HomeGENERALఅగ్ర ముఖ్యాంశాలు: ఆర్‌ఐఎల్ బోర్డులో చేరడానికి అరమ్‌కో చైర్మన్; మైక్రోసాఫ్ట్ విండోస్ 11 ని...

అగ్ర ముఖ్యాంశాలు: ఆర్‌ఐఎల్ బోర్డులో చేరడానికి అరమ్‌కో చైర్మన్; మైక్రోసాఫ్ట్ విండోస్ 11 ని చూపిస్తుంది

జియోఫోన్ నెక్స్ట్, గూగుల్‌తో కలిసి అభివృద్ధి చేయబడింది, ప్రపంచవ్యాప్తంగా అత్యంత సరసమైన స్మార్ట్‌ఫోన్‌గా ఉంటుంది: అంబానీ
రిలయన్స్ ఇండస్ట్రీస్ చైర్మన్ ముఖేష్ అంబానీ ఆన్ జియో మరియు గూగుల్ సంయుక్తంగా మేడ్ ఫర్ ఇండియా ‘జియోఫోన్ నెక్స్ట్’ ను అభివృద్ధి చేశాయి, ఇది పవర్ ప్యాక్డ్ మరియు సరసమైన స్మార్ట్ఫోన్ సెప్టెంబర్ 10 నుండి లభిస్తుంది. అంబానీ, జియోఫోన్ నెక్స్ట్ భారతదేశంలోనే కాకుండా ప్రపంచవ్యాప్తంగా అత్యంత సరసమైన స్మార్ట్ఫోన్ అవుతుందని హామీ ఇచ్చారు. , ధర వెల్లడించనప్పటికీ. ఇంకా చదవండి… రిలయన్స్ బోర్డులో చేరడానికి సౌదీ అరాంకో చైర్మన్ సౌదీ అరాంకో చైర్మన్ మరియు కింగ్డమ్ యొక్క నగదు-సంపన్న సంపద నిధి అధిపతి పిఐఎఫ్ యాసిర్ ఒత్మాన్ అల్-రుమయ్యన్ బోర్డులో చేరనున్నారు రిలయన్స్ ఇండస్ట్రీస్ లిమిటెడ్ 15 బిలియన్ డాలర్ల ఒప్పందానికి పూర్వగామిలో స్వతంత్ర డైరెక్టర్‌గా. సంస్థ యొక్క ఆయిల్-టు-కెమికల్ యూనిట్‌లో 20 శాతం వాటాను సౌదీ అరామ్‌కోకు విక్రయించే చర్చలను రెండేళ్ల క్రితం వెల్లడించిన రిలయన్స్ చైర్మన్, ఆసియా ధనవంతుడు ముఖేష్ అంబానీ, కంపెనీ వార్షిక సమావేశంలో అల్-రుమయ్యన్ నియామకాన్ని ప్రకటించారు. వాటాదారులు. ఇంకా చదవండి… మైక్రోసాఫ్ట్ విండోస్ 11 ను చూపిస్తుంది, ఆరు సంవత్సరాలలో మొదటి పెద్ద మార్పు మైక్రోసాఫ్ట్ కార్ప్ గురువారం విండోస్ 11 ను చూపించింది, ఇది ఈ సంవత్సరం చివరిలో మార్కెట్లను తాకింది మరియు ఇది మొదటి ప్రధానమైనది 2015 నుండి దాని విండోస్ ఆపరేటింగ్ సిస్టమ్ యొక్క పునరుద్ధరణ. సాఫ్ట్‌వేర్ మైక్రోసాఫ్ట్ ను ఇంటి పేరుగా మార్చి, వ్యక్తిగత కంప్యూటర్‌లను ఆధిపత్యం చేసింది ఆపిల్ మరియు గూగుల్ సాఫ్ట్‌వేర్‌లను ఉపయోగించే పరికరాల ద్వారా జనాదరణ పొందిన సంవత్సరాలను అధిగమించారు, కాని ఇది కార్పొరేట్ మార్కెట్లో మైక్రోసాఫ్ట్ యొక్క బలానికి ఇప్పటికీ ప్రధానమైనది. ఇంకా చదవండి… ఆర్‌బిఐ ఎన్‌బిఎఫ్‌సిల కోసం డివిడెండ్ చెల్లింపు నిబంధనలను కఠినతరం చేస్తుంది, వాటిని చెడ్డ రుణానికి అనుసంధానిస్తుంది
రిజర్వ్ బ్యాంక్ ఆఫ్ ఇండియా (ఆర్‌బిఐ) గురువారం బ్యాంకింగ్ రహిత ఆర్థిక సంస్థ తన పుస్తకంలో ఎంత చెడ్డ అప్పులు కలిగి ఉందో, దానిని సరిగ్గా ప్రకటించిందా అనే దానితో సహా కొన్ని అంశాలకు డివిడెండ్ చెల్లించే సామర్థ్యాన్ని కట్టడి చేసింది. డివిడెండ్ నిష్పత్తి, ఇది సంవత్సరంలో చెల్లించవలసిన డివిడెండ్ మొత్తానికి మరియు నికర లాభానికి మధ్య ఉన్న నిష్పత్తి, ఇప్పుడు వ్యాపారం యొక్క స్వభావాన్ని బట్టి 50 నుండి 60 శాతం వరకు ఉంటుంది. సంవత్సరంలో ఏదైనా అసాధారణమైన ఆదాయం డివిడెండ్ నిష్పత్తికి రావడానికి లాభాల నుండి మినహాయించాలి, RBI అన్నారు. ఇంకా చదవండి…

ప్రియమైన రీడర్,

బిజినెస్ స్టాండర్డ్ మీకు ఆసక్తి కలిగించే మరియు దేశం మరియు ప్రపంచానికి విస్తృతమైన రాజకీయ మరియు ఆర్ధిక చిక్కులను కలిగి ఉన్న పరిణామాలపై నవీనమైన సమాచారం మరియు వ్యాఖ్యానాన్ని అందించడానికి ఎల్లప్పుడూ కృషి చేస్తుంది. మా సమర్పణను ఎలా మెరుగుపరచాలనే దానిపై మీ ప్రోత్సాహం మరియు స్థిరమైన అభిప్రాయం ఈ ఆదర్శాలకు మా సంకల్పం మరియు నిబద్ధతను మరింత బలోపేతం చేశాయి. కోవిడ్ -19 నుండి ఉత్పన్నమయ్యే ఈ క్లిష్ట సమయాల్లో కూడా, విశ్వసనీయమైన వార్తలు, అధికారిక అభిప్రాయాలు మరియు of చిత్యం యొక్క సమయోచిత సమస్యలపై కోపంతో కూడిన వ్యాఖ్యానాలతో మీకు సమాచారం ఇవ్వడానికి మరియు నవీకరించబడటానికి మేము కట్టుబడి ఉన్నాము.
అయితే, మాకు ఒక అభ్యర్థన ఉంది. మహమ్మారి యొక్క ఆర్ధిక ప్రభావంతో మేము పోరాడుతున్నప్పుడు, మీ మద్దతు మాకు మరింత అవసరం, తద్వారా మేము మీకు మరింత నాణ్యమైన కంటెంట్‌ను అందించడం కొనసాగించవచ్చు. మా ఆన్‌లైన్ కంటెంట్‌కు చందా పొందిన మీలో చాలా మంది నుండి మా చందా మోడల్ ప్రోత్సాహకరమైన ప్రతిస్పందనను చూసింది. మా ఆన్‌లైన్ కంటెంట్‌కు మరింత చందా మీకు మరింత మెరుగైన మరియు మరింత సంబంధిత కంటెంట్‌ను అందించే లక్ష్యాలను సాధించడంలో మాకు సహాయపడుతుంది. మేము ఉచిత, సరసమైన మరియు నమ్మదగిన జర్నలిజాన్ని నమ్ముతున్నాము. మరిన్ని సభ్యత్వాల ద్వారా మీ మద్దతు మేము కట్టుబడి ఉన్న జర్నలిజాన్ని అభ్యసించడంలో మాకు సహాయపడుతుంది. నాణ్యమైన జర్నలిజానికి మద్దతు ఇవ్వండి మరియు బిజినెస్ స్టాండర్డ్ . డిజిటల్ ఎడిటర్

ఇంకా చదవండి

Previous articleభారతదేశం 10-12 సంవత్సరాలలో ప్రపంచంలోని టాప్ 3 నావికా శక్తులలో ఒకటిగా ఉండాలని లక్ష్యంగా పెట్టుకోవాలి: రాజ్‌నాథ్
Next articleపొగాకు నియంత్రణను మిషన్ లాగా అనుసరించాల్సిన అవసరం ఉందని హర్ష్ వర్ధన్ చెప్పారు
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

అన్ని క్లబ్ పోటీలలో UEFA గోల్స్ నియమాన్ని తీసివేస్తుంది

డొమినిక్ థీమ్ వింబుల్డన్ 2021 నుండి వైదొలిగాడు, ఇక్కడ ఎందుకు

లార్డ్స్‌లో టెస్ట్ అరంగేట్రం మరియు సచిన్ టెండూల్కర్‌తో సంభాషణ నుండి సౌరవ్ గంగూలీ జ్ఞాపకాలు గుర్తు చేసుకున్నారు

Recent Comments