HomeHEALTHయూరో 2020: పిచ్‌కు బంతిని పొందడానికి కొత్త టెక్నిక్ ఉన్నందున ట్విట్టర్ విస్ఫోటనం చెందింది

యూరో 2020: పిచ్‌కు బంతిని పొందడానికి కొత్త టెక్నిక్ ఉన్నందున ట్విట్టర్ విస్ఫోటనం చెందింది

ఇంటర్నెట్‌లో ఏదైనా వైరల్ అయినప్పుడు ట్విట్టర్ గో-టు సోషల్ మీడియా ప్లాట్‌ఫామ్‌గా మారింది. ఒక వ్యక్తిని నవ్వించే లేదా కేకలు వేసే అతి చిన్న విషయం కూడా ట్విట్టర్‌లో చూడవచ్చు. ఇది ఫేస్‌బుక్ లేదా ఇన్‌స్టాగ్రామ్ అందించని లక్షణాలను అందిస్తుంది. ఇది రీట్వీట్, ఎంబెడ్డింగ్ ట్వీట్ వంటి లక్షణాలను కలిగి ఉంది, ఇవి ఇతర సోషల్ మీడియా ప్లాట్‌ఫారమ్‌లో కనిపించవు. ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఏమి జరుగుతుందో వినియోగదారుకు చూపించే ట్రెండింగ్ యొక్క ప్రత్యేక విభాగం కూడా ఉంది. కనుగొనగలిగే మరో ముఖ్యమైన లక్షణం ఏమిటంటే ఇది వివిధ విభాగాలలో ట్రెండింగ్ లక్షణాన్ని అందిస్తుంది. ఒక వ్యక్తి క్రీడలలో ట్రెండింగ్, రాజకీయాల్లో ట్రెండింగ్, ఇతరులలో ఏమి చూడాలని అనుకుందాం. ఇది వినియోగదారుకు చాలా ఎంపికను అందిస్తుంది మరియు ప్రస్తుత మరియు భవిష్యత్ తరాలలో వార్తలకు ఒక మార్గంగా పరిగణించబడుతుంది.

ఇది కూడా చదవండి: మేము భావించే ఇరవై ఒక్క యువకులు యూరోల వద్ద ఎక్సెల్ అవుతారు ఇటీవల లేదా కొన్ని సంవత్సరాల క్రితం జరిగిన ఏదైనా సంఘటన గురించి వారు వ్రాయగలరు. ఇటలీ మరియు టర్కీల మధ్య యూరో 2020 ప్రారంభ మ్యాచ్‌లో అలాంటి ఒక సంఘటన జరిగింది. మ్యాచ్ ప్రారంభానికి ముందు, పైభాగంలో తెరిచిన మరియు రిమోట్ కంట్రోల్ చేయబడిన బొమ్మ కారు మ్యాచ్ బంతిని పిచ్ మధ్యలో తీసుకువెళ్ళింది. వాహనం గమ్యస్థానానికి చేరుకున్నప్పుడు, మ్యాచ్ రిఫరీ బంతిని తీసుకొని ప్రతిదీ మరియు ప్రతి ఒక్కరూ స్థానంలో ఉన్న వెంటనే ఆటను ప్రారంభించవచ్చు. ఇది జరిగినప్పుడు చాలా వినోదభరితంగా మరియు వినూత్నంగా ఉండేది, మరియు ఇది ప్రేక్షకులు లేదా ఇంట్లో కూర్చున్న అభిమానులకు ఎవరికీ తెలియదు. ఇది జరిగినప్పుడు ట్విట్టర్ కూడా సన్నివేశంలో పేలింది మరియు అభిమానులు మరియు వినియోగదారులు మిశ్రమ స్పందనలను కలిగి ఉన్నారు. ఇది చాలా వినోదభరితమైనదని కొందరు భావించారు, కానీ బంతిని తీసుకువచ్చే రిఫరీ యొక్క ప్రామాణిక విధానం సమర్థవంతమైనది మరియు సమయం ఆదా అవుతుంది. ఇది ఒక సంకేతం మరియు రాబోయే విషయాల ప్రారంభం అని కొందరు భావించినప్పటికీ, ఇది అభిమానులకు మరియు ఆటగాళ్లకు నవ్వును అందిస్తుంది. కొంతమంది వినియోగదారులు దీనిని హాస్యాస్పదంగా మరియు మీమ్స్ చేయడానికి ఒక సంఘటనగా ఉపయోగిస్తున్నారు, ఇది మరొక గొప్ప విషయం. ఏదేమైనా, ఇటలీ మూడు గోల్స్ తేడాతో అండర్డాగ్స్ టర్కీని ఓడించడంతో మ్యాచ్ చాలా ఏకపక్షంగా ఉంది. ఇది చాలా గట్టిగా ఉన్న మొదటి సగం, కానీ మొదటి గోల్ సాధించిన తర్వాత ప్రతిదీ మారిపోయింది. ఈ రాబోయే గురువారం ఇటలీ స్విట్జర్లాండ్‌తో తలపడనుంది.

ఈ కొత్త టెక్నిక్ రాబోయే కాలంలో కొనసాగుతుందా లేదా ఒక్క విషయం మాత్రమే మిగిలి ఉంది చూడాలి. ఏదేమైనా, ఇది ప్రపంచవ్యాప్తంగా చూసే ప్రతి ఒక్కరికీ ఖచ్చితంగా వినోదాన్ని అందించింది.

ఇంకా చదవండి

Previous articleజొకోవిచ్ ఫ్రెంచ్ ఓపెన్ ఫైనల్‌కు చేరుకున్నాడు: అతని ₹ 1000Cr ప్రైజ్ ఫండ్‌కు జోడించవచ్చు
Next articleవంద అనుభవం భారత మహిళల ప్రపంచ కప్ ఆశలను పెంచుతుందని బిసిసిఐ తెలిపింది
RELATED ARTICLES

జొకోవిచ్ ఫ్రెంచ్ ఓపెన్ ఫైనల్‌కు చేరుకున్నాడు: అతని ₹ 1000Cr ప్రైజ్ ఫండ్‌కు జోడించవచ్చు

ఆల్-న్యూ స్కోడా ఆక్టేవియా భారతదేశంలో ప్రారంభించబడింది

అడిడాస్ మరియు కార్లీ క్లోస్ డ్రాప్ రెండవ సహకార సేకరణ

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments