Friday, June 18, 2021
HomeGENERALయుపి సిఎం ఆదిత్యనాథ్ అమిత్ షాకు పిలుపునిచ్చారు; రేపు పిఎం మోడీ, నడ్డా కలిసే...

యుపి సిఎం ఆదిత్యనాథ్ అమిత్ షాకు పిలుపునిచ్చారు; రేపు పిఎం మోడీ, నడ్డా కలిసే అవకాశం ఉంది

ఉత్తర ప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి యోగి ఆదిత్యనాథ్ గురువారం బిజెపి సీనియర్ నాయకుడు, కేంద్ర మంత్రి అమిత్ షా ను ఇక్కడ కలిశారు, ప్రధానమంత్రిని కూడా పిలిచే అవకాశం ఉంది. మంత్రి నరేంద్ర మోడీ, పార్టీ చీఫ్ జెపి నడ్డా తన రెండు రోజుల పర్యటన సందర్భంగా, వర్గాలు తెలిపాయి. ఆదిత్యనాథ్ శుక్రవారం ప్రధాని మోదీని కలవనుండగా, నడ్డాతో ఆయన సమావేశం గురువారం లేదా శుక్రవారం జరగవచ్చు. గురువారం సమావేశంలో ఆదిత్యనాథ్ షాతో కలిసి ఉండగా, బిజెపి మిత్రపక్షం, అప్నా దళ్ (ఎస్) నాయకుడు అనుప్రియా పటేల్ కూడా హోంమంత్రి నివాసంలోకి ప్రవేశించారు. ఉత్తరప్రదేశ్‌లోని ప్రసిద్ధ బ్రాహ్మణ కుటుంబం నుంచి వచ్చిన కాంగ్రెస్ నాయకుడు జితిన్ ప్రసాద బిజెపికి మారిన ఒక రోజు తర్వాత ఆదిత్యనాథ్ Delhi ిల్లీ సందర్శిస్తున్నారు. రాజకీయంగా కీలకమైన ఉత్తర ప్రదేశ్ రాష్ట్రం వచ్చే ఏడాది ప్రారంభంలో అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు షెడ్యూల్ కావడంతో కేంద్ర బిజెపి నాయకత్వంతో ఆదిత్యనాథ్ సమావేశం ప్రాముఖ్యతను సంతరించుకుంది. అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు పార్టీ సన్నాహాలను సమీక్షించడానికి బిజెపి ప్రధాన కార్యదర్శి బిఎల్ సంతోష్ ఈ నెల ప్రారంభంలో రాష్ట్రాన్ని సందర్శించారు.

(ఈ నివేదిక యొక్క శీర్షిక మరియు చిత్రం మాత్రమే ఉండవచ్చు బిజినెస్ స్టాండర్డ్ సిబ్బందిచే పునర్నిర్మించబడింది; మిగిలిన కంటెంట్ సిండికేటెడ్ ఫీడ్ నుండి స్వయంచాలకంగా ఉత్పత్తి అవుతుంది.)

ప్రియమైన రీడర్ ,

బిజినెస్ స్టాండర్డ్ మీకు ఆసక్తి కలిగించే మరియు దేశం మరియు ప్రపంచానికి విస్తృతమైన రాజకీయ మరియు ఆర్ధిక చిక్కులను కలిగి ఉన్న పరిణామాలపై నవీనమైన సమాచారం మరియు వ్యాఖ్యానాన్ని అందించడానికి ఎల్లప్పుడూ కృషి చేస్తుంది. మా సమర్పణను ఎలా మెరుగుపరచాలనే దానిపై మీ ప్రోత్సాహం మరియు స్థిరమైన అభిప్రాయం ఈ ఆదర్శాలకు మా సంకల్పం మరియు నిబద్ధతను మరింత బలోపేతం చేశాయి. కోవిడ్ -19 నుండి ఉత్పన్నమయ్యే ఈ క్లిష్ట సమయాల్లో కూడా, విశ్వసనీయమైన వార్తలు, అధికారిక అభిప్రాయాలు మరియు of చిత్యం యొక్క సమయోచిత సమస్యలపై కోపంతో కూడిన వ్యాఖ్యానాలతో మీకు సమాచారం ఇవ్వడానికి మరియు నవీకరించడానికి మేము కట్టుబడి ఉన్నాము.
అయితే, మాకు ఒక అభ్యర్థన ఉంది. మహమ్మారి యొక్క ఆర్ధిక ప్రభావంతో మేము పోరాడుతున్నప్పుడు, మీ మద్దతు మాకు మరింత అవసరం, తద్వారా మేము మీకు మరింత నాణ్యమైన కంటెంట్‌ను అందించడం కొనసాగించవచ్చు. మా ఆన్‌లైన్ కంటెంట్‌కు చందా పొందిన మీలో చాలా మంది నుండి మా చందా మోడల్ ప్రోత్సాహకరమైన ప్రతిస్పందనను చూసింది. మా ఆన్‌లైన్ కంటెంట్‌కు మరింత చందా మీకు మరింత మెరుగైన మరియు మరింత సంబంధిత కంటెంట్‌ను అందించే లక్ష్యాలను సాధించడంలో మాకు సహాయపడుతుంది. మేము ఉచిత, సరసమైన మరియు నమ్మదగిన జర్నలిజాన్ని నమ్ముతున్నాము. మరిన్ని సభ్యత్వాల ద్వారా మీ మద్దతు మేము కట్టుబడి ఉన్న జర్నలిజాన్ని అభ్యసించడంలో మాకు సహాయపడుతుంది. నాణ్యమైన జర్నలిజానికి మద్దతు ఇవ్వండి మరియు బిజినెస్ స్టాండర్డ్ కు సభ్యత్వాన్ని పొందండి. డిజిటల్ ఎడిటర్

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments