HomeGENERALభారతీయ సంతతికి చెందిన సింగపూర్ మహిళ పనిమనిషిని హింసించినందుకు 30 సంవత్సరాల జైలు శిక్షను పొందుతుంది

భారతీయ సంతతికి చెందిన సింగపూర్ మహిళ పనిమనిషిని హింసించినందుకు 30 సంవత్సరాల జైలు శిక్షను పొందుతుంది

Representational image.

ప్రాతినిధ్య చిత్రం.

పియాంగ్ న్గైహ్ డాన్, 24 ఏళ్ల మయన్మార్ జాతీయుడు, గైయాతిరి మరియు ఆమె తల్లి ఇద్దరిపై దాడి చేయడంతో, జూలై 26, 2016 ఉదయం మరణించారు, ఇది ఎముకకు దారితీసింది ఆమె గొంతు విరిగింది మరియు కోలుకోలేని మెదడు దెబ్బతింటుంది.

  • పిటిఐ సింగపూర్
  • చివరిగా నవీకరించబడింది: జూన్ 22, 2021, 16:50 IST
  • మమ్మల్ని అనుసరించండి:

41 ఏళ్ల భారతీయ సంతతికి చెందిన సింగపూర్ మహిళకు పదేపదే దుర్వినియోగం చేసిన తర్వాత తన ఇంటి సహాయాన్ని చంపినందుకు 30 సంవత్సరాల జైలు శిక్ష విధించబడింది ఆమె 14 నెలల ఉపాధిలో, మంగళవారం ఒక మీడియా నివేదిక ప్రకారం. పనిమనిషి దుర్వినియోగ కేసులో సింగపూర్‌లో విధించిన సుదీర్ఘ జైలు శిక్ష ఇది. ఫిబ్రవరిలో, గయాతిరి మురుగయన్ 28 నేరారోపణలను అంగీకరించాడు, ఇందులో నేరపూరిత నరహత్య, స్వచ్ఛందంగా ఆకలితో తీవ్ర గాయాలు కలిగించడం, స్వచ్ఛందంగా వేడిచేసిన పదార్థం మరియు తప్పుడు సంయమనం వంటివి కలిగించాయని ఛానల్ న్యూస్ ఆసియా నివేదించింది. 24 ఏళ్ల మయన్మార్ జాతీయుడైన పియాంగ్ న్గైహ్ డాన్, గైయాతిరి మరియు ఆమె తల్లిపై దాడి చేయడంతో జూలై 26, 2016 ఉదయం మరణించారు, దీనివల్ల ఆమె గొంతులో ఎముక విరిగిపోయి, కోలుకోలేని మెదడు దెబ్బతింది.

సుమారు 14 నెలల కాలంలో, గైతిరి కోసం పని చేయడానికి సింగపూర్ వచ్చిన పియాంగ్ మే 2015, చీపురు మరియు లోహపు లాడిల్ వంటి వస్తువులతో తన్నాడు, కొట్టాడు మరియు కొట్టబడ్డాడు. గయాతిరి కూడా పియాంగ్‌ను తన వెంట్రుకలతో పైకి లేపాడు, ఆమెను హింసాత్మకంగా కదిలించాడు మరియు ఆమె జుట్టు యొక్క ఒక గుడ్డను బయటకు తీశాడు, ఒక సందర్భంలో పనిమనిషి చేతిని కాల్చడానికి ఇనుమును కూడా ఉపయోగించాడని నివేదిక తెలిపింది. మంగళవారం తీర్పును ప్రకటించిన జస్టిస్ సీ కీ ఓన్, బాధితుడు ఎలా దుర్వినియోగం చేయబడ్డాడు, హింసించబడ్డాడు, అవమానించబడ్డాడు, ఆకలితో ఉన్నాడు మరియు చివరికి నిందితుల చేతిలో మరణించాడు అనే షాకింగ్ కథను ప్రాసిక్యూషన్ చిత్రించింది.

“ప్రాసిక్యూషన్ యొక్క సమర్పణలు బలవంతంగా భావోద్వేగ పరంగా రూపొందించబడ్డాయి, కాని నిందితుడి భయంకరమైన ప్రవర్తన యొక్క క్రూరమైన క్రూరత్వాన్ని పదాలు తగినంతగా వర్ణించలేవు” అని ఆయన అన్నారు. “నిస్సందేహంగా నేరపూరిత నరహత్య కేసులలో ఇది ఒకటి” అని జస్టిస్ సీ అన్నారు. గయాతిరి భర్త, సస్పెండ్ అయిన పోలీసు అధికారి కెవిన్ చెల్వం, పియాంగ్‌పై దాడి చేసి, తన ఫ్లాట్‌లోని సిసిటివి కెమెరాలను తొలగించినట్లు పోలీసులకు అబద్ధం చెప్పిన కేసుతో సంబంధం ఉన్న ఐదు ఆరోపణలను ఎదుర్కొంటున్నాడు. ఛానల్ నివేదిక ప్రకారం గైతిరి తల్లి ప్రేమా నారాయణసామికి కూడా పెండింగ్ ఛార్జీలు ఉన్నాయి.

అన్నీ చదవండి తాజా వార్తలు , తాజా వార్తలు మరియు కరోనావైరస్ వార్తలు ఇక్కడ

ఇంకా చదవండి

Previous articleకాలేయ వ్యాధి తర్వాత కోవిడ్ -19 మరణం సంరక్షణలో తేడాను వెల్లడిస్తుందని అధ్యయనం తెలిపింది
Next articleజమ్మూ కాశ్మీర్ గుప్కర్ కూటమి కేంద్రం అఖిలపక్ష సమావేశంలో పాల్గొననుంది
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఇది జరిగినట్లు

యుజ్వేంద్ర చాహల్ వారి ఆరు నెలల వార్షికోత్సవం సందర్భంగా భార్య ధనశ్రీ వర్మ కోసం లవ్లీ-డోవే సందేశాన్ని పంచుకున్నారు – తనిఖీ చేయండి

Recent Comments