HomeGENERALతిరిగి రాకండి: T ిల్లీ సందర్శిస్తున్న పశ్చిమ బెంగాల్ గవర్నర్ జగదీప్ ధన్‌ఖర్‌ను టిఎంసి నిందించింది

తిరిగి రాకండి: T ిల్లీ సందర్శిస్తున్న పశ్చిమ బెంగాల్ గవర్నర్ జగదీప్ ధన్‌ఖర్‌ను టిఎంసి నిందించింది

త్వరిత హెచ్చరికల కోసం

ఇప్పుడే సభ్యత్వాన్ని పొందండి

త్వరిత హెచ్చరికల కోసం

నోటిఫికేషన్లను అనుమతించు

|

కోల్‌కతా, జూన్ 16: పశ్చిమ బెంగాల్‌లో అధికార తృణమూల్ కాంగ్రెస్ బుధవారం కొత్త పర్యటనలో ఉన్న గవర్నర్ జగదీప్ ధన్‌ఖర్‌ను ఆరోపించింది రాజ్యాంగ నిబంధనలను ఉల్లంఘించిన Delhi ిల్లీ, తిరిగి రాష్ట్రానికి వెళ్లవద్దని కోరింది.

మరోవైపు, బిజెపి, రాజ్యాంగంపై గౌరవం లేని టిఎంసి అని ఆరోపించింది మరియు మమతా బెనర్జీ నేతృత్వంలోని పార్టీని రాజ్యాంగ పదవులను గౌరవించాలని కోరింది. రాష్ట్ర ప్రభుత్వంతో సంబంధాలు పంచుకున్న ధన్‌ఖర్ బుధవారం రాత్రి నాలుగు రోజుల పర్యటన కోసం దేశ రాజధాని వెళ్లారు.

COVID-19 యొక్క రెండవ తరంగంలో 700 మందికి పైగా వైద్యులు మరణించారు, ఇది బీహార్‌లో అత్యధికం: IMA

అతను సందర్శనకు ఎటువంటి కారణం చెప్పలేదు. అయితే బుధవారం గవర్నర్ కేంద్ర మంత్రులు ప్రహ్లాద్ జోషి, ప్రహ్లాద్ సింగ్ పటేల్‌లను కలిశారని చెప్పారు. “కేంద్ర బొగ్గు, గనులు మరియు భారత పార్లమెంటరీ వ్యవహారాల మంత్రి @ జోషిప్రాల్హాద్‌తో విభిన్న సమస్యలపై ఉపయోగకరమైన సంభాషణలు జరిగాయి” అని ఆయన ట్వీట్ చేశారు.

మరొక ట్విట్టర్‌లో పోస్ట్, ధన్ఖర్ మాట్లాడుతూ, “విక్టోరియా మెమోరియల్ @ విక్టోరియామెమ్కోల్, ఇండియన్ మ్యూజియం ind ఇండియన్ మ్యూజియంకోల్ @ezcckolkata @asiatic_s Society, ఈ శరీరాల ప్రభావాన్ని పెంచే లక్ష్యంతో” (ఈ శరీరాల ప్రభావాన్ని పెంచే లక్ష్యంతో విక్టోరియా మెమోరియల్ @ విక్టోరియామెమ్కోల్, విక్టోరియా మెమోల్, విక్టోరియా మెమోల్, విక్టోరియా మెమోల్‌కు సంబంధించిన సమస్యలపై కేంద్ర సాంస్కృతిక, పర్యాటక మంత్రి ప్రహ్లాద్‌స్పేటల్ ప్రహ్లాద్ సింగ్ పటేల్ in మిన్‌ఆఫ్ కల్చర్‌గోయితో ఉపయోగకరమైన చర్చలు జరిగాయి.

“రాజ్యాంగం మరియు దాని నిబంధనలను పట్టించుకోని అటువంటి గవర్నర్‌ను మేము ఎప్పుడూ చూడలేదు. ప్రతి రాజ్యాంగ నిబంధనను ఉల్లంఘిస్తోంది. “మా రాజ్యాంగం ప్రకారం, గవర్నర్ సి సూచనల మేరకు పనిచేయాలి ముఖ్యమంత్రి నేతృత్వంలోని మంత్రుల oun న్సిల్. కానీ అతను అలాంటి కట్టుబాటును పాటించడు మరియు అతని ఇష్టాలు మరియు అభిరుచులకు అనుగుణంగా పనిచేస్తాడు “అని రే చెప్పారు.

చెన్నై జంతుప్రదర్శనశాలలో COVID-19 తో మరో సింహం చనిపోతుంది

అతను Delhi ిల్లీకి వెళ్లి కేంద్ర మంత్రులను ఎందుకు కలుస్తున్నాడో అని అతను ఆశ్చర్యపోయాడు. రే యొక్క పార్టీ సహోద్యోగి మరియు ఎంపి మహువా మొయిత్రా ధంకర్ ను తిరిగి రాష్ట్రానికి రానివ్వమని కోరారు. “జూన్ 15 న Delhi ిల్లీకి వెళ్తున్న అంకుల్జీ .. WB గవర్నర్ సాహిబ్ మాకు అనుకూలంగా ఉండండి – తిరిగి రావద్దు “అని ఆమె ఒక ట్వీట్‌లో పేర్కొంది.

గవర్నర్ ఒక రోజు Delhi ిల్లీకి వెళ్లారు రాష్ట్రంలో శాంతిభద్రతల పరిస్థితి క్షీణించిందనే ఆరోపణలపై బిజెపి ఎమ్మెల్యేల ప్రతినిధి బృందం పిటిషన్ వేసిన తరువాత. దేశ రాజధానికి బయలుదేరే కొద్ది గంటల ముందు, ధంఖర్ ముఖ్యమంత్రి మమతా బెనర్జీకి ఒక లేఖ రాశారు. రాష్ట్రం మరియు చర్యలు తీసుకోలేదు

అతను ఈ లేఖను ట్విట్టర్‌లో పంచుకున్నాడు మరియు ఈ చర్యను స్థాపించిన వారందరికీ ఉల్లంఘన అని పేర్కొంటూ రాష్ట్ర హోం శాఖ విమర్శించింది. నిబంధనలు. పశ్చిమ బెంగాల్ బిజెపి ప్రధాన కార్యదర్శి సయంతన్ బసు ధంఖర్‌కు మద్దతు ఇచ్చారు మరియు రాజ్యాంగ పదవిని గౌరవించలేదని టిఎంసిపై అభియోగాలు మోపారు.

“గవర్నర్ రాజ్యాంగ విరుద్ధంగా ఏమీ చేయలేదు. నిబంధనల ప్రకారం పనిచేస్తోంది. ఇది అన్ని రకాల రాజ్యాంగ విరుద్ధమైన పనులను చేస్తున్నది టిఎంసి మరియు రాష్ట్ర ప్రభుత్వం. నిబంధనల గురించి మాట్లాడే ముందు, టిఎంసి మొదట కుర్చీని గౌరవించడం నేర్చుకోవాలి “అని బసు అన్నారు.

జూలై 2019 లో పదవీ బాధ్యతలు స్వీకరించినప్పుడు టిఎంసి ధన్ఖర్ ప్రభుత్వంలో మునుపటి పదవీకాలం నుండి తీవ్రమైన సంబంధాన్ని పంచుకుంది.

కథ మొదట ప్రచురించబడింది: జూన్ 16, 2021, 19:11 బుధవారం

ఇంకా చదవండి

Previous articleపిఎస్‌ఎల్ 2021: పాకిస్తాన్ సూపర్ లీగ్ మ్యాచ్‌లపై బెట్టింగ్ చేసినందుకు లాహోర్‌లో ఇద్దరు అరెస్టయ్యారు
Next articleCOVID-19 మరణాలు రాష్ట్రంలో అణచివేయబడ్డాయి అని కర్ణాటక కాంగ్రెస్ పేర్కొంది; ఉపశమనం కోరుతుంది
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

అజింక్య రహానె: 'నేను విమర్శలు తీసుకోవడం సంతోషంగా ఉంది. విమర్శ కారణంగా నేను భావిస్తున్నాను, నేను ఇక్కడ ఉన్నాను '

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: భారత 15 పరుగులలో ఐదుగురు పేసర్లలో ఉమేష్ యాదవ్ షర్దుల్ ఠాకూర్ తప్పిపోయాడు

స్పాట్ ఫిక్సింగ్ నిషేధాన్ని ఏడు సంవత్సరాలకు తగ్గించిన తరువాత ఆంకీత్ చవాన్ తిరిగి ఆట ప్రారంభించాడు

Recent Comments