HomeHEALTHబెంగాల్‌కు చెందిన వృద్ధ మహిళ అయస్కాంతత్వాన్ని అభివృద్ధి చేస్తుంది, 'దృగ్విషయానికి భయపడవద్దు'

బెంగాల్‌కు చెందిన వృద్ధ మహిళ అయస్కాంతత్వాన్ని అభివృద్ధి చేస్తుంది, 'దృగ్విషయానికి భయపడవద్దు'

బెంగాల్ బరాసత్ కు చెందిన 66 ఏళ్ల మహిళ అయస్కాంతత్వాన్ని అభివృద్ధి చేసింది. ఇతరుల మాదిరిగానే, వృద్ధ మహిళ కూడా దీనికి టీకాలను నిందించదు. ఇండియా టుడే టీవీతో మాట్లాడుతున్నప్పుడు, అనిమా నాస్కర్ అనే మహిళ ఈ దృగ్విషయానికి భయపడటం లేదని, కానీ అది ఎందుకు జరుగుతుందో ఖచ్చితంగా తెలుసుకోవాలని అన్నారు.

అనిమా నాస్కర్ (66) పశ్చిమ బెంగాల్ బరాసత్ నివాసి.

మానవ అయస్కాంతత్వానికి సంబంధించిన అనేక కేసులు దేశవ్యాప్తంగా నివేదించబడ్డాయి, తాజాది బరాసత్కు చెందిన 66 ఏళ్ల మహిళ, ఇది బెంగాల్ యొక్క ఉత్తర 24 పరగణాలలో ఉంది. రెండు మోతాదుల వ్యాక్సిన్ తీసుకున్న తర్వాత ఈ ఆకస్మిక దృగ్విషయం జరిగిందని చాలా మంది బాధితులు చెప్పారు, అయితే దేశవ్యాప్తంగా వైద్య సంస్థలు ఈ సిద్ధాంతాన్ని తొలగించాయి. ఇంకా చదవండి: కోవాక్సిన్ మోతాదుకు రూ .150 స్థిరమైన: భారతీయ బయోటెక్ ప్రైవేట్ ధర అనిమా నాస్కర్ (66) అయస్కాంతత్వాన్ని అభివృద్ధి చేసింది మరియు లోహ వస్తువులు ఆమె శరీరంపై చిక్కుకుంటాయి. చాలా మందికి భిన్నంగా, ఆమె టీకాపై నిందలు వేయదు, కానీ అది వార్తల్లో ఉన్నందున, ఆమె కుమారుడు ఆమెతో ప్రయోగాలు చేశాడని పేర్కొంది. కానీ ఆమె విషయంలో, ఇది సానుకూలంగా మారింది. “ఉత్తర బెంగాల్‌లో ఎవరో ఇలాంటి సమస్యలను ఎదుర్కొన్నారని నేను టీవీలో చూశాను. రెండు మోతాదుల వ్యాక్సిన్‌ను పూర్తి చేసిన తర్వాత ఈ సమస్యను తాను అభివృద్ధి చేశానని ఆ వ్యక్తి పేర్కొన్నాడు. నేను రెండు జబ్‌లతో కూడా పూర్తి చేసినందున, నా కొడుకు నా చేతిలో నాణేలు అంటుకునే ప్రయత్నం చేశాడు ఇండియా టుడే టీవీకి అనిమా నాస్కర్ అన్నారు. నాస్కర్ కుమారుడు సందీప్, సాయంత్రం స్థానిక ప్రభుత్వ ఆరోగ్య విభాగాన్ని సందర్శిస్తానని మరియు దానిని నివేదించబోతున్నానని చెప్పాడు. టీకాపై కొడుకు లేదా నాస్కర్ దీనిని నిందించలేదు, అయినప్పటికీ, దాని వెనుక గల కారణాన్ని తెలుసుకోవటానికి వారిద్దరూ ఆసక్తిగా ఉన్నారు. కూడా చదవండి | 780 కి కోవిషీల్డ్, 1,410 వద్ద కోవాక్సిన్: ప్రైవేట్ ఆస్పత్రులలో వ్యాక్సిన్ రేట్లను సెంటర్ క్యాప్స్ “నేను వ్యాక్సిన్‌ను నిందించడం లేదు, కాని టీకాలు వేగంగా అభివృద్ధి చెందాయి. కొంతమంది వ్యక్తులతో కొంత ప్రతిచర్య సంభవించి ఉండవచ్చు. టాల్కమ్ పౌడర్ యొక్క దరఖాస్తు ఈ లోహాలను ఆమె శరీరం నుండి పడేస్తోంది, ”అని సందీప్ అన్నారు.మానవ అయస్కాంతత్వానికి భయపడుతున్నారా అని అనిమాను అడిగినప్పుడు, ఆమె నవ్వుతూ ‘లేదు’ అని చెప్పింది. “నేను అస్సలు భయపడను, ఈ దృగ్విషయం వెనుక కారణం ఏమిటో తెలుసుకోవాలనే ఆసక్తి ఉంది” అని ఇండియా టుడే టివికి నవ్వుతున్న అనిమా నాస్కర్ అన్నారు. కూడా చదవండి | ప్రైవేట్ ఆసుపత్రులు టీకా తయారీదారుల నుండి 25% సేకరించడం కొనసాగించవచ్చని PM

IndiaToday.in యొక్క ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి కరోనావైరస్ మహమ్మారి యొక్క పూర్తి కవరేజ్.

ఇంకా చదవండి

Previous articleఅతిచిన్న డైనోసార్‌గా గుర్తించబడిన మయన్మార్ నుండి వచ్చిన శిలాజాలు రహస్యమైన నాగ బల్లులు
Next articleఅనుష్క మరియు విరాట్ పాల్గొన్న వ్యాఖ్యలపై ఎంఎస్‌కె ప్రసాద్ వెనక్కి తగ్గారు
RELATED ARTICLES

ప్రైడ్ నెల స్పెషల్: దురదృష్టవశాత్తు, ఇదంతా టాక్సిక్ మగతనం తో మొదలవుతుంది

EPL ఫిక్చర్‌లను ప్రకటించినట్లుగా వీకెండ్‌ను ప్రారంభించేటప్పుడు ఉత్తేజకరమైన ఆటలు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

అజింక్య రహానె: 'నేను విమర్శలు తీసుకోవడం సంతోషంగా ఉంది. విమర్శ కారణంగా నేను భావిస్తున్నాను, నేను ఇక్కడ ఉన్నాను '

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: భారత 15 పరుగులలో ఐదుగురు పేసర్లలో ఉమేష్ యాదవ్ షర్దుల్ ఠాకూర్ తప్పిపోయాడు

స్పాట్ ఫిక్సింగ్ నిషేధాన్ని ఏడు సంవత్సరాలకు తగ్గించిన తరువాత ఆంకీత్ చవాన్ తిరిగి ఆట ప్రారంభించాడు

Recent Comments