HomeENTERTAINMENTనిరాశ! ఈ మోడల్స్ మరియు నటీనటులు ఆర్థిక సంక్షోభాన్ని ఎదుర్కొన్న తరువాత వీధిలో యాచించడం...

నిరాశ! ఈ మోడల్స్ మరియు నటీనటులు ఆర్థిక సంక్షోభాన్ని ఎదుర్కొన్న తరువాత వీధిలో యాచించడం కనుగొనబడింది

గత చాలా సంవత్సరాలుగా చాలా మంది ప్రసిద్ధ ప్రముఖులు మరియు మోడళ్లు వీధిలో యాచించడం కనుగొనబడింది.

ముంబై: గ్లామర్ ప్రపంచం చాలా ప్రకాశవంతంగా ఉంటుంది, కానీ లోపల ఉన్నది అంత గొప్పది కాదు. ఇంత విలాసవంతమైన జీవనశైలిని గడిపే తమ అభిమాన ప్రముఖుల జీవితం ఎంత అద్భుతంగా ఉంటుందో ప్రజలు ఎప్పుడూ ఆలోచిస్తారు. అయినప్పటికీ, ఈ సెలబ్రిటీలు చాలా పేరు మరియు కీర్తిని పొందకముందే చాలా కష్టాలను ఎదుర్కొన్నారని ప్రజలకు తెలియదు. చాలా మంది iring త్సాహిక నటులు, నటీమణులు, మోడల్స్ మరియు అందరూ షోబిజ్ ప్రపంచంలో పెద్దదిగా ఉన్నప్పటికీ, కొందరు సంవత్సరాలు కష్టపడిన తర్వాత కూడా విఫలమవుతారు. ALSO READ: సల్మాన్ ‘వీర్గాటి’ సహనటుడు పూజా దాద్వాల్ తన సహాయం కోసం అడుగుతాడు వాస్తవానికి, ఒకప్పుడు భారీ తారలుగా ఉండే చాలా మంది ప్రముఖులు ఉన్నారు, కానీ వారి అదృష్టం మారిపోయింది మరియు వారికి ఏమీ మిగలలేదు. వారి జీవితాలు చాలా దయనీయంగా మారాయి, ఈ ప్రముఖులు వీధిలో ఆహారం మరియు డబ్బు కోసం యాచించడం కనుగొనబడింది. కాబట్టి, ధనవంతుల నుండి రాగం వరకు వెళ్ళిన నటులు మరియు మోడళ్లను పరిశీలిద్దాం: 1. మితాలి శర్మ లోఖండ్‌వాలా రోడ్లపై నటి యాచించడం, దొంగిలించడం ముంబైకి చెందిన ఓషివారా పోలీసులు కనుగొన్నారు. ఆమె కెరీర్ నిలిచిపోయిన తరువాత ఆమె దొంగిలించడానికి ప్రయత్నించింది మరియు ఆమె తల్లిదండ్రులు నటుడు కావాలనే కలలను కొనసాగించినందుకు ఆమెను విడిచిపెట్టారు. 2. గీతాంజలి నాగ్‌పాల్ ఒకప్పుడు అగ్రశ్రేణి డిజైనర్ల కోసం ర్యాంప్‌లు నడిచిన నాగ్‌పాల్, 2007 లో సౌత్ Delhi ిల్లీలోని ఒక మార్కెట్లో యాచించడం కనుగొనబడింది. 3. భగవాన్ దాదా తన కెరీర్‌లో చాలా హిట్స్ ఇచ్చిన తరువాత, అతని సినిమాలు ఫ్లాప్ అయినప్పుడు అతను తక్కువ పాయింట్‌ను ఎదుర్కొన్నాడు. అతను ఒక శాలువలో నివసించవలసి వచ్చింది మరియు 2002 లో తన నివాసంలో భారీ గుండెపోటుతో మరణించాడు. 4. ఎకె హంగల్ 95 ఏళ్ల ఎకె హంగల్ దివాళా తీశాడు మరియు అతని వైద్య బిల్లులను కూడా చెల్లించలేకపోయాడు. జయ బచ్చన్, సల్మాన్ ఖాన్ వంటి నటులు నటుడి సహాయానికి వచ్చి అతని బకాయిలు చెల్లించారు. 5. శ్వేతా బసు ప్రసాద్ ఈ నటుడు సెక్స్ రాకెట్‌లో చిక్కుకున్నాడు, డబ్బు అయిపోయిన తర్వాత ఆమె తీసుకున్న ఒక అడుగు. అన్ని వాదనలు తరువాత తిరస్కరించబడినప్పటికీ, ఇది ఖచ్చితంగా పరిశ్రమను ఆశ్చర్యపరిచింది. 6. జగదీష్ మాలి చాలా సంవత్సరాల క్రితం, నటి అంటారా మాలి తండ్రి మరియు ప్రసిద్ధ ఫోటోగ్రాఫర్ జగదీష్ మాలి చివరిసారిగా ముంబై వీధుల్లో యాచించడం కనిపించింది. 7. రాజ్ కిరణ్ ‘ఆర్థ్’ ఫేమ్ నటుడు రాజ్ కిరణ్ అమెరికా అట్లాంటా యొక్క మానసిక ఆశ్రయంలో కనుగొనబడ్డాడు. అతని జీవితంలోని చెడు దశలో అతని దగ్గరి వ్యక్తి అతనిని విడిచిపెట్టినట్లు నమ్ముతారు. 8. ఓపి నాయర్ ప్రముఖ బాలీవుడ్ గాయకుడు తన చివరి రోజుల్లో చాలా పేలవమైన జీవితాన్ని గడిపాడు. అతను తన కుటుంబం నుండి విడిపోయిన తరువాత తన అభిమాని ఇంట్లో ఉన్నాడు. అతను మద్యానికి ఎంత బానిసయ్యాడో, అతను మీడియా వ్యక్తుల నుండి డబ్బు లేదా మద్యం అడిగేవాడు. 9. అచాలా సచ్‌దేవ్ ఆమె సుమారు 130 సినిమాల్లో పనిచేసింది. ఆమె కిట్టిలో విజయవంతమైన అన్ని సినిమాలతో పాటు, హాస్పిటల్ బిల్లు చెల్లించడానికి డబ్బు లేకుండా ఆమె ఒంటరిగా ఆసుపత్రిలో మరణించింది. 10. పూజా దాద్వాల్ ప్రస్తుతం క్షయవ్యాధి (టిబి) తో బాధపడుతున్న తన వీర్‌గాటి సహ నటి పూజా దాద్వాల్‌ను సల్మాన్ ఖాన్ సంప్రదించినట్లు సమాచారం. సూపర్ స్టార్ మాజీ నటికి కొన్ని నిత్యావసరాలు బహుమతిగా ఇచ్చారు మరియు మొత్తం చికిత్స ఖర్చులను భరిస్తానని ఆమెకు హామీ ఇచ్చారు. ఇవే కాకుండా, పర్వీన్ బాబీ, విమి, భారత్ భూషణ్, సతీష్ కౌల్ వంటి చాలా మంది నటులు తమ కెరీర్ చివరి రోజుల్లో చాలా ఆర్థిక సమస్యలను ఎదుర్కొన్నారు. అన్ని తాజా నవీకరణల కోసం టెలీచక్కర్‌తో ఉండండి. ALSO READ: ప్రముఖ నటుడు ఎకె హంగల్ కన్నుమూశారు

ఇంకా చదవండి

Previous articleఏమి అంచనా? టీవీ నుండి వచ్చిన ఈ హంక్‌లు వారి పాత్రలలో ప్రధాన సారూప్యతను కలిగి ఉన్నాయి
Next articleవావ్! సుజోయ్ ఘోష్ తదుపరి చిత్రంలో షాహిద్ కపూర్ ఈ నటి రొమాన్స్
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments