HomeGENERALభారతదేశంలో పెట్టుబడులు పెట్టడానికి ప్రధాని మోడీ ప్రపంచాన్ని ఆహ్వానిస్తున్నారు, ఆవిష్కర్తలు మరియు పెట్టుబడిదారులకు అవసరమైన వాటిని...

భారతదేశంలో పెట్టుబడులు పెట్టడానికి ప్రధాని మోడీ ప్రపంచాన్ని ఆహ్వానిస్తున్నారు, ఆవిష్కర్తలు మరియు పెట్టుబడిదారులకు అవసరమైన వాటిని అందిస్తుంది

గ్లోబల్ టెక్ ఈవెంట్ వివాటెక్ యొక్క 5 వ ఎడిషన్‌ను వీడియో కాన్ఫరెన్సింగ్ ద్వారా ప్రసంగిస్తూ ప్రధాని నరేంద్ర మోడీ బుధవారం భారతదేశంలో పెట్టుబడులు పెట్టాలని ప్రపంచాన్ని ఆహ్వానించారు. తన ముఖ్య ఉపన్యాసంలో, “భారతదేశం ఆవిష్కర్తలకు మరియు పెట్టుబడిదారులకు అవసరమైన వాటిని అందిస్తుంది. టాలెంట్, మార్కెట్, క్యాపిటల్, ఎకో-సిస్టమ్, మరియు, బహిరంగ సంస్కృతి” అనే ఐదు స్తంభాల ఆధారంగా భారతదేశంలో పెట్టుబడులు పెట్టమని నేను ప్రపంచాన్ని ఆహ్వానిస్తున్నాను. “

భారతదేశం మరియు ఫ్రాన్స్ కలిసి పనిచేస్తున్న విస్తృత విషయాలలో సాంకేతికత మరియు డిజిటల్ సహకారం యొక్క అభివృద్ధి చెందుతున్న ప్రాంతాలుగా ఎలా మారాయి అనే దాని గురించి ప్రధాని మాట్లాడారు.

అనేక సాంప్రదాయిక పద్ధతులను పరీక్షించేటప్పుడు COVID-19 మహమ్మారి సమయంలో రక్షించడానికి వచ్చిన ఆవిష్కరణ ఇది. “నేను నమ్ముతున్నాను – సమావేశం విఫలమైన చోట, ఆవిష్కరణ సహాయపడుతుంది. ఇది COVID-19 గ్లోబల్ మహమ్మారి సమయంలో కనిపించింది, ఇది మన వయస్సుకి అతిపెద్ద అంతరాయం.” “మహమ్మారికి ముందు నేను ఆవిష్కరణ గురించి మాట్లాడేటప్పుడు, మహమ్మారి సమయంలో మాకు సహాయపడిన ముందుగా ఉన్న పురోగతులను నేను సూచిస్తున్నాను. డిజిటల్ టెక్నాలజీ మాకు భరించటానికి, కనెక్ట్ అవ్వడానికి, ఓదార్చడానికి మరియు కన్సోల్ చేయడానికి సహాయపడింది. డిజిటల్ మీడియా ద్వారా మనం పని చేయవచ్చు, మాతో మాట్లాడవచ్చు ప్రియమైనవారు మరియు ఇతరులకు సహాయం చేయండి. “

చూడండి –

పీఎం మోడీ టెక్ మరియు స్టార్ట్-అప్ ప్రపంచం గురించి మాట్లాడారు. “పాండమిక్ కోసం ఇన్నోవేషన్ ఈ సందర్భంగా మానవత్వం ఎలా పెరిగిందో మరియు దానికి వ్యతిరేకంగా పోరాటం మరింత ప్రభావవంతం చేసిందని సూచిస్తుంది. ఇందులో, మా ప్రారంభ రంగం యొక్క పాత్ర చాలా ముఖ్యమైనది” అని ఆయన అన్నారు. “టెక్ మరియు స్టార్ట్-అప్ ప్రపంచంలో భారతదేశం యొక్క ప్రగతి బాగా తెలుసు. మన దేశం ప్రపంచంలోనే అతిపెద్ద ప్రారంభ పర్యావరణ వ్యవస్థలలో ఒకటి. ఇటీవలి సంవత్సరాలలో అనేక యునికార్న్లు వచ్చాయి.”

COVID-19 మహమ్మారి యొక్క ప్రభావాల గురించి మాట్లాడుతున్నప్పుడు, PM, “గత సంవత్సరంలో, మేము వివిధ రంగాలలో చాలా అంతరాయాలను చూశాము. దానిలో ఎక్కువ భాగం ఇప్పటికీ ఉంది. అయినప్పటికీ, అంతరాయం నిరాశ అని అర్ధం కాదు. బదులుగా, మరమ్మత్తు యొక్క రెండు పునాదులపై మనం దృష్టి పెట్టాలి మరియు సిద్ధం చేయాలి. “

భారతదేశం పరిస్థితులకు అనుగుణంగా మరియు భారీ సంస్కరణలను అమలు చేస్తున్నట్లు ఆయన మాట్లాడారు. , “మైనింగ్, స్పేస్, బ్యాంకింగ్, అణుశక్తి మరియు మరెన్నో రంగాలలో మేము భారతదేశంలో భారీ సంస్కరణలను అమలు చేసాము. ఇది ఒక దేశంగా భారతదేశం అనుకూలత మరియు చురుకైనదని, మహమ్మారి మధ్యలో కూడా చూపిస్తుంది.”

ఇంకా చదవండి

Previous articleప్రయాణీకుల భద్రతను పెంచడానికి హైదరాబాద్ విమానాశ్రయం వీడియో అనలిటిక్స్ అమలు చేస్తుంది
Next articleజ్యోతి గ్రూప్‌కు చెందిన రిషబ్ సచ్‌దేవ్ త్వరలో ఒక యాక్షన్ మూవీతో రాబోతున్నందున మూవీ enthusias త్సాహికులు ఆశ్చర్యం కోసం ఉన్నారు
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

అజింక్య రహానె: 'నేను విమర్శలు తీసుకోవడం సంతోషంగా ఉంది. విమర్శ కారణంగా నేను భావిస్తున్నాను, నేను ఇక్కడ ఉన్నాను '

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: భారత 15 పరుగులలో ఐదుగురు పేసర్లలో ఉమేష్ యాదవ్ షర్దుల్ ఠాకూర్ తప్పిపోయాడు

స్పాట్ ఫిక్సింగ్ నిషేధాన్ని ఏడు సంవత్సరాలకు తగ్గించిన తరువాత ఆంకీత్ చవాన్ తిరిగి ఆట ప్రారంభించాడు

Recent Comments