HomeENTERTAINMENTవరుణ్ ధావన్ జూన్ 26 న భేడియా చివరి దశ షూటింగ్ ప్రారంభించనున్నారు

వరుణ్ ధావన్ జూన్ 26 న భేడియా చివరి దశ షూటింగ్ ప్రారంభించనున్నారు

మహారాష్ట్ర ప్రభుత్వం రాష్ట్రంలో సినిమాలు మరియు ప్రదర్శనల షూటింగ్‌కు అనుమతించడంతో, అనేక మంది చిత్రనిర్మాతలు తమ రాబోయే చిత్రాల షూటింగ్‌ను తిరిగి ప్రారంభించడానికి సన్నద్ధమవుతున్నారు. నటుడు వరుణ్ ధావన్ ఏప్రిల్ 19 న తన రాబోయే చిత్రం భేడియా యొక్క అరుణాచల్ ప్రదేశ్ షెడ్యూల్ను చుట్టారు. తయారీదారులు పర్వతాలు మరియు అరణ్యాల మధ్యలో నిజమైన ప్రదేశాలలో 90 శాతం షూట్ పూర్తి చేశారు. .

Varun Dhawan to start shooting for the last leg of Bhediya on June 26

నివేదిక ప్రకారం, వరుణ్ ధావన్ జూన్ 26 నుండి ముంబైలో చివరి దశ భేడియా షూటింగ్ తిరిగి ప్రారంభించడానికి సిద్ధంగా ఉంది. జట్టు దీనిని ర్యాప్ అని పిలిచే ముందు ఇది క్లుప్త షూట్ అవుతుంది. ఈ చిత్రం షూటింగ్‌లో దినేష్ విజన్ నిర్మాణ బృందం అన్ని COVID-19 ప్రోటోకాల్‌లను అనుసరిస్తుంది.

ఇంతలో, అరుణాచల్ ప్రదేశ్‌లో మారథాన్ షెడ్యూల్‌ను ముగించిన తరువాత, వరుణ్ జట్టుకు కృతజ్ఞతలు తెలిపారు క్లిష్ట సమయంలో షూట్ విరమించుకున్నందుకు “మహమ్మారి సమయంలో సినిమా షూటింగ్ చాలా సవాలుగా ఉంది కాని అమర్ కౌశిక్ నాయకత్వంలో పనిచేయడం నాకు చాలా సంతోషకరమైన మరియు సంతృప్తికరమైన అనుభవాలలో ఒకటి. అమర్ భాయ్ చలో ఖేల్టే హైన్. అరుణాచల్ ప్రదేశ్‌లోని జిరో వంటి కోవిడ్ లేని పట్టణంలో చిత్రీకరించడం చాలా అదృష్టంగా ఉంది, ”అని ఏప్రిల్‌లో ఇన్‌స్టాగ్రామ్ పోస్ట్‌లో రాశారు.

భేడియా ఇందులో కృతి సనోన్ మరియు అభిషేక్ బెనర్జీ దర్శకత్వం వహించిన అమర్ కౌశిక్. ఈ చిత్రం ఏప్రిల్ 14, 2022 న విడుదల అవుతుంది.

ALSO READ: “నేను జీవితాంతం వరుణ్ ధావన్‌తో నా స్నేహాన్ని కలిగి ఉన్నానని అనుకుంటున్నాను” అని భేడియా కోసం షెడ్యూల్‌ను చుట్టడంపై అభిషేక్ బెనర్జీ పంచుకున్నారు.

మరిన్ని పేజీలు: భేడియా బాక్స్ ఆఫీస్ కలెక్షన్

BOLLYWOOD NEWS

తాజా కోసం మమ్మల్ని పట్టుకోండి బాలీవుడ్ వార్తలు , కొత్త బాలీవుడ్ మూవీస్ నవీకరణ, బాక్స్ ఆఫీస్ కలెక్షన్ , కొత్త సినిమాల విడుదల , బాలీవుడ్ న్యూస్ హిందీ , వినోద వార్తలు , బాలీవుడ్ న్యూస్ టుడే & రాబోయే సినిమాలు 2020 మరియు తాజా హిందీ చలన చిత్రాలతో మాత్రమే నవీకరించండి బాలీవుడ్ హంగామా.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

మాలవికా మోహనన్ తన పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలలో విజయ్‌ను అనుకరించాడు; వీడియో వైరల్ అవుతుంది

తన కంటే 18 సంవత్సరాలు పెద్దవాడైన నటుడితో రహస్య సంతానం కలిగి ఉండడాన్ని యువ నటి ఖండించింది

COVID 19 కు సూరియా మరియు జ్యోతిక టీకాలు వేస్తారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

భారతదేశంలో డెల్టా ప్లస్ “వేరియంట్ ఆఫ్ కన్సర్న్” యొక్క 40 కేసులు కనుగొనబడ్డాయి

భారతదేశం యొక్క యునైటెడ్ బ్రూవరీస్ పై హీనెకెన్ నియంత్రణను తీసుకుంటాడు

Recent Comments