HomeGENERALకాళిదాస్ జయరామ్స్ సోదరి తొలి చిత్రం నుండి తన వైరల్ వ్యక్తీకరణ వెనుక రహస్యాన్ని వెల్లడించింది

కాళిదాస్ జయరామ్స్ సోదరి తొలి చిత్రం నుండి తన వైరల్ వ్యక్తీకరణ వెనుక రహస్యాన్ని వెల్లడించింది

చివరిగా నవీకరించబడింది:

మాలవికా జయరామ్ బీన్స్ చిందించారు మరియు కాళిదాస్ జయరామ్ తన తొలి చిత్రం ‘కొచు కొచ్చి సంతోషంగల్’ నుండి వైరల్ వ్యక్తీకరణ వెనుక రహస్యాన్ని వెల్లడించారు.

Kalidas Jayaram and Malavika Jayaram

చిత్రం: మాలవికా జయరామ్ ఇన్‌స్టాగ్రామ్

నటుడు కాళిదాస్ జయరామ్ తన తొలి చిత్రం నుండి వచ్చిన దిగ్గజ వ్యక్తీకరణలకు ఇప్పటికీ జ్ఞాపకం ఉంది. ఇప్పుడు అతని సోదరి మాలవికా జయరామ్ తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ కథలను తీసుకొని, కాళిదాస్ జయరామ్ చిత్రం నుండి అదే వైరల్ వ్యక్తీకరణ వెనుక ఉన్న రహస్యాన్ని వెల్లడించారు కొచు కొచ్చు సంతోషాంగల్ . ఫన్నీ వ్యక్తీకరణ వెనుక కారణం వ్యక్తీకరణ కంటే ఉల్లాసంగా ఉంటుంది.

Malavika Jayaram IG story

ఇన్‌స్టాగ్రామ్ కథలో, దర్శకుడు సత్యన్ షూటింగ్ సమయంలో ఫ్రేమ్‌ను పరిష్కరించడానికి ఉపయోగించారని మాలవికా జయరామ్ వివరించారు. కొచ్చి కొచ్చు సంతోషంగల్ మరియు జయరామ్ చేయాలనుకున్నట్లు చేయమని కోరండి. అతను చిత్రం ముగిసే సమయానికి కెమెరాలో చేయగలిగే వ్యక్తీకరణలు అయిపోయాయి. ఈ ప్రత్యేకమైన వైరల్ వ్యక్తీకరణలో, జయరామ్ ఒక ముఖం తయారు చేయడానికి ప్రయత్నిస్తున్నాడని, అతని ప్రకారం మాలవికా ముఖం ఆమె ఏడుస్తున్నప్పుడు ఎలా ఉంటుందో ఆమె చెప్పింది. టైటిల్ కార్డ్ కోసం ఈ ఫ్రేమ్‌ను స్తంభింపచేయాలని సత్యన్ ఆంటికాడ్ నిర్ణయించారు.

మాలవికా కూడా ఈ పోస్ట్‌లో రాశారు, ఈ చిత్రం నుండి ఒక పాటను ఎంచుకోవడం ఆమెకు అసాధ్యం, కొచు కొచ్చు సంతోషంగల్ . పాటలకు సంబంధించిన ఏ సంఘటన తనకు తెలియకపోయినా, వైరల్ వ్యక్తీకరణ వెనుక గల కారణాన్ని ఆమె వెల్లడించారు. ఇన్‌స్టాగ్రామ్ కథను తన తండ్రికి చూపించాలని మాలవికా సత్యన్ ఆంటికాడ్ కుమారుడు అనూప్ సత్యన్‌ను కోరారు. కథ నేపథ్యంలో, మాలవికా సినిమా నుండి ఒక పాటను పాడారు, కొచు కొచ్చి సంతోషంగల్.

కొచు కొచ్చు సంతోషంగల్

కాళిదాస్ జయరామ్ 7 సంవత్సరాల వయసులో సినిమా రంగంలో అడుగుపెట్టారు కొచు కొచ్చి సంతోషంగల్ . అతను తన తండ్రి జయరామ్ పోషించిన పాత్రకు కుమారుడైన అచు పాత్రను పోషించాడు. అచు పాత్ర పోషించినందుకు ఆసియానెట్ ఫిల్మ్ అవార్డులలో ఉత్తమ చైల్డ్ ఆర్టిస్ట్ (మగ) అవార్డును గెలుచుకున్నాడు. ఈ చిత్రంలో లక్ష్మీ గోపాలస్వామి, భానుప్రియ, కావ్య మాధవన్ వంటి నటులు కూడా నటించారు.

మాలవిక జయరామ్ ఇన్‌స్టాగ్రామ్

మాలవికా జయరామ్ ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో ఆమె సోదరుడు కాళిదాస్ జయరామ్‌తో కలిసి ఆమె పోస్టులతో నిండి ఉంది. ఇటీవల ఆమె తన సోదరుడితో కలిసి ఈత కొలనులో ఉన్న ఫోటోను పోస్ట్ చేసి, “వోల్ఫ్‌ప్యాక్” అని క్యాప్షన్ ఇచ్చింది. కాళిదాస్ పుట్టినరోజు కోసం, ఆమె తోబుట్టువులను కలిగి ఉన్న ఫోటోల శ్రేణిని పోస్ట్ చేసింది. మొదటిది ఆమె మరియు కాళిదాస్ భోగి మంటల ముందు కూర్చున్నప్పుడు. రెండవది వారి బాల్యం నుండి, దీనిలో తోబుట్టువులను గుర్రం వెనుక భాగంలో చూడవచ్చు, జయరామ్ మాలవికపై గట్టిగా పట్టుకున్నాడు. ఆమె ఈ పోస్ట్‌కు శీర్షిక పెట్టి, “మొదటి రోజు నుండి గట్టిగా పట్టుకోవడం AP హ్యాపీ బర్త్‌డే చింప్”. ) సరికొత్త వినోద వార్తలు భారతదేశం నుండి & ప్రపంచవ్యాప్తంగా. ఇప్పుడు మీకు ఇష్టమైన టెలివిజన్ ప్రముఖులు మరియు టెలీ నవీకరణలను అనుసరించండి. రిపబ్లిక్ వరల్డ్ ట్రెండింగ్ బాలీవుడ్ వార్తలు . వినోద ప్రపంచం నుండి అన్ని తాజా వార్తలు మరియు ముఖ్యాంశాలతో నవీకరించబడటానికి ఈ రోజు ట్యూన్ చేయండి.

మొదట ప్రచురించబడింది:

ఇంకా చదవండి

Previous articleజూన్ 14 న శక్తి వ్రాతపూర్వక నవీకరణ: మాహి ఏంజెల్ మరియు దల్జీత్లను హరక్ సింగ్స్ ఇంటికి తీసుకువస్తాడు
Next articleసిజు విల్సన్ మరియు భార్య తమ 1 నెలల శిశువుల పేరును పూజ్యమైన చిత్రంతో ప్రకటించారు
RELATED ARTICLES

సుశాంత్ సింగ్ రాజ్‌పుత్ తన బాంద్రా పర్యటన ఇచ్చినప్పుడు చెక్ అవుట్ వీడియో

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: షుబ్మాన్ గిల్ తన ఇండియా-ఎ అండర్ -19 ఆట తనకు ఎన్‌జెడ్‌కు వ్యతిరేకంగా ఎలా ప్రయోజనం చేకూరుస్తుందో వెల్లడించాడు

సిజు విల్సన్ మరియు భార్య తమ 1 నెలల శిశువుల పేరును పూజ్యమైన చిత్రంతో ప్రకటించారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

సుశాంత్ సింగ్ రాజ్‌పుత్ తన బాంద్రా పర్యటన ఇచ్చినప్పుడు చెక్ అవుట్ వీడియో

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: షుబ్మాన్ గిల్ తన ఇండియా-ఎ అండర్ -19 ఆట తనకు ఎన్‌జెడ్‌కు వ్యతిరేకంగా ఎలా ప్రయోజనం చేకూరుస్తుందో వెల్లడించాడు

సిజు విల్సన్ మరియు భార్య తమ 1 నెలల శిశువుల పేరును పూజ్యమైన చిత్రంతో ప్రకటించారు

Recent Comments