HomeENTERTAINMENTసుశాంత్ సింగ్ రాజ్‌పుత్ జీవితం ఆధారంగా ఒక చిత్రం విడుదలకు స్టే ఇవ్వడానికి Delhi ిల్లీ...

సుశాంత్ సింగ్ రాజ్‌పుత్ జీవితం ఆధారంగా ఒక చిత్రం విడుదలకు స్టే ఇవ్వడానికి Delhi ిల్లీ హైకోర్టు నిరాకరించింది

గత ఏడాది జూన్‌లో కన్నుమూసిన నటుడు సుశాంత్ సింగ్ రాజ్‌పుత్ జీవితం ఆధారంగా ఒక సినిమా విడుదలను స్టే ఇవ్వడానికి Delhi ిల్లీ హైకోర్టు నిరాకరించింది. న్యా: ది జస్టిస్ అనే చిత్రం రేపు విడుదల కానుంది.

Delhi HC refuses to stay the release of a film based on the life of Sushant Singh Rajput

ఈ చిత్రం విడుదలను నిలిపివేయాలని పిటిషన్‌ను దివంగత నటుడు సుశాంత్ తండ్రి కృష్ణ కిషోర్ సింగ్ దాఖలు చేశారు. ఈ చిత్రం కుటుంబం యొక్క అనుమతి లేకుండా చిత్రీకరించబడిందని మరియు నటుడి మరణంలో పాత్ర ఉందని ఆరోపించిన వ్యక్తుల విశ్వాసకులు ఆర్కెస్ట్రేటెడ్ పద్ధతిలో ప్రారంభించారని ఆయన పేర్కొన్నారు.

పిటిషన్ కొట్టివేసింది జస్టిస్ సంజీవ్ నరులా నేతృత్వంలోని ధర్మాసనం సినీ నిర్మాతలను కూడా ఖాతాలను నిర్వహించాలని కోరింది. వెండి తెర. ఆ సమయంలో, సింగ్ దాఖలు చేసిన పిటిషన్‌కు స్పందించమని ఆ సమయంలో వివిధ సినిమాల నిర్మాతలను- ప్రతిపాదించిన మరియు చిత్రీకరించిన మరియు చిత్రీకరించినట్లు హైకోర్టు కోరింది.

సుశాంత్ మరణం a మొత్తం చిత్ర పరిశ్రమకు, అతని అభిమానులకు మరియు అతని కుటుంబానికి షాక్. ఈ కేసును ప్రస్తుతం సిబిఐ, ఇడి, ఎన్‌సిబితో సహా మూడు జాతీయ సంస్థలు విచారిస్తున్నాయి. అతని మరణం తరువాత, అనేక మంది చిత్రనిర్మాతలు అతని జీవితంపై సినిమాలు ప్రకటించారు.

అభ్యర్ధనలో, రాజ్‌పుత్ తండ్రి కొన్ని చిత్రాల పేర్లను పేర్కొన్నారు- న్యా: ది జస్టిస్, సూసైడ్ లేదా మర్డర్: ఒక స్టార్ పోయింది, శశాంక్, మరియు పేరులేని క్రౌడ్ ఫండ్ ఫిల్మ్. దావా ప్రకారం, న్యాయ్ జూన్‌లో విడుదల కావాల్సి ఉండగా సూసైడ్ లేదా మర్డర్: ఒక నక్షత్రం పోయింది మరియు శశాంక్ ప్రారంభమైంది.

“ఈ పరిస్థితిని సద్వినియోగం చేసుకొని ప్రతివాదులు (చిత్రనిర్మాతలు), ఈ అవకాశాన్ని ఇతర ఉద్దేశ్యాల కోసం ఎన్‌కాష్ చేయడానికి ప్రయత్నిస్తున్నారు,” అభ్యర్ధన చదవండి. రాజ్‌పుత్ కుటుంబానికి “ఖ్యాతి కోల్పోవడం, మానసిక గాయం, వేధింపులు” చేసినందుకు సింగ్ చిత్రనిర్మాతల నుండి 2 కోట్ల రూపాయల నష్టపరిహారాన్ని కోరింది.

ఒక “సినిమా, వెబ్- సిరీస్, పుస్తకం లేదా సారూప్య స్వభావం గల ఏదైనా ఇతర కంటెంట్ ప్రచురించడానికి లేదా ప్రసారం చేయడానికి అనుమతించబడుతుంది, ఇది బాధితుడు మరియు మరణించినవారికి ఉచిత మరియు న్యాయమైన విచారణ కోసం హక్కును ప్రభావితం చేస్తుంది, ఎందుకంటే ఇది వారికి పక్షపాతం కలిగిస్తుంది “.

ఇంకా చదవండి: సారా అలీ ఖాన్ మరియు సుశాంత్ సింగ్ రాజ్‌పుత్ యొక్క కేదార్‌నాథ్ సహనటుడు తాను వాటిని భారీ కళ్ళతో లేదా ఎప్పుడూ చూడలేదని చెప్పారు ట్రిప్

BOLLYWOOD NEWS

తాజా కోసం మమ్మల్ని పట్టుకోండి బాలీవుడ్ న్యూస్ , న్యూ బాలీవుడ్ సినిమాలు నవీకరణ, బాక్స్ ఆఫీస్ సేకరణ , కొత్త సినిమాలు విడుదల , బాలీవుడ్ న్యూస్ హిందీ , వినోద వార్తలు , బాలీవుడ్ న్యూస్ టుడే & రాబోయే సినిమాలు 2020 మరియు లాట్‌తో నవీకరించండి బాలీవుడ్ హంగమాలో మాత్రమే హిందీ సినిమాలు.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

మాలవికా మోహనన్ తన పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలలో విజయ్‌ను అనుకరించాడు; వీడియో వైరల్ అవుతుంది

తన కంటే 18 సంవత్సరాలు పెద్దవాడైన నటుడితో రహస్య సంతానం కలిగి ఉండడాన్ని యువ నటి ఖండించింది

COVID 19 కు సూరియా మరియు జ్యోతిక టీకాలు వేస్తారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

భారతదేశంలో డెల్టా ప్లస్ “వేరియంట్ ఆఫ్ కన్సర్న్” యొక్క 40 కేసులు కనుగొనబడ్డాయి

భారతదేశం యొక్క యునైటెడ్ బ్రూవరీస్ పై హీనెకెన్ నియంత్రణను తీసుకుంటాడు

Recent Comments