HomeGENERALDelhi ిల్లీలో మద్యం పంపిణీకి సంబంధించిన నిబంధనలు శుక్రవారం నుంచి అమల్లోకి వస్తాయి

Delhi ిల్లీలో మద్యం పంపిణీకి సంబంధించిన నిబంధనలు శుక్రవారం నుంచి అమల్లోకి వస్తాయి

Delhi ిల్లీ ప్రభుత్వం మొబైల్ అనువర్తనాలు మరియు వెబ్‌సైట్ల ద్వారా ఉంచిన ఆర్డర్‌ల కోసం ఇంటి వద్ద మద్యం పంపిణీ చేయడానికి అనుమతించే నిబంధనలను గురువారం తెలియజేసింది, ఇది జాతీయ శుక్రవారం నుండి మూలధనం. సవరించిన ఎక్సైజ్ నిబంధనలు శుక్రవారం నుంచి అమల్లోకి వచ్చినప్పటికీ, దీన్ని అమలు చేయడానికి ప్రభుత్వం ఇంకా నిబంధనలు జారీ చేయనందున ఇంటి మద్యం పంపిణీకి కొంత సమయం పడుతుంది. మునుపటి ఎక్సైజ్ నిబంధనల ప్రకారం, ఫ్యాక్స్ మరియు ఇమెయిల్ ద్వారా ఆర్డర్లు మాత్రమే ఇంటికి మద్యం పంపిణీ అనుమతించబడింది. నిబంధనల యొక్క అసాధ్యత కారణంగా, ఎల్ -13 లైసెన్స్ కోసం తీసుకునేవారు లేరు. ఇప్పటి వరకు, ప్రభుత్వం ఎటువంటి ఎల్ -13 లైసెన్స్ జారీ చేయలేదు. నిబంధనలను సవరించిన తరువాత, మొబైల్ అనువర్తనాలు మరియు వెబ్‌సైట్ల ద్వారా మద్యం పంపిణీకి ఆర్డర్లు తీసుకోవచ్చు. Thursday ిల్లీ ఎక్సైజ్ నిబంధనలలో 66 వ నిబంధనతో సహా చాలా సవరణలు జూన్ 10 నుంచి అమల్లోకి వస్తాయని Delhi ిల్లీ ఆర్థిక శాఖ గురువారం విడుదల చేసిన అధికారిక నోటిఫికేషన్ తెలిపింది. ఏదేమైనా, చివరకు Delhi ిల్లీలో ఇంటి మద్యం పంపిణీ ప్రారంభమవుతుందా లేదా అనేది ఇప్పటికీ ఎల్ -13 లైసెన్సుల కోసం దరఖాస్తుల సంఖ్య మరియు వాటిని క్లియర్ చేయడానికి ప్రభుత్వం అంగీకరించడం మీద ఆధారపడి ఉంటుంది. 21 ిల్లీ ఎక్సైజ్ (సవరణ) నిబంధనలు, 2021, సోమవారం గెజిట్ నోటిఫికేషన్‌లో ప్రచురించబడింది, టెర్రస్లు, క్లబ్‌ల ప్రాంగణాలు, హోటళ్లకు అనుసంధానించబడిన బార్‌లు మరియు స్వతంత్ర రెస్టారెంట్లు వంటి బహిరంగ ప్రదేశాల్లో మద్యం సేవించడానికి అవసరమైన లైసెన్స్‌లను కలిగి ఉన్నవారికి అనుమతి ఉంది.

(ఈ నివేదిక యొక్క శీర్షిక మరియు చిత్రం మాత్రమే బిజినెస్ స్టాండర్డ్ సిబ్బందిచే పునర్నిర్మించబడి ఉండవచ్చు; మిగిలినవి. కంటెంట్ సిండికేటెడ్ ఫీడ్ నుండి స్వయంచాలకంగా ఉత్పత్తి అవుతుంది.)

ప్రియమైన రీడర్,

బిజినెస్ స్టాండర్డ్ మీకు ఆసక్తి కలిగించే మరియు దేశం మరియు ప్రపంచానికి విస్తృతమైన రాజకీయ మరియు ఆర్ధిక చిక్కులను కలిగి ఉన్న పరిణామాలపై నవీనమైన సమాచారం మరియు వ్యాఖ్యానాన్ని అందించడానికి ఎల్లప్పుడూ కృషి చేస్తుంది. మా సమర్పణను ఎలా మెరుగుపరచాలనే దానిపై మీ ప్రోత్సాహం మరియు స్థిరమైన అభిప్రాయం ఈ ఆదర్శాలకు మా సంకల్పం మరియు నిబద్ధతను మరింత బలోపేతం చేశాయి. కోవిడ్ -19 నుండి ఉత్పన్నమయ్యే ఈ క్లిష్ట సమయాల్లో కూడా, విశ్వసనీయమైన వార్తలు, అధికారిక అభిప్రాయాలు మరియు of చిత్యం యొక్క సమయోచిత సమస్యలపై కోపంతో కూడిన వ్యాఖ్యానాలతో మీకు సమాచారం ఇవ్వడానికి మరియు నవీకరించడానికి మేము కట్టుబడి ఉన్నాము.
అయితే, మాకు ఒక అభ్యర్థన ఉంది. మహమ్మారి యొక్క ఆర్ధిక ప్రభావంతో మేము పోరాడుతున్నప్పుడు, మీ మద్దతు మాకు మరింత అవసరం, తద్వారా మేము మీకు మరింత నాణ్యమైన కంటెంట్‌ను అందించడం కొనసాగించవచ్చు. మా ఆన్‌లైన్ కంటెంట్‌కు చందా పొందిన మీలో చాలా మంది నుండి మా చందా మోడల్ ప్రోత్సాహకరమైన ప్రతిస్పందనను చూసింది. మా ఆన్‌లైన్ కంటెంట్‌కు మరింత చందా మీకు మరింత మెరుగైన మరియు మరింత సంబంధిత కంటెంట్‌ను అందించే లక్ష్యాలను సాధించడంలో మాకు సహాయపడుతుంది. మేము ఉచిత, సరసమైన మరియు నమ్మదగిన జర్నలిజాన్ని నమ్ముతున్నాము. మరిన్ని సభ్యత్వాల ద్వారా మీ మద్దతు మేము కట్టుబడి ఉన్న జర్నలిజాన్ని అభ్యసించడంలో మాకు సహాయపడుతుంది. నాణ్యమైన జర్నలిజానికి మద్దతు ఇవ్వండి మరియు బిజినెస్ స్టాండర్డ్ కు సభ్యత్వాన్ని పొందండి. డిజిటల్ ఎడిటర్

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

శౌర్య An ర్ అనోకి కి కహానీ జూన్ 18 వ్రాసిన నవీకరణ: అనోకి వినాశనానికి గురైంది

టిఎంసి ఎమ్మెల్యేకు బెంగాల్ ప్రభుత్వం జెడ్ + అందించిన తరువాత ముకుల్ రాయ్స్ సిఆర్పిఎఫ్ భద్రతను కేంద్రం ఉపసంహరించుకుంది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

శౌర్య An ర్ అనోకి కి కహానీ జూన్ 18 వ్రాసిన నవీకరణ: అనోకి వినాశనానికి గురైంది

టిఎంసి ఎమ్మెల్యేకు బెంగాల్ ప్రభుత్వం జెడ్ + అందించిన తరువాత ముకుల్ రాయ్స్ సిఆర్పిఎఫ్ భద్రతను కేంద్రం ఉపసంహరించుకుంది

ఘజియాబాద్ సంఘటనకు మతతత్వ స్పిన్ ఇచ్చినందుకు సమాజ్ వాదీ పార్టీ నాయకుడు ఎఫ్ఐఆర్ తో చెంపదెబ్బ కొట్టారు

Recent Comments