HomeENTERTAINMENTకొత్త సంగీతం: హైదరాబాద్ పోస్ట్-రాక్, ఆగ్రా / టెక్సాస్ హిప్-హాప్, బెంగళూరు క్లాసికల్ గిటార్ మరియు...

కొత్త సంగీతం: హైదరాబాద్ పోస్ట్-రాక్, ఆగ్రా / టెక్సాస్ హిప్-హాప్, బెంగళూరు క్లాసికల్ గిటార్ మరియు మరిన్ని

మీటోట్బి మరియు దివ్యన్ష్ వంటి టీనేజ్ నిర్మాతల నుండి, గాయకుడు-గేయరచయిత శుభం జె యొక్క ఆర్ అండ్ బి టర్న్ మరియు సిలిగురి రాపర్ జినాన్ ఫీనిక్స్

(ఎగువ ఎడమ నుండి సవ్యదిశలో) అనంత కృష్ణ, మీటోట్బి, శుభం జె, అభయదేవ్ ప్రఫుల్ మరియు బ్రైట్ అకా ప్రీతమ్ ఎస్పి ఫోటోలు: కళాకారుల సౌజన్యంతో, లోగేష్ రవి (శుభం జె)

రన్ మాడిసన్, రన్! ZEDSU, MeetOTB

17 ఏళ్ళ వయసులో, పూణేకు చెందిన నిర్మాత మీట్సింగ్ గౌర్ మీటాట్బి ఇప్పటివరకు చాలా ఎక్కువ పరుగులు సాధించింది మరియు ఈ కూర్పు నైపుణ్యంతో నిరాశపరచదు. ఇప్పటివరకు అతని తాజా సహకారంపై – రన్ మాడిసన్, రన్! ఏడు ట్రాక్‌లలో, ప్రదర్శనలో మానసిక స్థితి ఉంది. కేవలం నిర్మాత యొక్క టోపీని ధరించేది కాదు, మీటోట్బి ఇండీ లేబుల్స్ వద్ద A & R 11:11 మ్యూజిక్ అండ్ మ్యూజిక్ వుడ్స్, ఆర్టిస్ట్ మేనేజర్‌గా మరియు సంగీతకారుడిగా పాల్గొంటుంది.

దివ్యన్ష్ అడుగుల పారా శ్రీ

15 ఏళ్ల హిప్-హాప్ కళాకారుడు మరియు నిర్మాత దివ్యన్ష్ వర్మ గత సంవత్సరం యూట్యూబ్‌లో వాటిని అప్‌లోడ్ చేయడం మొదలుపెట్టినప్పటి నుండి కొన్ని సింగిల్స్‌ను కలిగి ఉండవచ్చు, కాని అతను చిరస్మరణీయమైన హుక్ చుట్టూ నావిగేట్ చేయగలడు. గురుగ్రామ్ కళాకారుడు పారా శ్రీను కూడా కలిగి ఉన్న “అప్ ఎన్ డౌన్” చిల్ ఆర్ & బి-ఇన్ఫర్మేషన్ హిప్-హాప్ ట్రాక్.

బ్రైట్ చేత లావెండర్ జామ్

మైసూరు-బ్రెడ్ రాక్ / మెటల్ ఆర్టిస్ట్ ప్రీతమ్ ఎస్పి – మోనికర్ బ్రైట్ కింద ప్రదర్శన ఇస్తాడు – తన తాజా పూర్తి-నిడివి ఆల్బమ్ ది లావెండర్ జామ్ మార్చిలో మరియు ఇది కొన్ని సార్లు బుడగలు మరియు గాయాల ఉద్దేశాన్ని కూడా కలిగి ఉంటుంది. 16 ట్రాక్‌లలో, గిటారిస్ట్ ప్రయోగాత్మక, ధ్వనించే రాక్, పేలుడు-నడిచే విపరీతమైన లోహం, మనోధర్మి విహారయాత్రలు మరియు మరెన్నో.

రెక్స్ చేత “పగటిపూట”, శశాంక్

ముంబైకి చెందిన ఆర్టిస్ట్ శశాంక్ రావత్, Cr3nt0x అనే మోనికర్ కింద సంగీతాన్ని కూడా చేస్తాడు, అమెరికన్ ప్రొడ్యూసర్ రెక్స్ హెర్ండన్తో కలిసి “డేలైట్” అని పిలిచే మెరిసే ఎలక్ట్రో-పాప్ ట్యూన్ కోసం జతకట్టాడు. నిర్మాతలు పనిచేసిన రెండు ప్రాంతాల మధ్య సమయ వ్యత్యాసానికి ఆమోదం తెలుపుతూ, “పగటిపూట” లావ్ మరియు ది చైన్స్‌మోకర్స్ సిరలో ఆనందకరమైన రేడియో-స్నేహపూర్వక సంగీతాన్ని గుర్తుచేస్తుంది.

