HomeENTERTAINMENT# బ్లూవార్రియర్‌గా ఉండండి! భారతదేశం యొక్క COVID వారియర్స్కు సహాయం చేయడానికి జోష్ యాప్...

# బ్లూవార్రియర్‌గా ఉండండి! భారతదేశం యొక్క COVID వారియర్స్కు సహాయం చేయడానికి జోష్ యాప్ యొక్క ప్రచారంలో పాల్గొనండి

bredcrumb

bredcrumb

|

COVID-19 మహమ్మారి మానవాళికి ముప్పుగా మారింది, ముఖ్యంగా రెండవ తరంగం కఠినంగా ఉంది భారతదేశం. సంక్షోభాన్ని ఎదుర్కోవడానికి ప్రపంచం కలిసివచ్చినప్పుడు, డైలీహంట్ యొక్క చిన్న వీడియో అనువర్తనం జోష్ COVID యోధులు మరియు ఫ్రంట్‌లైన్ కార్మికుల సహాయంతో ఒక చొరవను ప్రారంభించింది. ‘బ్లూ రిబ్బన్ ఇనిషియేటివ్ – #IAmABlueWarrior’ అని పిలువబడే ఈ నిధుల సమీకరణ ఈ సంవత్సరం జూన్ 5 న ప్రారంభించబడింది మరియు ఇది 2021 జూన్ 18 వరకు కొనసాగుతుంది.

భాగంగా #IAmABlueWarrior ప్రచారం, రాష్ బాద్షా, ఫైసు, సమీక్ష, అద్నాన్, విశాల్, ఫైజ్, భవన్, హస్నైన్ మరియు షాడాన్లతో సహా జోష్ అనువర్తనంలో అగ్రశ్రేణి ప్రభావవంతులు మరియు ప్రముఖులు సరైన స్వరాన్ని పెంచడానికి ముందుకు వచ్చారు. వారు బ్లూ రిబ్బన్ గురించి అవగాహన వీడియోలను తయారు చేశారు మరియు COVID-19 తో పోరాడుతున్న ప్రజల కోసం నిధులను సేకరించడానికి సహాయపడ్డారు. వారి చమత్కారమైన మరియు ఆకర్షణీయమైన వీడియోలకు పేరుగాంచిన ఈ వైరల్ సంచలనాలు మిలియన్ల మంది అనుచరులతో వారి ప్రభావాన్ని మంచి ప్రయోజనం కోసం ఉపయోగించాయి – బ్లూ రిబ్బన్.

బ్లూ రిబ్బన్ ప్రచారంతో కొన్ని కొత్త సంచలనాలు కూడా ప్రారంభించబడ్డాయి జోష్ – మొత్తం 14 నృత్య సృష్టికర్తలు / ప్రభావశీలురులు. ఈ సృష్టికర్తలు జోష్ ఇన్‌స్టాగ్రామ్ హ్యాండిల్‌లో ప్రత్యక్ష ప్రసారం చేసి బ్లూ రిబ్బన్ చొరవ గురించి ప్రేక్షకులతో మరియు అభిమానులతో మాట్లాడారు. వారు పూర్తి ఉత్సాహంతో బ్లూ రిబ్బన్ ప్రచార ఛాలెంజ్ థీమ్స్‌లో పాల్గొనడం ద్వారా ఈ ప్రచారానికి మద్దతు ఇచ్చారు.

# IAmABlueWarrior: COVID వారియర్స్ మరియు ఫ్రంట్‌లైన్ వర్కర్లకు సహాయం చేయడానికి జోష్ యాప్ నిధుల సమీకరణను ప్రారంభించింది

14 మంది నృత్య సృష్టికర్త పేర్లలో మోహక్ మంగని, ఖుష్బు సింగ్, తరుణ్ డాన్సెస్టార్, అకాంక్ష వోరా, సిమ్రాన్, ప్రిన్స్ గుప్తా, సోనాల్ భదౌరియా, ఎస్షన్య ఎమ్, గ్యాంగ్ 13 అఫీషియల్, పెరీ షీటల్, చెర్రీ బాంబ్, దీపక్ తుల్సియాన్, సంజన, మరియు కింగ్స్ యునైటెడ్ ఈ రోజు 13 జూన్ 2021 న ప్రారంభించబడి ప్రత్యక్ష ప్రసారం కానున్నాయి. మరియు ఇక్కడ బోనస్! రేపు, జూన్ 14, 2021 న ఒక ప్రముఖ సంగీత స్వరకర్త-నిర్మాత ప్రత్యేకంగా ప్రారంభించబడుతోంది. కాబట్టి, దయచేసి జోష్ అనువర్తనానికి అనుగుణంగా ఉండండి!

