HomeENTERTAINMENTఅల్లు అర్జున్ పుష్పపై ఉప్పేనా ఫేమ్ బుచి బాబు సనా చేసిన సంచలనాత్మక వ్యాఖ్య కెజిఎఫ్...

అల్లు అర్జున్ పుష్పపై ఉప్పేనా ఫేమ్ బుచి బాబు సనా చేసిన సంచలనాత్మక వ్యాఖ్య కెజిఎఫ్ అభిమానులందరినీ ఆగ్రహానికి గురి చేస్తుంది

అల్లు అర్జున్ మరియు రష్మిక మండన్న యొక్క పుష్పా ప్రజలలో ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్న చిత్రాలలో ఒకటి. ఫస్ట్ లుక్ మరియు ప్రోమో అభిమానుల నుండి ఉరుములతో కూడిన స్పందనను పొందగా, ఉప్పేనా ఫేమ్ బుచి బాబు సనా ఈ చిత్రం గురించి సంచలనాత్మక వ్యాఖ్య చేశారు, ఇది ఖచ్చితంగా యష్ యొక్క కెజిఎఫ్ అభిమానులను రెచ్చిపోతుంది. తన తాజా దాపరికం సంభాషణలో, బుచి బాబు సనా మాట్లాడుతూ, “నేను అల్లు అర్జున్ మరియు రష్మిక మండన్న నటించిన యాక్షన్ డ్రామా పుష్ప యొక్క మొదటి విడత చూశాను. అవుట్పుట్ చూసి నేను ఆశ్చర్యపోయాను. ఈ చిత్రం పుష్పా 1 10 కెజిఎఫ్‌లకు సమానం. ప్రధాన నటుడి క్యారెక్టరైజేషన్ మరియు ఎలివేషన్ సన్నివేశాలు పుష్పాలో తదుపరి స్థాయికి వస్తాయి. ” ఇది కూడా చదవండి – జూనియర్ ఎన్టీఆర్ రాజకీయ ప్రవేశంపై నందమూరి బాలకృష్ణ ఒక ప్రకటన చేసారు మరియు అది మమ్మల్ని గందరగోళానికి గురిచేస్తుంది

యాక్షన్ థ్రిల్లర్ రెండు భాగాలుగా విడుదల అవుతుంది. పుష్పను 2019 అక్టోబర్‌లో హైదరాబాద్‌లో అధికారికంగా ప్రారంభించారు. శేషాచలం అడవులలో ఎర్ర సాండర్స్ అక్రమ రవాణా నేపథ్యంలో ఇది సెట్ చేయబడింది. దీనికి దర్శకత్వం వహించినది సుకుమార్ , గతంలో ఆర్య మరియు ఆర్య 2 లో స్టార్‌తో కలిసి పనిచేశారు. . డీఎస్పీ (దేవి శ్రీ ప్రసాద్) ఈ చిత్రానికి సంగీతం సమకూర్చారు. విజయ్ సేతుపతి ఈ చిత్రంలో ప్రధాన విరోధిగా నటించడానికి ముందు బోర్డులో ఉన్నారు, కాని తేదీ సమస్యలు మరియు తీవ్రమైన షెడ్యూల్ కారణంగా అతను ఈ ప్రాజెక్ట్ నుండి తప్పుకున్నాడు. తరువాత, ఈ చిత్రంలో ప్రధాన విలన్‌గా నటించడానికి మేకర్స్ ఫహద్ ఫాసిల్ లోకి వచ్చారు. .

# పుష్పా 2021 ఆగస్టు 13 నుండి థియేటర్లలో లోడ్ అవుతోంది. ఈ సంవత్సరం మీ అందరినీ సినిమాల్లో కలుసుకోండి. ప్రియమైన ry ఆర్యసుక్కు & @ ThisIsDSP . @ iamRashmika @ MythriOfficial # పుష్పాఆన్ఆగ్ 13 pic.twitter.com/tH3E6OpVeo

– అల్లు అర్జున్ (ullallarjun) జనవరి 28, 2021

అలాగే జగపతి బాబు, ప్రకాష్ రాజ్ , ధనంజయ్, పివోటాలో హరీష్ ఉతామన్ , వెన్నెలే కిషోర్ మరియు అనసూయ భరద్వాజ్ l పాత్రలు ఆగస్టులో విడుదల కానున్నాయి, అయితే COVID-19 సంక్షోభం యొక్క ప్రస్తుత పరిస్థితి కారణంగా ఇది బాక్స్ ఆఫీస్ వద్ద వాయిదా పడవచ్చు. కాబట్టి, మీరు ఈ పాన్-ఇండియా వెంచర్ కోసం సంతోషిస్తున్నారా? ట్వీట్ చేయండి మరియు @bollywood_life గురించి మాకు తెలియజేయండి. కూడా చదవండి – RRR, పుష్ప మరియు మరిన్ని: 5 అత్యంత ntic హించిన సంవత్సరపు తెలుగు చిత్రాలు

నుండి తాజా స్కూప్‌లు మరియు నవీకరణల కోసం బాలీవుడ్ లైఫ్‌లో ఉండండి. బాలీవుడ్ , హాలీవుడ్ , దక్షిణ , టీవీ మరియు వెబ్-సిరీస్ .
మాతో చేరడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్, ట్విట్టర్ , యూట్యూబ్ మరియు ఇన్స్టాగ్రామ్.
మమ్మల్ని కూడా అనుసరించండి తాజా నవీకరణల కోసం ఫేస్బుక్ మెసెంజర్ .

ఇంకా చదవండి

Previous articleఏమిటి! దిల్ రాజు తదుపరి కోసం ప్రభాస్ తన ఫీజును బాగా పెంచారా? ఇక్కడ మనకు తెలుసు
Next articleఎక్స్‌క్లూజివ్ ప్రీమియర్: నిర్మాత ఒలోవ్సన్ యొక్క ప్రశాంతమైన తొలి పాట 'పుస్తకాలు ఎగురుతున్నాయి'
RELATED ARTICLES

వావ్! సుజోయ్ ఘోష్ తదుపరి చిత్రంలో షాహిద్ కపూర్ ఈ నటి రొమాన్స్

ఏమి అంచనా? టీవీ నుండి వచ్చిన ఈ హంక్‌లు వారి పాత్రలలో ప్రధాన సారూప్యతను కలిగి ఉన్నాయి

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

వావ్! సుజోయ్ ఘోష్ తదుపరి చిత్రంలో షాహిద్ కపూర్ ఈ నటి రొమాన్స్

ఏమి అంచనా? టీవీ నుండి వచ్చిన ఈ హంక్‌లు వారి పాత్రలలో ప్రధాన సారూప్యతను కలిగి ఉన్నాయి

వావ్! టెలివిజన్ షోలలో నమక్ ఇష్క్ కా, కుండలి భాగ్య మరియు కుంకుమ్ భాగ్య ముంబైలో షూట్ తిరిగి ప్రారంభమైంది

Recent Comments