HomeENTERTAINMENTఫిల్మ్ ఫెడరేషన్‌కు సోను సూద్ చేసిన అభ్యర్థన - “వైద్య అత్యవసర పరిస్థితులకు నిధులు ఉండాలి”

ఫిల్మ్ ఫెడరేషన్‌కు సోను సూద్ చేసిన అభ్యర్థన – “వైద్య అత్యవసర పరిస్థితులకు నిధులు ఉండాలి”

సినిమా సోదరభావం కోసం సోను సూద్ హృదయం ఇంకా పెద్దగా కొట్టుకుంటుంది. “అయితే, ప్రతి మానవ జీవితం ముఖ్యమైనది. నేను నా దారిలో ఉంటే, ఒక్క జీవితాన్ని కూడా కోల్పోవటానికి నేను అనుమతించను. ఇలా చెప్పిన తరువాత, నేను సినిమా సోదరభావానికి మొట్టమొదటగా ఉన్నాను. మా పరిశ్రమ బాధలు మరియు నిరుద్యోగుల నుండి రోజువారీ కూలీ సంపాదించేవారిని చూడటం నాకు చాలా బాధ కలిగిస్తుంది. మేము వారి కోసం మా వంతు కృషి చేస్తున్నాము. COVID-19 చాలా మంది జీవనోపాధిని పేర్కొంది మరియు మా పరిశ్రమను కూడా విడిచిపెట్టలేదు. ”

Sonu Sood’s request to film federation – “There should be a fund for medical emergencies”

లాక్‌డౌన్ ఎత్తివేయడంతో సోను ఆశ్చర్యపోయాడు. “ షూటింగ్ తిరిగి ప్రారంభమైనందుకు చాలా సంతోషంగా ఉంది. కానీ దూరంగా తీసుకెళ్లనివ్వండి. బయటికి వచ్చే మార్గదర్శకాలకు కట్టుబడి ఉంటాం. సెట్‌లోని వ్యక్తుల సంఖ్య కోవిడ్ మార్గదర్శకాన్ని మించకూడదు మరియు మనం సన్నిహిత సన్నివేశాలను తప్పించవద్దని నేను భావిస్తున్నాను, ఇప్పటికైనా. ”

సోనుకు అన్ని ఫిల్మ్ ఫెడరేషన్ కోసం ఒక అభ్యర్థన ఉంది మరియు పరిశ్రమలోని వేలాది మంది కార్మికుల ప్రయోజనం కోసం పనిచేసే సంఘాలు. “వైద్య అత్యవసర పరిస్థితులకు మరియు పదవీ విరమణ చేసే కార్మికులకు, అకాల లేదా ఇతరత్రా నిధులు ఉండాలి. COVID-19 వంటి విపత్తు ఇంత హఠాత్తుగా మనపై పడుతుందని ఎవరు have హించారు? ఈ అనుభవం నుండి మనం ఒక పాఠం నేర్చుకోవాలి. అటువంటి అత్యవసర పరిస్థితులకు ఎల్లప్పుడూ కొంత నిధులు కేటాయించాలి. ”

సోనుకు ఒక సలహా ఉంది. “సినీ పరిశ్రమ నుండి అభివృద్ధి చెందిన నటులు, నిర్మాతలు మరియు దర్శకులందరూ, సినీ పరిశ్రమలో రోజువారీ కూలీ సంపాదించేవారి కోసం సంక్షేమ నిధికి ఎందుకు క్రమం తప్పకుండా సహకరించరు? సంక్షోభం నుండి బయటపడటానికి ఇదే మార్గం. కొంచెం ఆలస్యం అయినప్పటికీ, పరిశ్రమలో అధికారం ఉన్న ఆర్థికంగా ఉన్న విభాగం మన సోదరభావంలో ఆకస్మిక ఆర్థిక సంక్షోభాలకు గురయ్యేవారి కోసం ఎందుకు చూడకూడదు? ”

ఇది కూడా చదవండి: సోను సూద్ భారతదేశం అంతటా 18 ఆక్సిజన్ ప్లాంట్లను ఏర్పాటు చేయనున్నారు

BOLLYWOOD NEWS

తాజా కోసం మమ్మల్ని పట్టుకోండి బాలీవుడ్ న్యూస్ , కొత్త బాలీవుడ్ మూవీస్ నవీకరణ, బాక్స్ ఆఫీస్ కలెక్షన్ , కొత్త సినిమాల విడుదల , బాలీవుడ్ న్యూస్ హిందీ , వినోద వార్తలు , బాలీవుడ్ న్యూస్ టుడే & రాబోయే సినిమాలు 2020 మరియు బాలీవుడ్ హంగమాలో మాత్రమే తాజా హిందీ సినిమాలతో నవీకరించండి.

Previous articleBREAKING: రాధే – మహారాష్ట్రలోని 2 సినిమాహాళ్లలో మీ మోస్ట్ వాంటెడ్ భాయ్ విడుదల; మొదటి రోజు 84 టికెట్లు అమ్ముడయ్యాయి; చిత్రం రూ. రోజులో 6,017.86 రూపాయలు
Next articleమల్లికా దువా తల్లి పద్మావతి దువా కన్నుమూశారు, నటి-హాస్యనటుడు తన తల్లి అకాల మరణానికి సంతాపం తెలిపారు
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

వారం 24, 2021 రౌండప్‌ను ప్రారంభించండి: iQOO Z3 5G, OnePlus Nord CE 5G, నోకియా C20 ప్లస్, రియల్‌మే C25 లు మరియు మరిన్ని

శామ్సంగ్ గెలాక్సీ జెడ్ ఫోల్డ్ 3, గెలాక్సీ జెడ్ ఫ్లిప్ 3 లాంచ్ ulated హించినది: మీరు తెలుసుకోవలసిన ప్రతిదీ

అమెజాన్ ఫాదర్స్ డే క్విజ్ సమాధానాలు: విన్ రూ. 20,000 అమెజాన్ పే బ్యాలెన్స్

రిలయన్స్ జియో 5 జి సేవలు: ఆశించిన వేగం, ప్రణాళికలు మరియు ఆఫర్లు

Recent Comments