HomeHEALTHకత్రినా కైఫ్ మరియు విక్కీ కౌషల్ ఆర్ డేటింగ్, హర్ష్ వర్ధన్ కపూర్ ధృవీకరించారు

కత్రినా కైఫ్ మరియు విక్కీ కౌషల్ ఆర్ డేటింగ్, హర్ష్ వర్ధన్ కపూర్ ధృవీకరించారు

కత్రినా కైఫ్ మరియు విక్కీ కౌషల్ డేటింగ్ చేస్తున్నారని uming హిస్తే ఇప్పుడు చాలా స్పష్టంగా మారింది. ఇద్దరూ తరచూ కలిసి కనిపించారు, మరియు కౌషల్ అనుకోకుండా కైఫ్ కథపై ఒకసారి ప్రవేశించాడు. ఇద్దరూ ఈ సంబంధాన్ని ఎప్పుడూ ధృవీకరించనప్పటికీ, హర్ష్ వర్ధన్ కపూర్ చివరకు వారి ప్రేమ గురించి బీన్స్ చిందించారు.

ఇంకా చదవండి: “ఇది చెడ్డది, ఇది విచారంగా ఉంది ”: కత్రినా కైఫ్ హార్ట్‌బ్రేక్ గురించి తెరుస్తుంది

జూమ్ యొక్క చాట్ షోలో నటుడు వచ్చారు ఆహ్వానం ద్వారా మాత్రమే అక్కడ కత్రినా కైఫ్ మరియు విక్కీ కౌషల్ సమీకరణం గురించి మాట్లాడారు. బాలీవుడ్ సంబంధాల పుకారును నిజమని తాను నమ్ముతున్నానని అడిగినప్పుడు, “విక్కీ మరియు కత్రినా కలిసి ఉన్నారు, అది నిజం” అని కపూర్ అన్నారు. ఆయన ఇలా అన్నారు, “ఈ మాట చెప్పినందుకు నేను ఇబ్బందుల్లో పడతానా? నాకు తెలియదు. వారు దాని గురించి చాలా ఓపెన్ గా ఉన్నారని నేను అనుకుంటున్నాను. ”

ఇదంతా కరణ్ జోహార్ యొక్క టాక్ షో కాఫీ విత్ కరణ్ . 2018 లో 6 వ సీజన్లో, కైఫ్ “తెరపై విక్కీ కౌషల్‌తో అందంగా కనిపిస్తానని” వెల్లడించాడు. కౌషల్ దాని గురించి తెలుసుకున్నప్పుడు, అతను ఆనందం నుండి మూర్ఛపోయాడు. వెంటనే, వీరిద్దరూ కలిసి విందుల్లో కనిపించడం ప్రారంభించారు.

వర్క్‌వైస్, కైఫ్ సూరివంషి మరియు ఆమె కిట్టిలో భూత్ పోలీసులు . కైఫ్ భారతదేశపు తొలి మహిళా సూపర్ హీరోగా అవతరించనుంది. అలీ అబ్బాస్ జాఫర్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రం అనేక దేశాలలో చిత్రీకరించబడుతుంది మరియు ఇది జీవిత కన్నా పెద్ద కథగా చిత్రీకరించబడింది. ఈ చిత్రం భారతీయ నేపధ్యంలో పాతుకుపోతుంది మరియు వారు ఈ చిత్రం యొక్క మొదటి భాగాన్ని భారతదేశంలో చిత్రీకరిస్తారు. హిమాచల్ ప్రదేశ్, ఉత్తరాఖండ్ మరియు Delhi ిల్లీ ప్రధానం.

కౌషల్ అమర అశ్వత్తామ, సర్దార్ ఉదమ్ సింగ్ మరియు ఫీల్డ్ మార్షల్ సామ్ మానేక్షా యొక్క బయోపిక్. బయోపిక్ పేరు సామ్ బహదూర్ అని నటుడు ఇటీవల వెల్లడించారు. బయోపిక్‌లో ఫీల్డ్ మార్షల్ సామ్ మనేక్షా పాత్రను పోషించడం గురించి విక్కీ కౌషల్ ఇంతకు ముందు పిటిఐ, “నేను అతని కథలు విన్నాను నా తల్లిదండ్రుల నుండి వారు పంజాబ్ నుండి వచ్చారు. 1971 సమయంలో, వారు యుద్ధాన్ని నిశితంగా చూశారు… నేను స్క్రిప్ట్ చదివి మరింత తెలుసుకున్నప్పుడు, నేను ఎగిరిపోయాను. అతను నిజంగా ఈ దేశానికి ఒక పురాణం. ఈ పాత్రను పోషించే అవకాశాన్ని పొందడం అత్యున్నత క్రమం యొక్క గౌరవం. ”

ఇంకా చదవండి

Previous articleయుఎస్ విద్యార్థి వీసా నియామకాలు సోమవారం ప్రారంభమవుతాయి
Next articleకాన్యే వెస్ట్ డ్రాప్స్ యీజీ గ్యాప్ యొక్క మొదటి పీస్
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

భారతదేశంలో డెల్టా ప్లస్ “వేరియంట్ ఆఫ్ కన్సర్న్” యొక్క 40 కేసులు కనుగొనబడ్డాయి

భారతదేశం యొక్క యునైటెడ్ బ్రూవరీస్ పై హీనెకెన్ నియంత్రణను తీసుకుంటాడు

Recent Comments