HomeGENERALయుకె నుండి స్నిప్పెట్స్: ఇండియా-ఇంగ్లాండ్ ఉమెన్స్ టెస్ట్ డిఫరెంట్ బాల్ గేమ్ మరియు నాట్ ఎ...

యుకె నుండి స్నిప్పెట్స్: ఇండియా-ఇంగ్లాండ్ ఉమెన్స్ టెస్ట్ డిఫరెంట్ బాల్ గేమ్ మరియు నాట్ ఎ హ్యాపీ వన్

Indian captain Mithali Raj. File pic

భారత కెప్టెన్ మిథాలీ రాజ్. ఫైల్ పిక్

మహిళల క్రికెట్ ఎదుర్కొంటున్న సవాళ్ల నుండి, కోవిడ్ యొక్క డెల్టా వేరియంట్ యొక్క వింత మార్గాల వరకు, ఈ రోజు వార్తలను తయారుచేసే రౌండప్.

  • చివరిగా నవీకరించబడింది: జూన్ 16, 2021, 20:49 IST
  • మమ్మల్ని అనుసరించండి:

గ్రౌండ్ రియాలిటీస్: ఇది బహుశా మహిళల క్రికెట్‌కు లభించే పేలవమైన కజిన్లీ దృష్టికి క్రూరమైన సూచిక, కానీ భారత మరియు ఇంగ్లాండ్ జట్ల మధ్య ఆడుతున్న టెస్ట్ ఉపయోగించిన పిచ్‌లో ఉంది బ్రిస్టల్ కౌంటీ మైదానం. గత వారం పిచ్‌లో ఒక టి 20 మ్యాచ్ ఆడింది, అప్పటినుండి ఇది నాలుగు రోజుల టెస్ట్ మ్యాచ్ కోసం ఉంది. దీనిని మార్చడానికి వారు ప్రయత్నించారని, కానీ చాలా ఆలస్యం అయిందని ఇంగ్లాండ్ కెప్టెన్ హీథర్ నైట్ చెప్పారు. భారత కెప్టెన్ మిథాలీ రాజ్ మాట్లాడుతూ, “మనకు ఏ పిచ్ వచ్చినా దాని ఫలితాన్ని పొందడానికి ప్రయత్నిస్తాము.” టెస్ట్ అది ఎవరిని ఎక్కువ ప్రతికూలతతో ఉంచుతుందో వెల్లడించాలి.

తగినంత బజ్ లేదు: ఇది ఆసక్తి యొక్క స్పష్టమైన ప్రతిబింబం ఆట, మరియు ఇది ఎవరినీ ఆశ్చర్యపర్చకూడదు, మహిళల టెస్ట్ కోసం టిక్కెట్లు ఇప్పటికీ అందుబాటులో ఉండాలి మరియు పురుషుల టిక్కెట్ల కంటే చాలా తక్కువ ధరలకు, వయోజన టికెట్ కోసం 20 పౌండ్లు మరియు 18 ఏళ్లలోపు ఎవరికైనా కేవలం ఐదు పౌండ్ల చొప్పున. కొన్ని టిక్కెట్లు కేమన్ దీవులలో ఇద్దరికి ఉచిత సెలవుదినం వంటి ఆఫర్లతో, వాటిలో లాటరీని నిర్మించారు. గత భారత మహిళా ఇంగ్లాండ్ పర్యటనలో మహిళల క్రికెట్ పట్ల గణనీయమైన ఆసక్తి చూస్తే, ఇది కొంత ఆశ్చర్యం కలిగిస్తుంది. భారతీయ, ఇంగ్లాండ్ మహిళల మధ్య జరిగే వన్డేలు, టీ 20 మ్యాచ్‌లకు ఆసక్తి కనబరిచే అవకాశం ఉంది.

మిస్-మ్యాచ్: బ్రిస్టల్‌లో బుధవారం ఇంగ్లాండ్-ఇండియా మహిళల టెస్ట్ జరుగుతుండగా, భారతదేశం గెలిచిన 2014 లో రెండు జట్లు ఆడిన చివరి టెస్టుకు సంతోషకరమైన జ్ఞాపకాలు తిరిగి వస్తాయి. కానీ భారత్ తగినంత టెస్టులు ఆడదు. భారతీయ మహిళల కంటే ఇంగ్లాండ్ మహిళలు అదృష్టవంతులు – వారు ప్రతి రెండు సంవత్సరాలకు ఒకసారి ఆస్ట్రేలియాతో టెస్ట్ ఆడతారు. ఇంగ్లండ్‌తో 2014 టెస్టు తర్వాత భారత మహిళలు కేవలం ఒక టెస్టు మాత్రమే ఆడి ఆరు వికెట్ల తేడాతో గెలిచారు. అప్పటి నుండి మహిళల మ్యాచ్‌లు సామర్థ్యం దగ్గర జనాన్ని ఆకర్షించాయి, కాని క్యాలెండర్‌ను ఎక్కువ మహిళల మ్యాచ్‌లతో నింపడానికి ఇది ఇంకా సరిపోలేదు. ఈ సంవత్సరం, అయితే, భారతదేశం ఆస్ట్రేలియాతో ఆడనుంది.

వివరించలేని కోవిడ్ ఉప్పెన: ఇది ఇంకా స్పష్టంగా లేదు బ్రిటన్‌లోని కొన్ని భారతీయ ప్రాంతాలలో కోవిడ్ కేసుల సగటు పెరుగుదల కంటే ఎక్కువగా ఉంది. యుకెకు ప్రయాణించే ఉద్దేశ్యంతో భారతదేశం యొక్క రెడ్-లిస్టింగ్ ఏప్రిల్ 23 నుండి అమల్లోకి వచ్చింది. అప్పటి నుండి భారతీయ పౌరులను బ్రిటన్లోకి అనుమతించలేదు మరియు బ్రిటిష్ జాతీయులు మరియు బ్రిటన్లో నివసిస్తున్న భారతీయులు ప్రభుత్వంలో 10 రోజుల నిర్బంధాన్ని చేయవలసి వచ్చింది. రాకతో రూపొందించిన హోటల్. కాబట్టి భారతీయులు తమతో పాటు ‘ఇండియన్ వేరియంట్’ ను భారతదేశం నుండి తీసుకురావడం లేదు. కానీ అధిక భారతీయ ఏకాగ్రత ఉన్న అనేక ప్రాంతాలు జాతీయ సగటు కంటే రెండు రెట్లు నాలుగు రెట్లు ఎక్కువ కేసులను చూస్తున్నాయి. మైనారిటీల సభ్యులు వైరస్ను పట్టుకునే అవకాశం ఎక్కువగా ఉన్నట్లు మునుపటి ఫలితాలను బలోపేతం చేయడానికి ఈ నమూనా కనిపిస్తుంది.

డెల్టా ఆటలు ఆడుతోంది: కోవిడ్ యొక్క డెల్టా వేరియంట్ చేస్తున్నట్లు సంకేతాలు కనిపిస్తున్నాయి బ్రిటన్లో రౌండ్లు కొన్ని వారాల క్రితం భారతదేశాన్ని ప్రాణాంతకంగా పట్టుకున్న డెల్టా వేరియంట్ కాదు. డెల్టా వేరియంట్ అని పిలవబడే వ్యక్తులు భారతదేశంలో పెద్ద ఎత్తున కనిపించే లక్షణాలకు చాలా భిన్నంగా కనిపిస్తున్నారు. విలక్షణమైన క్రొత్త లక్షణాలు చల్లగా ఉంటాయి మరియు ఎండుగడ్డి-జ్వరం లాంటివి, కోవిడ్ కోసం ఇప్పుడు అందించే తాజా మార్గదర్శకాల వరకు ఎవరినైనా అప్రమత్తం చేసే లక్షణాలు కాదు. కానీ ఈ డెల్టా ఇండియన్ డెల్టా నుండి కొద్దిగా భిన్నంగా వ్యక్తమవుతోంది. శాస్త్రీయ వివరణ అనుసరిస్తుందనడంలో సందేహం లేదు. ఎవరైనా దీనికి క్రొత్త పేరును కనుగొనే ముందు ఈ దృగ్విషయం సహజంగా వస్తుంది.

అన్నీ చదవండి తాజా వార్తలు , బ్రేకింగ్ న్యూస్ మరియు కరోనా వైరస్ వార్తలు ఇక్కడ

ఇంకా చదవండి

Previous articleడెల్టా వేరియంట్‌కు వ్యతిరేకంగా టీకాలు ఎలా పనిచేస్తాయి
Next articleఫాదర్స్ డే 2021: పది ప్రత్యేకమైన ఆహార బహుమతి ఎంపికలు
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

అజింక్య రహానె: 'నేను విమర్శలు తీసుకోవడం సంతోషంగా ఉంది. విమర్శ కారణంగా నేను భావిస్తున్నాను, నేను ఇక్కడ ఉన్నాను '

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: భారత 15 పరుగులలో ఐదుగురు పేసర్లలో ఉమేష్ యాదవ్ షర్దుల్ ఠాకూర్ తప్పిపోయాడు

స్పాట్ ఫిక్సింగ్ నిషేధాన్ని ఏడు సంవత్సరాలకు తగ్గించిన తరువాత ఆంకీత్ చవాన్ తిరిగి ఆట ప్రారంభించాడు

Recent Comments