HomeHEALTHడబ్ల్యుటిసి ఫైనల్‌కు చేరుకున్న భారతదేశాన్ని జరుపుకునేందుకు ఎంపిఎల్ లిమిటెడ్-ఎడిషన్ ఫ్యాన్ జెర్సీని ప్రారంభించింది

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్‌కు చేరుకున్న భారతదేశాన్ని జరుపుకునేందుకు ఎంపిఎల్ లిమిటెడ్-ఎడిషన్ ఫ్యాన్ జెర్సీని ప్రారంభించింది

ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ ప్రారంభ ఎడిషన్‌లో భారత్ ఫైనల్‌కు చేరుకుంది, ఇది గొప్ప విజయంగా పరిగణించబడుతుంది. ఈ అద్భుత సందర్భాన్ని జరుపుకునేందుకు, భారత జెర్సీ స్పాన్సర్ అయిన ఎంపిఎల్ పరిమిత ఎడిషన్ ఫ్యాన్ జెర్సీని విడుదల చేసింది. టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ ఫైనల్స్‌కు టీమిండియా అర్హత సాధించిన జ్ఞాపకార్థం దీని ప్రధాన లక్ష్యం.

ఇవి కూడా చదవండి: భారతదేశం యొక్క తాజా తొలి డెవటెంట్ దేవదత్ పాడికల్

అభిమానుల నిశ్చితార్థాన్ని పెంచడానికి మరియు ఇప్పటి వరకు భారతదేశం యొక్క ఫీట్ గురించి అవగాహన కల్పించడానికి ఇది సంస్థ చేసిన అద్భుతమైన ప్రయత్నం. ఇది పరిమిత ఎడిషన్ జెర్సీ కాబట్టి, ఈ ఉత్పత్తి యొక్క 250 యూనిట్లు మాత్రమే చాలా సరసమైన ధర 4999 రూపాయలకు ఇవ్వబడుతుందని ఎంపిఎల్ నిర్ణయించింది. జెర్సీలోని ప్రతి మూలకం శైలి, సౌకర్యం మరియు పనితీరు కోసం ఖచ్చితంగా రూపొందించబడింది. మైదానంలో ఆటగాళ్ళు ధరించే కిట్ తర్వాత రూపొందించబడింది, ఇది అదే జాక్వర్డ్ ఫాబ్రిక్ ఉపయోగించి రూపొందించబడింది. రాపిడి-నిరోధక పదార్థం స్వేచ్ఛగా కదలడానికి సరైన బలం మరియు సాగతీత సామర్థ్యాన్ని కలిగి ఉంటుంది మరియు మన్నికైన రూపానికి దాని ఆకారం మరియు రంగును నిలుపుకుంటుంది. వేగంగా ఎండబెట్టడం సామర్ధ్యానికి ధన్యవాదాలు, ఇది ఉన్నతమైన, పరధ్యాన రహిత సౌలభ్యం కోసం శరీర వాసనను తగ్గిస్తుంది.

జెర్సీ అందుబాటులో ఉంటుంది జూన్ 14 నుండి MPL అనువర్తనం. జెర్సీ మొదటి గంటలోనే అమ్ముడవుతుందని is హించబడింది, ఇది క్రికెట్ పట్ల దేశం ఎంత ఉన్మాదంగా ఉందో మరియు వారు జట్టుకు ఎంత గర్వంగా ఉందో సూచిస్తుంది. ఈ జెర్సీని ఇంకా ఏ ఆటగాళ్ళు ధరించలేదు, కాని వారు రిపోర్టుల ప్రకారం విడుదలకు ముందు లేదా విడుదలకు ముందే ఉండవచ్చు.

ఎంపిఎల్ (మొబైల్ ప్రీమియర్ లీగ్) టీమ్ ఇండియాకు జెర్సీ స్పాన్సర్ మరియు వారి వెబ్‌సైట్ మరియు ఇతర టీమ్ ఇండియా సరుకులను జెర్సీని తక్కువ ధరలకు మరియు డిస్కౌంట్లకు విక్రయిస్తుంది. ఎంపిఎల్ భారతదేశపు అతిపెద్ద గేమింగ్ మరియు ఎస్పోర్ట్స్ అప్లికేషన్ మరియు డిసెంబర్ 2023 వరకు బిసిసిఐ (బోర్డ్ ఆఫ్ క్రికెట్ కౌన్సిల్ ఆఫ్ ఇండియా) తో ఒప్పందం కుదుర్చుకుంది. ఈ పరిమిత ఎడిషన్ జెర్సీ అమ్మకం ఎలా సాగుతుందో మరియు ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్‌లో టీమ్ ఇండియా ఎలా వ్యవహరిస్తుందో చూడాలి. ఫైనల్స్.

మరింత చదవండి

Previous articleబాజీరావ్ మస్తానీ కోసం షూటింగ్ చేస్తున్నప్పుడు రణవీర్ సింగ్ సా బాజీరావ్ దెయ్యం
Next articleమునిగిపోతున్న ఓడను ఆయిల్ స్లిక్ చేయడాన్ని శ్రీలంక పరిశీలిస్తుంది
RELATED ARTICLES

జొకోవిచ్ ఫ్రెంచ్ ఓపెన్ ఫైనల్‌కు చేరుకున్నాడు: అతని ₹ 1000Cr ప్రైజ్ ఫండ్‌కు జోడించవచ్చు

ఆల్-న్యూ స్కోడా ఆక్టేవియా భారతదేశంలో ప్రారంభించబడింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

జి 7 సమ్మిట్ రెండవ రోజు, ప్రధాని రెండు సెషన్లలో పాల్గొంటారు

కేంద్ర ప్రభుత్వం రూ. 2021-22లో జల్ జీవన్ మిషన్ ఆధ్వర్యంలో ఉత్తర ప్రదేశ్‌కు 10,870 కోట్లు

కేంద్ర మంత్రి డాక్టర్ జితేంద్ర సింగ్ మాట్లాడుతూ, జమ్మూ & కెలోని దేవికా రివర్ నేషనల్ ప్రాజెక్ట్ సామరస్యం మరియు ఐక్యతకు చిహ్నంగా ఉంది

Recent Comments