HomeGENERALజూన్ 14 న శక్తి వ్రాతపూర్వక నవీకరణ: మాహి ఏంజెల్ మరియు దల్జీత్లను హరక్ సింగ్స్...

జూన్ 14 న శక్తి వ్రాతపూర్వక నవీకరణ: మాహి ఏంజెల్ మరియు దల్జీత్లను హరక్ సింగ్స్ ఇంటికి తీసుకువస్తాడు

చివరిగా నవీకరించబడింది:

‘శక్తి – అస్తిత్వా కే ఎహ్సాస్ కి’ కలర్స్ టీవీలో ప్రసారమయ్యే రోజువారీ సబ్బు. జూన్ 14, 2021 న ప్రసారమైన ‘శక్తి’ తాజా ఎపిసోడ్‌లో ఏమి జరిగిందో చూడండి.

shakti written update

ఇమేజ్: శక్తి యొక్క ఎపిసోడ్

శక్తి యొక్క తాజా ఎపిసోడ్ హరక్ సింగ్ వద్దకు ఏంజెల్ రావడాన్ని చూపిస్తుంది ఇల్లు మరియు విరాట్ సంత్ బక్ష్ ఆమెకు మరియు దల్జీత్ బెయిల్ ఇచ్చారని తెలుసుకుంటాడు. ఇంట్లో నివసించడానికి ఆమెను యజమాని అడిగారు మరియు మాహి వెనుక నుండి కనిపిస్తాడు. హరక్ సింగ్, ప్రీటో, మరియు కుటుంబం వారిని ద్రోహం చేసినందుకు ఆమెను చితకబాదారు. శక్తి నేను 14 జూన్ ఎపిసోడ్ యొక్క పూర్తి వ్రాతపూర్వక నవీకరణను చదవండి –

శక్తి వ్రాతపూర్వక నవీకరణ జూన్ 14, 2021 ఎపిసోడ్

శక్తి నేను జైలు నుండి ఎలా బయటపడ్డాను అని విరాట్ కోపంగా ఏంజెల్ ను అడగడంతో నేను తాజా ఎపిసోడ్ మొదలవుతుంది. దాని గురించి తన తండ్రిని అడగమని ఏంజెల్ అతనితో చెప్తాడు మరియు హర్మాన్ ఆమెను ఇక్కడ ఏమి చేస్తున్నావని అడుగుతాడు. ఆమె తన క్లీన్ కేసు కారణంగా జైలు నుండి బెయిల్ పొందబడిందని మరియు హీర్ కిడ్నాప్‌తో ఆమెకు ఎటువంటి సంబంధం లేదని ఆమె అతనికి చెబుతుంది. విరాట్ సంత్ బక్ష్ ను పిలుస్తాడు మరియు అతను ఇప్పుడు వారిపై ఎటువంటి ఆధారాలు లేవని చెప్తాడు మరియు ఆమె బెయిల్పై మాత్రమే ఉన్నందున మరియు అతను నగరాన్ని విడిచి వెళ్ళలేనందున అతను ఆందోళన చెందకూడదు. తన శక్తికి వ్యతిరేకంగా వారు ఎప్పటికీ ఏమీ చేయలేరని ఏంజెల్ కుటుంబానికి చెబుతాడు మరియు విరాట్ కోపంగా ఆమె వైపు నడుస్తాడు. అతను కిన్నార్ కొడితే, అతను చట్టాన్ని ఎదుర్కోవలసి వస్తుందని ఏంజెల్ చెబుతాడు. అతను హీర్ గురించి తెలుసుకోవటానికి ఏదైనా చేస్తానని చెప్పాడు మరియు ఏంజెల్ ను కొట్టడానికి వెళ్తాడు, కాని డాల్జీత్ అతన్ని ఆపుతాడు.

సౌమ్య మరియు ఏంజెల్ వాదించారు

ప్రస్తుతం చట్టాన్ని గందరగోళానికి గురిచేయవద్దని సౌమ్య విరాట్‌ను అడుగుతుంది. తమ కుమార్తెను కిడ్నాప్ చేసిన వారు కూడా అదే అని హర్మాన్ ఆమెకు చెబుతాడు. తన కుటుంబం చట్టాన్ని గౌరవిస్తుందని, లేకపోతే డాల్జీత్ ఇద్దరూ ఆమె ముందు నిలబడలేరని కృతజ్ఞతతో ఉండాలని సౌమ్య ఏంజెల్కు చెబుతుంది. గురుమా ఎంత నిజమైనదో ఆమెతో ఉన్న కిన్నార్లకు తెలిస్తే వారు ఆమెతో ఎప్పుడూ నిలబడరు. ఏంజెల్ ఆమె తన నిజమైన అవతారంలో వచ్చి తన గుంపులో చేరమని చెబుతుంది. ఆమె తన నిజమైన అవతారంలో లేనందుకు కృతజ్ఞతతో ఉండాలని సౌమ్య చెప్పింది, లేకపోతే ఆమె నుండి పారిపోవడానికి భూమి కొట్టుకుపోయేది. సౌమ్య తన ఇంటిని విడిచిపెట్టమని వారికి ఆజ్ఞాపించింది. ఆమె వారి ఇంట్లో ఉండటానికి వచ్చిందని, ఇంటి యజమాని వారిని అలా పిలిచారని ఏంజెల్ చెప్పారు.

