HomeGENERALSIR COG మరియు అతని తాజా బ్యాంగర్లు ప్రతి ఒక్కరినీ తెలివైన వర్డ్‌ప్లే మరియు బ్రిలియంట్...

SIR COG మరియు అతని తాజా బ్యాంగర్లు ప్రతి ఒక్కరినీ తెలివైన వర్డ్‌ప్లే మరియు బ్రిలియంట్ ప్రొడక్షన్‌తో ముంచెత్తుతున్నారు

ఉబెర్-టాలెంటెడ్ రాపర్ SIR COG తన తాజా బ్యాంగర్స్ ‘దిస్ ఈంట్ నో జోక్’, ‘దే ఆర్ డైయింగ్’ మొదలైన వాటి ద్వారా కొన్ని చురుకైన కదలికలను చూపుతోంది. అతను ప్రతిభావంతులైన కొత్త విజయవంతమైన హిప్హాప్ కళాకారుడు.

న్యూయార్క్ నగరం, న్యూయార్క్ జూన్ 25, 2021 ( ఇష్యూవైర్.కామ్ ) – అప్-అండ్-రాబోయే రాపర్ SIR COG తన తాజా ట్రాక్‌లతో హిప్ హాప్ మరియు ట్రాప్ రుచులను మిళితం చేస్తోంది. గీతరచనలో తీవ్రత, బరువు మరియు విరుద్ధంగా నిండిన బాంగర్లు శ్రోతలలో భారీ సంచలనం సృష్టిస్తున్నాయి. కొన్ని సింగిల్స్, ‘ ఇది జోక్ కాదు ‘,’ వారు చనిపోతున్నారు ‘, మొదలైనవి రాపర్ యొక్క నైపుణ్యాలు, సృజనాత్మకత మరియు స్థిరత్వానికి గొప్ప ఉదాహరణలు. డైసీ సంగీత అమరిక మరియు హిప్నోటిక్ పొడవైన కమ్మీలను కలిగి ఉన్న సింగిల్స్ శక్తి పెరుగుతున్న కొద్దీ తక్షణమే శక్తినిచ్చే శక్తిని కలిగి ఉంటాయి. కళాకారుడి రేజర్ పదునైన ర్యాపింగ్ నైపుణ్యాలు మరియు గొప్ప లయ యొక్క భావం అతన్ని ఎలాంటి ధ్వని రూపకల్పనకు అనుగుణంగా మార్చడానికి అనుమతిస్తాయి. అతను ఉద్దేశపూర్వకంగా ర్యాపింగ్ చేసేటప్పుడు పేస్ మరియు లయను తారుమారు చేస్తాడు మరియు ఇది మరింత డైనమిక్ మరియు నిరంతరం అభివృద్ధి చెందుతున్నట్లు చేస్తుంది. తత్ఫలితంగా, అతని ప్రతి ప్రమాదాలు భిన్నమైన లక్షణాన్ని అందిస్తాయి. ఇది కొత్త విజయవంతమైన హిప్హాప్ కళాకారుడు అతని శ్రోతలను మాత్రమే ఆకట్టుకుంటుంది, కానీ అతని తోటి సంగీత కళాకారులు మరియు పరిశ్రమలోని రాపర్లు కూడా. ఈ ర్యాప్ మొగల్ అభివృద్ధి చెందుతున్న హిప్-హాప్ కళాకారులకు రోల్ మోడల్‌గా నిలిచాడు, అతను విజయ మార్గంలో పయనిస్తున్నాడు. హిప్ హాప్ ts త్సాహికులను మాత్రమే కాకుండా అన్ని రకాల శ్రోతలను ఆకర్షించే కఠినమైన కంటెంట్‌ను సృష్టించడం అతని ఏకైక నినాదం. అతని ఇతర సింగిల్స్, ‘ విట్ మై పెన్ ‘, ‘ దే ఆర్ డిపెండిన్’ ఆన్ మి ‘,’ గ్రాండ్ ఓపెనిన్ ‘,’ ఎవరో దీన్ని చేయాలి ‘, మొదలైనవి అతని ఫలవంతమైన సంగీత వృత్తిలో కొన్ని విజయాలు. ప్రస్తుతం, ఈ రాపర్ శ్రోతలకు ప్రత్యేకమైనదాన్ని అందించగల మరిన్ని బ్యాంగర్‌లను రూపొందించడానికి ఎదురు చూస్తున్నాడు. అతని ఆల్బమ్ సిరీస్ వేసవి విడుదలలతో పాటు వస్తోంది. గ్లోబల్ మహమ్మారి దాదాపుగా ముగియడంతో పర్యటనలు కూడా చేయబోతున్నాడు. COG ప్రధాన కళాకారుడు మరియు టికెఆర్ ఎంబసీ మీడియా అని పిలువబడే ప్రధాన మ్యూజిక్ రికార్డ్ లేబుల్. ‘దిస్ ఈంట్ నో జోక్’, ‘దే ఆర్ డైయింగ్’ వంటి మరింత ఉత్తేజకరమైన హిప్ హాప్ సింగిల్స్ వినడానికి; సౌండ్‌క్లౌడ్‌లో SIR COG మరియు Facebook . SIR COG పాటలు వినడానికి ఇచ్చిన లింక్‌ను సందర్శించండి: https://soundcloud.com/sircog మీడియా సంప్రదింపు

మ్యూజిక్ ప్రమోషన్ క్లబ్ https: // musicpromotion .క్లబ్

ఇంకా చదవండి

Previous articleCAINE OTH దృగ్విషయ ర్యాప్ ట్రాక్ 'డెమోన్ టైమ్' లో సమకాలీన ర్యాప్ యొక్క సున్నితమైన బీట్లను తొలగించింది.
Next articleకొత్త గ్లోబల్ డొమైన్‌కు ODeX పరివర్తనాలు
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

భారతదేశంలోని అనేక క్లిష్టమైన సమస్యలను డ్రోన్లు ఎలా పరిష్కరిస్తాయని భావిస్తున్నారు

సజన్ ప్రకాష్ ఒలింపిక్ 'ఎ' కట్ చేసిన తొలి భారత ఈతగాడు

Recent Comments