Sunday, June 20, 2021
HomeENTERTAINMENTషాకింగ్! హీనా ఖాన్ యే రిష్టా క్యా కెహ్లతా హై నిర్మాత రాజన్ షాహీని...

షాకింగ్! హీనా ఖాన్ యే రిష్టా క్యా కెహ్లతా హై నిర్మాత రాజన్ షాహీని 'స్టూపింగ్ డౌన్' కోసం పిలిచినప్పుడు

హినా & కరణ్ షో నుండి వైదొలగాలని నిర్ణయించుకున్నప్పుడు, అభిమానులు హృదయ విదారకంగా ఉన్నారు. అయినప్పటికీ, ప్రదర్శన యొక్క నిర్మాత ప్రభావితం కాలేదు మరియు వారి నిష్క్రమణ తర్వాత ప్రదర్శన పెరిగిందని పేర్కొన్నారు.

ముంబై: మొదటి రోజు నుండి యే రిష్టా క్యా కెహ్లతా హైని అనుసరిస్తున్న అభిమానులు ఈ కార్యక్రమానికి హీనా ఖాన్ మరియు కరణ్ మెహ్రా వెన్నెముక అని అంగీకరిస్తారు. వారి ఆన్-స్క్రీన్ కెమిస్ట్రీ మరియు వారి పాత్రలు అక్షర మరియు నైతిక్ వారికి ఇంటి పేరుగా నిలిచాయి. కానీ, ఈ ఇద్దరు నటులు ప్రదర్శనను విడిచిపెట్టాలని నిర్ణయించుకున్నప్పుడు, అభిమానులు గుండెలు బాదుకున్నారు. ఏదేమైనా, ప్రదర్శన యొక్క నిర్మాత రాజన్ షాహి ప్రభావితం కాలేదు మరియు వాస్తవానికి, వారు నిష్క్రమించిన తర్వాత ప్రదర్శన పెరిగిందని పేర్కొన్నారు. ఈ వ్యాఖ్య నటిని నిర్మాతతో కదిలించింది, మరియు ఆమె బాధపడింది. రాజా గురించి లేదా ప్రొడక్షన్ హౌస్ గురించి తాను ఎప్పుడూ చెడుగా మాట్లాడలేదని, కానీ ఆమె వెళ్లిన తర్వాత ఇలాంటివి వినడం ఆమెకు దిగ్భ్రాంతి కలిగించిందని హీనా చెప్పింది. ఇవి కూడా చదవండి: BREAKING! కలర్స్ బారిస్టర్ బాబులో బోండిటాగా నటించడానికి నాగిన్ ఫేమ్ అడా ఖాన్? నివేదికల ప్రకారం, యే రిష్టా క్యా కెహ్లతా హై నిర్మాత, రాజన్ షాహి ఇలా అన్నారు, “ఇద్దరి నటుల పట్ల తగిన గౌరవంతో, నైతిక్ (కరణ్ పాత్ర) వెళ్ళిన తరువాత, మేము మా స్థానాన్ని మరింత బలపరచుకోగలము మరియు టిఆర్పిలు వాస్తవానికి పెరిగాయి . అదేవిధంగా, హీనా నిష్క్రమించిన తరువాత, ప్రదర్శన పెరిగింది. ” ఇంటర్వ్యూకి ప్రతిస్పందనగా, హర్నా ఖాన్ ఒక ప్రచురణతో మాట్లాడుతూ, “నేను ఈ నింద ఆటలోకి రావాలనుకోవడం లేదు. సరే, అతను కోరుకున్నది చెప్పగలడు. ” ఇది నిరుత్సాహపరిచింది అని చెప్పి, యే రిష్టా క్యా కెహ్లతా హై నటి హినా ఖాన్ ఇలా అన్నారు, “ప్రతి ఒక్కరికీ వ్యక్తీకరించే హక్కు ఉంది, కానీ నిర్మాతగా ఉన్నందున, మేము ఎనిమిది సంవత్సరాలు ప్రదర్శనలో పాల్గొన్నప్పుడు అతను ఎందుకు నిశ్శబ్దంగా ఉన్నాడు? ఆ సమయంలో, అతను మా అంకితభావం మరియు వృత్తి నైపుణ్యం కోసం మా ఇద్దరినీ ప్రశంసించాడు. నిజాయితీగా, టెలివిజన్‌లో వరుసగా ఎనిమిది సంవత్సరాలు ఈ ప్రదర్శనతో కొనసాగిన ఏకైక ప్రధాన జంట మేము. పని ఒత్తిడి, భిన్నాభిప్రాయాలు మరియు ఇతర పని అవకాశాలు ఉన్నప్పటికీ, మేము ప్రదర్శనకు విధేయత చూపిస్తూనే ఉన్నాము మరియు నిర్మాతకు మద్దతు ఇచ్చాము. ” షో యొక్క నిర్మాత, ఆమె తన కెరీర్లో ఎనిమిది సంవత్సరాలు ఇచ్చిన ప్రదర్శన, “అటువంటి స్థాయికి దిగజారింది” అని తెలుసుకున్న తర్వాత హీనా “హృదయ విదారక”. ఆమె మాట్లాడుతూ, “మేము నిర్మాత, ప్రొడక్షన్ హౌస్ లేదా షో గురించి ఎప్పుడూ చెడుగా మాట్లాడలేదు, కాని ప్రొడక్షన్ హౌస్ నుండి చాలా సీనియర్ వ్యక్తి ఈ స్థాయికి దిగడం హృదయ విదారకం. ప్రజలు ఎల్లప్పుడూ ఏమి చెప్పాలో మరియు ఏమి చేయకూడదో ఎంచుకోవచ్చు. ” ఇవి కూడా చదవండి: వావ్! జీ టీవీ లో మనీష్ పాండే తరువాతి కోసం అఘోరి నటి సిమారన్ కౌర్ నటించారు. మరిన్ని నవీకరణలు మరియు గాసిప్‌ల కోసం ఈ స్థలంలో ఉండండి. క్రెడిట్స్: కోయి మోయి

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments