HomeENTERTAINMENTఎక్స్‌క్లూజివ్ స్ట్రీమ్: బెంగళూరు యొక్క ది ఫ్లయింగ్ టర్కోయిస్ పాంథర్స్ దీనిని 'EZ' తీసుకుంటుంది

ఎక్స్‌క్లూజివ్ స్ట్రీమ్: బెంగళూరు యొక్క ది ఫ్లయింగ్ టర్కోయిస్ పాంథర్స్ దీనిని 'EZ' తీసుకుంటుంది

ట్రాక్

కోసం టర్న్‌టాబ్లిస్ట్ డిజె డ్వెల్‌ను ఆహ్వానించడం ద్వారా బెంగళూరు సమూహం నియో-సోల్ మరియు ఓల్డ్-స్కూల్ హిప్-హాప్ పట్ల తమ ప్రేమను మిళితం చేస్తుంది. అనురాగ్ టాగట్ జూన్ 16, 2021

బెంగళూరు జాజ్-హాప్ బ్యాండ్ ది ఫ్లయింగ్ టర్కోయిస్ పాంథర్స్. ఇలస్ట్రేషన్: రాబర్ట్ రొమారియో
రాపర్ ధనుష్ హెచ్‌పి మరియు గాయకుడు-గేయరచయిత స్టీవ్ మొదటిసారి బెంగళూరుకు చెందిన జాజ్-హాప్ కోసం గాయకుడిగా పనిచేయడానికి కలిసినప్పుడు సమూహం ఫ్లయింగ్ టర్కోయిస్ పాంథర్స్ , ఒక వారం వ్యవధిలో ఆరు పాటలు ఉన్నాయి. కీబోర్డు వాద్యకారుడు మరియు నిర్మాత రోహన్ కామత్ ఇలా అంటాడు, “వారిద్దరూ ఎంత శక్తిని తీసుకువస్తారో మరియు వారు తీసుకువచ్చే కాస్త శక్తి స్పెక్ట్రం యొక్క విభిన్న చివరల నుండి వస్తుంది.” బ్యాండ్ యొక్క తొలి సింగిల్ “ గాటోరేడ్ ” మరియు DHP “ గ్రీజీ , ”మీరు ఫ్లయింగ్ టర్కోయిస్ పాంథర్స్ యొక్క తాజా పాట“ EZ ”తో కలిసి భారీ హిట్టర్ ద్వయాన్ని చూడవచ్చు. నియో-సోల్ గిటార్ మరియు రిథమ్ వర్క్ (గిటారిస్ట్ భారత్ కశ్యప్ నుండి) స్థిరమైన, హెడ్-బాపింగ్ ఓల్డ్-స్కూల్ హిప్-హాప్ ఉత్పత్తితో వివాహం చేసుకోవడం, ఈ బృందం బెంగళూరు నుండి కూడా DJ డ్వెల్ అకా సందీప్ జే నుండి సహాయం పొందుతుంది. DJ యొక్క ప్రమేయం గురించి బాసిస్ట్ అలాన్ సంతోష్ ఇలా అంటాడు, “మొత్తం పాత పాఠశాల హిప్-హాప్ వైబ్ ‘EZ’, ట్యూన్‌లో DJ ఫ్లెక్సింగ్ కలిగి ఉండాలని ఖచ్చితంగా పిలుపునిచ్చింది. మేము ఇంటర్నెట్ చుట్టూ దాక్కున్నాము, దేశవ్యాప్తంగా ఉన్న టర్న్‌టాబ్లిస్టుల కోసం వెతుకుతున్నాము మరియు బిల్లుకు సరిపోయే వ్యక్తి కోసం మా కళ్ళు తెరిచి ఉంచాము. ” ఐస్ క్యూబ్, మోబ్ డీప్ మరియు వు-టాంగ్ క్లాన్ వంటి హిప్-హాప్ కళాకారులను “EZ” కు ప్రధాన ప్రభావంగా కామత్ పేర్కొన్నాడు. ఆయన ఇలా జతచేస్తున్నారు, “మేము G- ఫంక్ ధ్వనిని తాకాలని కోరుకున్నాము, ఇందులో RnB / Funk రికార్డుల నుండి ‘phat’ బాస్‌లైన్‌లతో చాలా నమూనాలను కలిగి ఉంది. ఈ ట్రాక్ రాసేటప్పుడు మేము ఆ అంశాలను దృష్టిలో ఉంచుకున్నాము. ” తరువాత, కశ్యప్ వారి రాబోయే సింగిల్ “ఫంకీ” ప్రదేశంలో మొగ్గు చూపుతుందని సూచించాడు. గిటారిస్ట్ జతచేస్తుంది, “మా తదుపరి సింగిల్ కూడా మేము కొంతకాలం పనిచేస్తున్న బీట్-టేప్‌ను వదలడానికి ముందు కొంతకాలం ఉంచిన చివరి సింగిల్ కావచ్చు.” క్రింద “EZ” ప్రసారం చేయండి. ఈ పాట జూన్ 17 న అన్ని స్ట్రీమింగ్ ప్లాట్‌ఫామ్‌లలో ముగిసింది.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

అజింక్య రహానె: 'నేను విమర్శలు తీసుకోవడం సంతోషంగా ఉంది. విమర్శ కారణంగా నేను భావిస్తున్నాను, నేను ఇక్కడ ఉన్నాను '

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: భారత 15 పరుగులలో ఐదుగురు పేసర్లలో ఉమేష్ యాదవ్ షర్దుల్ ఠాకూర్ తప్పిపోయాడు

స్పాట్ ఫిక్సింగ్ నిషేధాన్ని ఏడు సంవత్సరాలకు తగ్గించిన తరువాత ఆంకీత్ చవాన్ తిరిగి ఆట ప్రారంభించాడు

Recent Comments