Sunday, June 20, 2021
HomeENTERTAINMENTపోడ్కాస్ట్ సిరీస్ కపుల్డమ్ హోస్ట్ చేయడానికి ఇడ్రిస్ ఎల్బా మరియు సబ్రినా ఎల్బా; క్రిస్...

పోడ్కాస్ట్ సిరీస్ కపుల్డమ్ హోస్ట్ చేయడానికి ఇడ్రిస్ ఎల్బా మరియు సబ్రినా ఎల్బా; క్రిస్ జెన్నర్ & కిమ్ కర్దాషియాన్ అతిథి జాబితాలో ఉన్నారు

వ్యాపారం, క్రియాశీలత, ప్రేమ మరియు జీవితంలో భాగస్వామ్య శక్తిపై ఆడిబుల్ ప్రపంచవ్యాప్తంగా కొత్త ఆడిబుల్ ఒరిజినల్, ఆరు-భాగాల పోడ్‌కాస్ట్ కపుల్‌డమ్‌ను ఇడ్రిస్ ఎల్బా మరియు సబ్రినా ఎల్బాతో ప్రారంభించింది. పోడ్కాస్ట్ అవార్డు గెలుచుకున్న నటుడు, నిర్మాత మరియు డిజె ఇడ్రిస్ ఎల్బా (OBE), మరియు మోడల్ మరియు సాబుల్ ల్యాబ్స్ సహ వ్యవస్థాపకుడు సబ్రినా ఎల్బా చేత సృష్టించబడింది మరియు ఇది ప్రపంచంలోని కొన్నింటితో విజయవంతమైన సంబంధాలు వృద్ధి చెందడానికి కారణమయ్యే వాటిని త్రవ్విస్తుంది. ప్రఖ్యాత ద్వయం. ప్రదర్శన జూన్ 24 నుండి అందుబాటులో ఉంటుంది.

Idris Elba and Sabrina Elba to host podcast series Coupledom; Kris Jenner & Kim Kardashian to be in guest list

ప్రతి ఎపిసోడ్‌లో, ఎల్బాస్ లోతుగా పరిశోధన చేస్తుంది అతిథుల ఆల్-స్టార్ లైనప్‌తో అసాధారణ భాగస్వామ్య ప్రపంచం: క్రిస్ జెన్నర్ & కిమ్ కర్దాషియాన్, బెన్ & జెర్రీ, క్రిస్టియన్ లౌబౌటిన్ & మికా, నాడియా & అబ్దుల్ హుస్సేన్, టామీ & కోడీ ఆలివర్ మరియు మేరీ & షారన్ బిషప్ బాల్డ్విన్. .

ఇద్రిస్ మరియు సబ్రినా ఎల్బాతో కలిసి విజయవంతమైన భాగస్వామ్యాల శక్తిని మరియు వాటిని నిర్వహించే సవాళ్లను పరిశీలిస్తుంది, ఇది దశాబ్దాలుగా ప్రేరణనిచ్చే శాశ్వత డైనమిక్‌ను ఎలా నిర్మించాలో, లేదా మీ సంబంధం కోసం బహిరంగ యుద్ధానికి బయలుదేరడం గుర్తించబడాలి. ప్రతి ఎపిసోడ్‌ను తమ సొంత భాగస్వామ్య బలాలు మరియు సవాళ్లతో నడిపిస్తూ, ఇద్రిస్ మరియు సబ్రినా శ్రోతలు తమ సొంత భాగస్వామ్యంలో కలిసిపోవడానికి స్పష్టమైన, స్వేచ్ఛా-ప్రవహించే మరియు ఆలోచించదగిన చర్చలలో పాల్గొంటారు. ఏర్పాటు చేసిన వివాహం, వివక్షత మరియు ప్రాతినిధ్యం యొక్క సవాలుగా ఉన్న అనుభవాలను కూడా ఈ సిరీస్ అన్వేషిస్తుంది.

వినగల ఒరిజినల్ పోడ్‌కాస్ట్ ఈ జంట చేత ఉత్పత్తి చేయబడినది మరియు అవ్‌ఫులీ నైస్ మరియు సాబుల్ ల్యాబ్స్ సహ-ఉత్పత్తి; ఎల్బాస్ ఇటీవల భాగస్వామ్య బ్రాండ్‌ను ప్రారంభించింది. 2020 లో స్థాపించబడిన S’able, భాగస్వామ్యం చేయడానికి, కనెక్ట్ చేయడానికి, మద్దతు ఇవ్వడానికి మరియు ప్రేరేపించడానికి అన్ని రకాల భాగస్వామ్యాలకు ఒక సంఘం మరియు వేదిక. జీవితంలో లేదా వ్యాపారంలో ఇద్దరు భాగస్వాముల మధ్య పంచుకున్న అనుభవాల రంగాన్ని తెలియజేయడానికి ఎల్బాస్ మరియు సాబుల్ ల్యాబ్స్ చేత జంట పునర్నిర్వచించబడింది, పోడ్కాస్ట్ సిరీస్ అంతటా ప్రదర్శించబడే అసాధారణ ఫలితాలను సృష్టిస్తుంది. సంగీత i త్సాహికుడు, రాపర్ మరియు DJ, ఇద్రిస్ ఎల్బాతో సన్నిహిత సహకారంతో ఈ ధారావాహికలో అమండా జోన్స్ చేసిన అసలు స్కోరు కూడా ఉంది. నాకు మరియు ఇద్రిస్‌కు జంట అంటే, జీవితంలో లేదా వ్యాపారంలో ఇద్దరు భాగస్వాముల మధ్య పంచుకున్న అనుభవాల రాజ్యం, అసాధారణమైన

ఫలితాలను సృష్టిస్తుంది. మా వినగల ఒరిజినల్ పోడ్‌కాస్ట్‌లో, భాగస్వామ్య జీవితాన్ని గడపడానికి అన్ని సంక్లిష్టతల గురించి నిజాయితీగా, అప్రమత్తమైన చర్చల కోసం ప్రపంచంలోని అత్యంత ఆసక్తికరమైన ద్వయం ద్వారా ‘కపుల్డమ్’ ను అన్వేషించగలిగాము. నేను మా అతిథుల ప్రత్యేక భాగస్వామ్యాల నుండి చాలా పాఠాలు తీసుకున్నాను మరియు పోడ్కాస్ట్ వినేవారు నేను ఉన్నట్లే ప్రేరణ పొందుతారని నేను ఆశిస్తున్నాను. ”

ఆరేలీ డి ట్రాయ్ర్, అంతర్జాతీయ కంటెంట్ సీనియర్ వైస్ ప్రెసిడెంట్ ఆడిబుల్ వద్ద ఇలా అన్నారు: “ఇడ్రిస్ మరియు సబ్రినా మా శ్రోతలకు వ్యాపారం, ప్రేమ మరియు జీవితంలో స్వీయ-అభివృద్ధికి శక్తివంతమైన అవకాశాన్ని కనుగొన్నారు. వారు విభిన్న శ్రేణి నమ్మశక్యం కాని విజయవంతమైన జంటలను టేబుల్‌కి తీసుకువస్తారు, వారు ఎలా టిక్ చేస్తారు అనేదానికి డ్రిల్లింగ్ చేస్తారు, మనందరికీ నేర్చుకోవటానికి మరియు మన జీవితంలోని వివిధ కోణాల్లో వర్తింపజేయడానికి పాఠాలను వెల్లడిస్తారు. ఎల్బాస్ యొక్క సొంత పోరాటాల గురించి నిజాయితీ మరియు సన్నిహిత కథలను వినడానికి పోడ్కాస్ట్ మాకు అనుమతిస్తుంది, అదే సమయంలో మనం ఇంతకుముందు కంటే వారి అతిథులకు దగ్గరవుతుంది. ఆడిబుల్‌తో పోడ్‌కాస్టింగ్‌లోకి అడుగుపెట్టిన ఇద్రిస్ మరియు సబ్రినాతో మా స్వంత సహకారం గురించి మేము సంతోషిస్తున్నాము. ”

ఇంకా చదవండి: స్కిమ్స్ బాడీసూట్‌లో కిమ్ కర్దాషియన్ సిజల్స్ వీడియో విఫల కుంభకోణం మధ్య

BOLLYWOOD NEWS

తాజా కోసం మమ్మల్ని పట్టుకోండి బాలీవుడ్ న్యూస్ , కొత్త బాలీవుడ్ మూవీస్ నవీకరణ, బాక్స్ ఆఫీస్ కలెక్షన్ , కొత్త సినిమాల విడుదల , బాలీవుడ్ న్యూస్ హిందీ , వినోద వార్తలు , బాలీవుడ్ న్యూస్ టుడే & రాబోయే సినిమాలు 2020 మరియు బాలీవుడ్ హంగమాలో మాత్రమే తాజా హిందీ సినిమాలతో నవీకరించండి.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments