HomeENTERTAINMENTఎక్స్‌క్లూజివ్ ప్రీమియర్: నిర్మాత ఒలోవ్సన్ యొక్క ప్రశాంతమైన తొలి పాట 'పుస్తకాలు ఎగురుతున్నాయి'

ఎక్స్‌క్లూజివ్ ప్రీమియర్: నిర్మాత ఒలోవ్సన్ యొక్క ప్రశాంతమైన తొలి పాట 'పుస్తకాలు ఎగురుతున్నాయి'

ఫ్రాంక్ మహాసముద్రం, దువా లిపా మరియు కామిలా కాబెల్లో రచనల వెనుక స్టాక్హోమ్ ఆధారిత కళాకారుడు నియో-క్లాసికల్ పియానో ​​ముక్క

స్వీడిష్ కళాకారుడు ఒలోవ్సన్. ఫోటో: కళాకారుడి సౌజన్యంతో
స్వీడిష్ ప్రొడక్షన్ ద్వయం జరామితో గ్రామీ-విజేతగా పనిచేసినందుకు ప్రసిద్ది చెందినప్పటికీ, స్టాక్‌హోమ్‌కు చెందిన జాకబ్ ఒలోఫ్సన్ తన సోలో ప్రాజెక్ట్ ఒలోవ్‌సన్‌కు హిట్‌మేకర్ ఖ్యాతిని దూరం చేశాడు. పియానో ​​కంపోజిషన్ల చుట్టూ కేంద్రీకృతమై, ఒలోవ్సన్ తన తొలి పాట “బుక్స్ ఆర్ ఫ్లయింగ్” ను విడుదల చేశాడు, ఇది అతని విశ్వాన్ని పరిచయం చేసే మృదువైన ఇంకా ఉద్ధరించే భాగం. ఇంతకుముందు ఫ్రాంక్ మహాసముద్రం యొక్క “చానెల్” మరియు దువా లిపా యొక్క “విద్యుత్” వంటి పాటలపై పనిచేసినప్పుడు, “బుక్స్ ఆర్ ఫ్లయింగ్” పై నిశ్శబ్ద భావన ఉంది. నిర్మాత మరియు పియానిస్ట్ ట్రాక్ గురించి ఇలా అంటారు, “వినేవారు వారి దైనందిన జీవితాన్ని ఒక సెకను విరామం ఇవ్వాలని మరియు వినేటప్పుడు వారి ination హను స్వేచ్ఛగా నడిపించాలని నేను కోరుకుంటున్నాను. రాబోయే వాటికి ఇది స్వరాన్ని బాగా సెట్ చేస్తుందని నేను అనుకుంటున్నాను. ” జరామిలో భాగంగా ఉత్పత్తి చేయడం “గదిలోని ప్రతిఒక్కరూ చేసే సహకార ప్రయత్నం” అని అంగీకరిస్తున్నప్పుడు, ఒలోవ్సన్ వేరే సాధనాలను ఉపయోగించడం గురించి. అతను ఇలా అంటాడు, “ఇది నేను పియానో ​​చుట్టూ ఎవ్వరూ లేకుండా కూర్చొని ఉన్నాను మరియు నేను మిగతావన్నీ మూసివేసి కళ్ళు మూసుకోగలను, మరియు దాదాపు నా చెవులను కూడా మూసివేయగలను మరియు చాలా భిన్నమైన రీతిలో కంపోజ్ చేస్తాను, టెంపో, సామరస్యాన్ని మరియు ఉదాహరణకు పాప్ సెట్టింగ్‌లో కంటే చాలా స్వేచ్ఛగా అసమానత. ఆ తీసివేసిన అమరికలో ఉద్రిక్తతను కనుగొనడం చాలా విముక్తి మరియు చమత్కారం. ” ఒలోవ్సన్ తన సంగీతాన్ని స్వతంత్రంగా విడుదల చేయడం అంటే అతను ఒక లేబుల్ (1136 డైమండ్) ను ఏర్పాటు చేయవలసి ఉందని, అయితే అతను దానిని పెద్దదిగా ఎదగాలని కోరుకుంటున్నట్లు పేర్కొన్నాడు. ఈ ఏడాది చివర్లో మరో సింగిల్ మరియు అక్టోబర్‌లో విడుదల కానుంది. “నేను ఈ ఆల్బమ్‌ను సృష్టించినప్పుడు, ప్రతి కంపోజిషన్ చుట్టూ ఈ చిత్రాలు మరియు కథలను కలిగి ఉన్నాను, అందువల్ల నేను ఇష్టపడే ఇద్దరు దృశ్య కళాకారులను సంప్రదించాను మరియు ఈ ఆలోచనలను మరింతగా అభివృద్ధి చేయగల మరియు అభివృద్ధి చేయగల. చెప్పబడుతున్నది, ఎదురుచూడడానికి చాలా దృశ్యమాన కంటెంట్ ఉంటుంది. ఒలోవ్సన్ దాని స్వంత విశ్వం మరియు నేను ప్రతి ఒక్కరినీ ఆహ్వానించాలనుకుంటున్నాను, ఇది ప్రారంభం మాత్రమే. ” నిర్మాత జతచేస్తుంది. క్రింద “పుస్తకాలు ఎగురుతున్నాయి” వినండి. పాటను ముందే సేవ్ చేయండి ఇక్కడ .

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

వావ్! సుజోయ్ ఘోష్ తదుపరి చిత్రంలో షాహిద్ కపూర్ ఈ నటి రొమాన్స్

ఏమి అంచనా? టీవీ నుండి వచ్చిన ఈ హంక్‌లు వారి పాత్రలలో ప్రధాన సారూప్యతను కలిగి ఉన్నాయి

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

వావ్! సుజోయ్ ఘోష్ తదుపరి చిత్రంలో షాహిద్ కపూర్ ఈ నటి రొమాన్స్

ఏమి అంచనా? టీవీ నుండి వచ్చిన ఈ హంక్‌లు వారి పాత్రలలో ప్రధాన సారూప్యతను కలిగి ఉన్నాయి

వావ్! టెలివిజన్ షోలలో నమక్ ఇష్క్ కా, కుండలి భాగ్య మరియు కుంకుమ్ భాగ్య ముంబైలో షూట్ తిరిగి ప్రారంభమైంది

Recent Comments