మాహి ఏంజెల్

తల్లులు ఎప్పటికీ పిల్లల శత్రువుగా ఉండలేరని తాను విన్నానని సౌమ్య చెప్పింది, కాని ఈ రోజు ఆమె హర్మాన్ ను పొందటానికి తన సొంత కుమార్తెతో ఒప్పందం కుదుర్చుకోవడం ద్వారా ఆ తప్పును నిరూపించింది. తన కుమార్తెపై సౌమ్యకు హక్కు లేదని, ఎందుకంటే ఆమె పుట్టిన తల్లి కాదు. సౌమ్య తనతో మరియు హీర్ యొక్క సంబంధం స్వచ్ఛమైన హృదయంతో ఉందని మరియు బంధం చాలా బలంగా ఉందని, దాని గురించి ఆమె ఎప్పుడూ ఏమీ చేయలేరని చెప్పారు. హీర్ తన నిజమైన కుమార్తె అని, కాగితంపై, ఆమె ఇప్పటికీ హర్మాన్ భార్య అని మాహి కౌంటర్ ఇచ్చారు. శ్రీకృష్ణుడితో యశోదకు ఉన్న విధంగా సౌమ్యకు హీర్ తో ఒక రకమైన సంబంధం ఉందని ప్రీటో చెప్పారు. ఇంట్లో ఒక అల్లుడి యొక్క అన్ని బాధ్యతలను తీసుకున్నది సౌమ్య అని ప్రీతియో ఆమెకు చెబుతుంది మరియు సౌమ్య వారి కోసం ఆమె ఎప్పటికీ దగ్గరగా ఉండదు. వారు ఎండలో నిజంగా వేడిగా ఉన్నారని, వారు లోపలికి వెళ్లాలని ఏంజెల్ చెప్పారు. తన గుంపుతో కలిసి ఇంట్లో వెళ్లవచ్చని, వారు ఎవరికీ భయపడనవసరం లేదని మాహి చెప్పారు. ప్రీటో వాటిని ఆపి మాహిని చెంపదెబ్బ కొడుతుంది.

చిత్రం: శక్తి యొక్క ఎపిసోడ్

క్రొత్తదాన్ని పొందండి వినోద వార్తలు భారతదేశం నుండి & ప్రపంచవ్యాప్తంగా. ఇప్పుడు మీకు ఇష్టమైన టెలివిజన్ ప్రముఖులు మరియు టెలీ నవీకరణలను అనుసరించండి. రిపబ్లిక్ వరల్డ్ ట్రెండింగ్ బాలీవుడ్ వార్తలు . వినోద ప్రపంచం నుండి అన్ని తాజా వార్తలు మరియు ముఖ్యాంశాలతో నవీకరించబడటానికి ఈ రోజు ట్యూన్ చేయండి.

మొదట ప్రచురించబడింది:

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

సుశాంత్ సింగ్ రాజ్‌పుత్ తన బాంద్రా పర్యటన ఇచ్చినప్పుడు చెక్ అవుట్ వీడియో

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: షుబ్మాన్ గిల్ తన ఇండియా-ఎ అండర్ -19 ఆట తనకు ఎన్‌జెడ్‌కు వ్యతిరేకంగా ఎలా ప్రయోజనం చేకూరుస్తుందో వెల్లడించాడు

సిజు విల్సన్ మరియు భార్య తమ 1 నెలల శిశువుల పేరును పూజ్యమైన చిత్రంతో ప్రకటించారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

సుశాంత్ సింగ్ రాజ్‌పుత్ తన బాంద్రా పర్యటన ఇచ్చినప్పుడు చెక్ అవుట్ వీడియో

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: షుబ్మాన్ గిల్ తన ఇండియా-ఎ అండర్ -19 ఆట తనకు ఎన్‌జెడ్‌కు వ్యతిరేకంగా ఎలా ప్రయోజనం చేకూరుస్తుందో వెల్లడించాడు

సిజు విల్సన్ మరియు భార్య తమ 1 నెలల శిశువుల పేరును పూజ్యమైన చిత్రంతో ప్రకటించారు

Recent Comments