కేడో మరియు జెనాన్ ఫీనిక్స్

“సో డన్” )

రాంచీ గాయకుడు-నిర్మాత కేడో అకా ప్రతీయుష్ సింగ్ సిలిగురి ఏస్ రాపర్ జినాన్ ఫీనిక్స్ “సు డన్” అని పిలువబడే ఒక కొత్త హిప్-హాప్ మరియు పాప్ కాంబో కోసం సుభాం ఘోష్. విష సంబంధాల అంశంపై కేంద్రీకృతమై ఉంది, కానీ బూట్ చేయడానికి ఉత్కంఠభరితమైన మ్యూజిక్ వీడియోతో ఆశను అందిస్తుంది. సబ్యసాచి షోమ్ దర్శకత్వం వహించిన, “సో డన్” పోరాటం నేపథ్యంలో సానుకూల సందేశంతో ముందుకు వెళుతుంది.

రోవర్, స్మూవ్ (“రివర్ ఇన్ ది మౌంటైన్స్”

అతని మొదటి అంతర్జాతీయ సహకారంలో, ఆగ్రా-బ్రెడ్ రాపర్ రోవర్ తోటి ఆగ్రా బీట్స్మిత్ RASP నిర్మించిన టెక్సాస్ కళాకారుడు జెట్ స్మూవ్ ను గట్టిగా కొట్టే కొత్త ట్రాక్ కోసం పిలుస్తాడు. రోవర్ హిందీ మరియు ఇంగ్లీష్ ర్యాప్‌లకు సేవలు అందిస్తుండగా, జెట్ స్మూవ్ తన కొత్తగా వచ్చిన భారతీయ కనెక్షన్‌కు గట్టిగా అరిచాడు మరియు పూర్తి నమ్మకంతో ముందుకు వెళ్తాడు.

అభయదేవ్ రచించిన “ఫేబుల్” ప్రఫుల్

అతని 2020 ఆల్బమ్ డ్యూర్న్ పావురం క్లాసికల్ గిటార్ ప్రపంచంలోకి లోతుగా, అభయ్‌దేవ్ ప్రఫుల్ తన వాయిద్య కథల సారాంశాన్ని తనపై నైపుణ్యంగా సంగ్రహిస్తాడు తాజా పాట “కథ.” ఐదు నిమిషాల వ్యవధిలో గిటార్ మెలోట్రాన్‌తో సూక్ష్మంగా ఉంటుంది, ఎందుకంటే కళాకారుడు నిశ్శబ్దం కోసం భావోద్వేగ పాత్రను పోషించడానికి తగినంత స్థలాన్ని వదిలివేస్తాడు.

MS Krsna చే “మరాంతతే”

అహ్మదాబాద్ స్టూడియో / లేబుల్ కంపాస్ బాక్స్ మ్యూజిక్ , చెన్నై గాయకుడు-గేయరచయిత ఎంఎస్ క్రిస్నా స్థానిక సంగీతకారులతో జతకట్టారు – బాసిస్ట్-నిర్మాత రాగ్ సేథి, గిటారిస్ట్ చిరాగ్ తోడి, డ్రమ్మర్ శివాంగ్ కపాడియా, గాయకులు మీరా దేశాయ్ (క్రిస్నాతో నోటి ట్రంపెట్ జామ్ వద్ద మనోహరమైన మలుపుతో) మరియు ప్రొటీ చక్రవర్తి (వయోలిన్ కూడా జతచేస్తుంది) – తన తమిళ పాట “మరాంతతే” కోసం. ఈ కూర్పు హృదయపూర్వక పాప్ నుండి ప్రోగ్-లీనింగ్ గ్రాండియోసిటీ వరకు పెరుగుతుంది, ఇది గదిలోని సంగీతకారుల యొక్క బహుముఖ ప్రజ్ఞను రుజువు చేస్తుంది.

వివిధ కళాకారులచే MAI మిక్స్ టేప్

నెలవారీ విడుదల సిరీస్‌గా ఉద్దేశించబడింది, MAI మిక్స్‌టేప్ లో ఇండియన్ ఇండీ యొక్క తాజా నుండి విడుదల చేయని విషయాలు ఉన్నాయి. మ్యూచువల్ ఎయిడ్ ఇండియా చేత నిధులు సేకరించే ప్రయత్నంలో నిర్మాతలు మరియు గాయకుడు-గేయరచయితలు. లాభాపేక్షలేని సంస్థ ప్రస్తుతం యాస్ తుఫాను ప్రభావిత గ్రామీణ వర్గాలకు మద్దతు ఇవ్వడం లక్ష్యంగా పెట్టుకుంది, మరియు వారికి గాయకుడు-గేయరచయిత కర్ష్ని, నిర్మాత నోని-మౌస్, కళాకారుడు అమర్త్య ఘోష్, ఎలక్ట్రానిక్ ఆర్టిస్ట్ ఫామ్లీ మరియు గాయకుడు-గేయరచయితల సంజీతా భట్టాచార్య మధ్య కొల్లాబ్ సహాయం పొందారు మరియు ప్రభుతోజ్ సింగ్.

శుభం జె

చే “కైసా యే రాబ్తా”

సింగర్-గేయరచయిత శుభం జె తన తాజా సింగిల్ “కైసా యే రాబ్తా” లో నిర్మాత-గాయకుడు మార్గానికి అనుకూలంగా గిటార్‌ను వదలిపెట్టడు, కాని అతను మునుపటి కంటే ఎక్కువ R&B మరియు చల్లని ధ్వనిపై మొగ్గు చూపుతాడు. ప్రైడ్ మాసంతో సమానంగా విడుదలైన ఈ పాట సంక్లిష్టమైన, గందరగోళమైన ప్రేమకథల గురించి మాట్లాడుతుంది, చివరికి వాటి స్పష్టత కనిపిస్తుంది. ఆర్చిష్ జైస్వాల్ దర్శకత్వం వహించిన మ్యూజిక్ వీడియో, ఒకే లింగానికి చెందిన ఒకరితో లోతైన సంబంధం కలిగి ఉన్న ఒక మహిళ యొక్క కథను అనుసరిస్తుంది.

“బయాన్ ”ఖానాబదోష్

దాదాపు రెండేళ్లపాటు ఎదురుచూస్తున్నప్పుడు, ఉదయపూర్ రాక్ బ్యాండ్ ఖానాబాదోష్ “కష్టాలు, ప్రమాదం లేదా నిరాశ” ఎదుర్కొంటున్నప్పుడు, పోరాటం, ప్రతిఘటించడం మరియు నిరసన తెలపడానికి మొగ్గుచూపుతున్న వారి కోసం గొంతును పెంచారు. ప్రశాంతమైన ట్రాక్ – ఇది వారి 2020 EP ను అనుసరిస్తుంది కాలా దిల్ – అరిష్టమైనది మరియు ఘన గిటార్ వరకు నిర్మిస్తుంది అమెరికన్ ఆల్ట్ రాక్ / మెటల్ బ్యాండ్ ఆల్టర్ బ్రిడ్జిని గుర్తుచేసే హార్మోనీలు మరియు రిఫ్స్.

అనంత కృష్ణచే “ప్రొమెనేడ్”

గతంలో లాస్ట్ నోన్ సరౌండ్స్ పేరుతో సంగీతాన్ని విడుదల చేసిన హైదరాబాద్‌కు చెందిన గిటారిస్ట్ మరియు పోస్ట్-రాక్ ఆర్టిస్ట్ అనంత కృష్ణ తన కొత్త పాట “ప్రొమెనేడ్” లో శ్రోతల నుండి సహన భావాన్ని సంగ్రహిస్తారు మరియు కేవలం క్లిచ్ చేసిన క్రెసెండోస్ కంటే ఎక్కువ అందిస్తుంది. అతను ఎమోటివ్ లీడ్ రిఫ్‌లోకి త్రవ్వి, గాయకుడు సందీప్ గుర్రాపది నుండి సహాయం పొందుతాడు, కాథార్సిస్ యొక్క భావాన్ని చేరుకుంటాడు, ఇది ఉత్తమమైన పోస్ట్-రాక్ ట్రాక్‌లు మాత్రమే బట్వాడా చేస్తుంది.

ఇంకా చదవండి

Previous articleభారతీయ సినిమాలో కలర్సిజం యొక్క నెవర్-ఎండింగ్ సాగా
Next article'స్కేటర్ గర్ల్' రివ్యూ: ఎ ఫీల్-గుడ్ మరియు ఉల్లాసకరమైన వీకెండ్ వాచ్
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

అమెజాన్ జెబిఎల్ డేస్ సేల్: హెడ్ ఫోన్స్, స్పీకర్లు, ఇయర్ ఫోన్స్ మరియు మరెన్నో డిస్కౌంట్ ఆఫర్లు

ఫాదర్స్ డే 2021: బడ్జెట్ స్మార్ట్‌ఫోన్స్ గిఫ్ట్ ఐడియాస్ రూ. 15,000

శామ్సంగ్ గెలాక్సీ ఎఫ్ 22 బ్లూటూత్ ఎస్ఐజి సర్టిఫికేషన్ పొందుతుంది; గెలాక్సీ A22 ను రీబేజ్ చేసినట్లు ధృవీకరించబడింది

Recent Comments