2021 లో చూడవలసిన ప్రభావం చూపేవారు – ఇండియన్ వెర్నాక్యులర్ ఇంటర్నెట్ స్పేస్ ఎన్ రూట్ స్టార్‌డమ్

మీరు దీని ఆధారంగా వీడియోలను సృష్టించడం ద్వారా #IAmABlueWarrior ఛాలెంజ్‌లో భాగం కావచ్చు ఎనిమిది ఉప థీమ్‌లను అనుసరిస్తుంది:

1. డబుల్ అవసరం మాస్కింగ్

2. వ్యాక్సిన్ అవగాహన

3. COVID-19 యొక్క వాస్తవాలు

4. సామాజిక దూరం

5. శానిటైజేషన్ యొక్క ప్రాముఖ్యత

6. COVID-19 పరిశుభ్రత

7. ఇంటి వద్ద ఉండండి, సురక్షితంగా ఉండండి

8. ఆక్సిజన్ అవగాహన.

దయచేసి వీడియోలలో ఈ హ్యాష్‌ట్యాగ్‌ను ఉపయోగించండి: #IAmABlueWarrior.

దయచేసి మీ ఇన్‌స్టాగ్రామ్ హ్యాండిల్‌లో ప్రచారం కోసం ప్రత్యేక ప్రదర్శన చిత్రాన్ని ఉపయోగించండి.

జోష్ అనువర్తనంలో #IAmABlueWarrior ఛాలెంజ్‌లో భాగం కావడానికి ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి.

ఇంకేముంది! బ్లూ రిబ్బన్ ప్రచారం ప్రారంభంలో, ప్రఖ్యాత భారతీయ సంగీత స్వరకర్త-గాయకుడు క్లింటన్ సెరెజో ‘దిల్ సే జోడిన్’ పేరుతో జోష్ అనువర్తనం కోసం #IAmABlueWarrior గీతాన్ని రూపొందించారు. ఈ వీడియోలో చాలా మంది అగ్రశ్రేణి ప్రభావాలను కలిగి ఉన్నారు మరియు ఈ పాట ఇప్పటికే జోష్ మరియు ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో బాగా ప్రాచుర్యం పొందింది!

#IAmABlueWarrior కోసం హిందీ గీతాన్ని ఇక్కడ చూడండి:

#IAmABlueWarrior కోసం కన్నడ గీతాన్ని ఇక్కడ చూడండి:

#IAmABlueWarrior కోసం మలయాళ గీతాన్ని ఇక్కడ చూడండి:

#IAmABlueWarrior కోసం తెలుగు గీతాన్ని ఇక్కడ చూడండి:

#IAmABlueWarrior కోసం తమిళ గీతాన్ని ఇక్కడ చూడండి:

ఈ ప్రత్యేక ప్రచారంతో, మహమ్మారి బారిన పడిన వారికి నిధులు సమకూర్చాలని జోష్ లక్ష్యంగా పెట్టుకున్నాడు. ఈ ప్రచారం ఇప్పటివరకు – ఒక వారం కన్నా తక్కువ వ్యవధిలో – 3 కోట్ల రూపాయల నిధులను సేకరించి లెక్కిస్తోంది! తుది మొత్తాన్ని జోష్ PM PM CARES (ప్రధానమంత్రి పౌర సహాయం మరియు అత్యవసర పరిస్థితుల్లో ఉపశమనం) నిధికి విరాళంగా ఇస్తారు.

ప్రచారానికి మంచి స్పందన వచ్చింది #IAmABlueWarrior తో పాటు Instagram లో సృష్టించిన వీడియోల ద్వారా అలాగే జోష్ అనువర్తనంలో. కాబట్టి, మీరు దేని కోసం ఎదురు చూస్తున్నారు? ఈ రోజు జోష్ అనువర్తనానికి లాగిన్ అవ్వండి, #IAmABlueWarrior ఛాలెంజ్ లో పాల్గొనండి మీ వీడియోతో, మరియు మానవత్వం కోసం మీ బిట్ చేయండి!

కథ మొదట ప్రచురించబడింది: జూన్ 13, 2021, 10:00 ఆదివారం

ఇంకా చదవండి

Previous articleగదర్ యొక్క 20 సంవత్సరాల సన్నీ డియోల్: ఈ చిత్రం నాకు కంఫర్ట్ జోన్ నుండి బయటపడటానికి సహాయపడింది
Next article20 సంవత్సరాల లగాన్: అమీర్ ఖాన్ పెన్స్ హృదయపూర్వక గమనిక, ధన్యవాదాలు అశుతోష్ గోవారికర్
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

పార్టీలో ఉండటానికి త్యాగాలు చేయవలసి ఉందని బిజెపి బెంగాల్ నాయకుడు హెచ్చరించారు, తథాగట రాయ్ ముకుల్ రాయ్ ను 'ట్రోజన్ హార్స్' అని పిలుస్తారు

MVA మిత్రపక్షాలు ప్రభుత్వాన్ని నడపడంలో ఐక్యమయ్యాయి, అయితే అసెంబ్లీ, లోక్‌సభ ఎన్నికలు: ఎన్‌సిపి

రూ .2,000 కోట్ల శ్రీరామ్ ట్రాన్స్‌పోర్ట్ క్యూఐపిలో ఎవరు పెట్టుబడి పెట్టారు?

డిసెంబర్ 2021 నాటికి మొత్తం జనాభాకు టీకాలు వేసే ప్రభుత్వ విధానానికి ఎన్‌ఐటిఐ ఆయోగ్ మద్దతు ఇస్తుంది: సిఇఒ అమితాబ్ కాంత్

Recent Comments