HomeGENERALయూరో 2020: రాబర్ట్ లెవాండోవ్స్కీ, పోలాండ్ గ్రూప్ ఇ టైలో గత స్వీడన్‌ను కనుగొనటానికి చూడండి

యూరో 2020: రాబర్ట్ లెవాండోవ్స్కీ, పోలాండ్ గ్రూప్ ఇ టైలో గత స్వీడన్‌ను కనుగొనటానికి చూడండి

రాబర్ట్ లెవాండోవ్స్కీ ఒక ప్రధాన అంతర్జాతీయ ఫుట్‌బాల్ టోర్నమెంట్ నుండి మరో ముందస్తు నిష్క్రమణను ఎదుర్కొంటున్నాడు.
స్వీడన్ ప్రొఫైల్ | పోలాండ్ ప్రొఫైల్ | వార్తలు

తప్ప, అంటే పోలాండ్ ఒక మార్గాన్ని దాటగలదు యూరోపియన్ ఛాంపియన్‌షిప్‌లో అత్యంత కఠినమైన రక్షణ.

యూరో 2020 నాకౌట్ దశకు పోలాండ్ యొక్క ఏకైక మార్గం స్వీడన్‌ను ఓడించడం – మరియు ఏడు ఆటలలో ఏ జట్టు కూడా నిర్వహించని విషయం 2021 లో. లెవాండోవ్స్కీ ఉన్నచోట, పోలాండ్‌పై ఆశ ఉంది.

పోలాండ్ యొక్క 2-1 ఓటమిలో అండర్హెల్మింగ్ ప్రదర్శన నుండి కోలుకున్న ఫిఫా యొక్క సంవత్సరపు క్రీడాకారుడు టోర్నమెంట్‌లో తన జట్టును వివాదాస్పదంగా ఉంచడానికి స్పెయిన్‌తో 1-1తో డ్రాగా ఈక్వలైజర్‌ను సాధించడం ద్వారా గ్రూప్ E లో స్లోవేకియాకు.

ఇది క్లాసిక్ స్ట్రైకర్స్ తన మార్కర్ ఐమెరిక్ లాపోర్ట్‌ను నిలిపివేయడానికి తన బలాన్ని ఉపయోగించి, మరియు అతని 67 వ అంతర్జాతీయ లక్ష్యం కోసం ఒక శిలువ నుండి దిగువ మూలలోకి ఒక శీర్షికను నిర్దేశిస్తుంది.

లెవాండోవ్స్కీ స్పెయిన్‌కు వ్యతిరేకంగా స్క్రాప్‌లను తినిపించాల్సి వచ్చింది మరియు స్వీడన్‌పై కూడా ఇదే కావచ్చు, అల్ట్రా-ప్రాగ్మాటిక్ జట్టు, దీనిపై దాడి చేసే ఆశయాలు మరింత ఎక్కువ కావచ్చు బుధవారం సెయింట్ పీటర్స్‌బర్గ్ స్టేడియంలో సాధారణం కంటే మెరుగ్గా ఉంది.

స్వీడన్, గ్రూప్ E లో ప్రారంభమైన రెండు ఆటల నుండి నాలుగు పాయింట్లను కలిగి ఉంది – 0-0తో డ్రా స్పెయిన్ మరియు స్లోవేకియాపై 1-0 తేడాతో విజయం సాధించింది – మరియు సోమవారం ఆటల ఫలితాల కారణంగా 16 రౌండ్కు అర్హత సాధిస్తామని హామీ ఇచ్చారు.

ఒక విజయం ఒక సమూహంలో మొదటి స్థానం.

ఇటలీ మరియు ఇంగ్లాండ్‌లతో పాటు యూరో 2020 లో ఇంకా గోల్ సాధించని మూడు జట్లలో స్వీడన్ ఒకటి. ఆ గణాంకం, మరియు దాడి చేయవలసిన అవసరం లేనప్పుడు, కాంపాక్ట్ గా మరియు సంఖ్యలో రక్షించడానికి జట్టు యొక్క వంపు కారణంగా, పోలాండ్ ఎందుకు ఇంత కఠినమైన పనిని ఎదుర్కొంటుందో వివరిస్తుంది.

లెవాండోవ్స్కీ ప్రపంచ కప్ లేదా పోలాండ్‌తో యూరోపియన్ ఛాంపియన్‌షిప్‌లో మూడు ప్రదర్శనలలో ఒకసారి మాత్రమే గ్రూప్ దశ నుండి ముందుకు వచ్చాడు. అది యూరో 2016 లో, మొదటిసారి ఖండాంతర టోర్నమెంట్ 24 జట్లకు విస్తరించబడింది.

పోలాండ్ కోసం 121 ఆటలలో 67 గోల్స్ అద్భుతమైన రికార్డు అయితే, బేయర్న్ మ్యూనిచ్ స్ట్రైకర్ ప్రతిపక్షాల ప్రమాణం పెరిగినప్పుడు ప్రధాన టోర్నమెంట్లలో నాణ్యమైన సేవతో ఆకలితో ఉంటాడు. ప్రపంచ కప్ లేదా యూరోపియన్ ఛాంపియన్‌షిప్‌లో అతను 13 ఆటలలో మూడు గోల్స్ మాత్రమే కలిగి ఉన్నాడు.

ఒక పాయింట్‌తో సమూహంలో చివరి స్థానంలో ఉన్న పోలాండ్, లేకుండా ఉండవచ్చు గాయం కారణంగా డిఫెండర్ జాన్ బెడ్‌నారెక్ మరియు మిడ్‌ఫీల్డర్ జాకుబ్ మోడెర్.

స్వీడన్ కోచ్ జాన్నే అండర్సన్ అర్హత హామీ ఇవ్వబడినందున తన లైనప్‌ను మార్చాలని నిర్ణయించుకోవచ్చు మరియు కొంత ఆట సమయం ఇవ్వండి అంచు ఆటగాళ్ళు.

స్లోవేకియాకు వ్యతిరేకంగా బెంచ్ మీద వదిలిపెట్టిన తరువాత డెజన్ కులుసెవ్స్కీ స్వీడన్కు తిరిగి రావచ్చు. కరోనావైరస్ సంక్రమించిన తరువాత స్వీయ-ఒంటరితనం పూర్తి చేసిన తరువాత వింగర్ పూర్తి శిక్షణకు తిరిగి వచ్చాడు. (AP)


కోసం లోతైన, లక్ష్యం మరియు మరింత ముఖ్యంగా సమతుల్య జర్నలిజం, lo ట్లుక్ మ్యాగజైన్‌కు చందా పొందడానికి ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి


ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఇది జరిగినట్లు

యుజ్వేంద్ర చాహల్ వారి ఆరు నెలల వార్షికోత్సవం సందర్భంగా భార్య ధనశ్రీ వర్మ కోసం లవ్లీ-డోవే సందేశాన్ని పంచుకున్నారు – తనిఖీ చేయండి

Recent Comments