HomeGENERALసంజయ్ మంజ్రేకర్ 'ఆల్ టైమ్ గ్రేట్స్' అసెస్‌మెంట్‌పై ఆర్ అశ్విన్ ఉల్లాసకరమైన పోటితో స్పందించారు

సంజయ్ మంజ్రేకర్ 'ఆల్ టైమ్ గ్రేట్స్' అసెస్‌మెంట్‌పై ఆర్ అశ్విన్ ఉల్లాసకరమైన పోటితో స్పందించారు

చివరిగా నవీకరించబడింది:

రవిచంద్రన్ అశ్విన్ తన ‘ఆల్ టైమ్ గ్రేట్స్’లో ఒకడు కాదని సంజయ్ మంజ్రేకర్ చెప్పాడు, ఎందుకంటే సెనాలో ఫిఫర్ నమోదు చేసినందుకు ప్రగల్భాలు పలకలేదు.

Ravichandran Ashwin, Sanjay Manjrekar

చిత్రం- పిటిఐ

. ట్విట్టర్‌లోకి తీసుకొని, ఆర్ అశ్విన్ దిగ్గజ తమిళ చిత్రం ‘అన్నీయన్’ లేదా నటుడు విక్రమ్ మరియు దివంగత నటుడు వివేక్ మధ్య ‘అపరాచిత్ ‘. ఈ సన్నివేశంలో ప్రసిద్ధ సంభాషణ ఉంది – ‘అప్డి సోల్లాధ డా చారి, మనసెల్లం వలికిర్ధు’ (దయచేసి ఇలాంటివి చెప్పకండి, ఇది నా హృదయాన్ని బాధపెడుతుంది). ) అశ్విన్ మంజ్రేకర్ యొక్క ‘ఆల్ టైమ్ గ్రేట్స్’లో భాగం కాదు

సోమవారం, వ్యాఖ్యాత సంజయ్ మంజ్రేకర్ మాట్లాడుతూ రవిచంద్రన్ అశ్విన్ తన’ ఆల్ టైమ్ గ్రేట్స్’లో ఒకడు కాదని అతను సెనా, అంటే దక్షిణాఫ్రికా, ఇంగ్లాండ్, న్యూజిలాండ్ మరియు ఆస్ట్రేలియాలో ఫిఫర్ నమోదు చేసినందుకు ప్రగల్భాలు పలుకుతున్నాడు. తన ‘ఆల్ టైమ్ గ్రేట్స్’ పుస్తకంలో డాన్ బ్రాడ్మాన్, గ్యారీ సోబర్స్, సునీల్ గవాస్కర్, సచిన్ టెండూల్కర్ & విరాట్ కోహ్లీ ఉన్నారని ఆయన వెల్లడించారు, అశ్విన్ ఇంకా అక్కడ లేడు.

“ఆట యొక్క ఆల్-టైమ్ గ్రేట్స్‌లో ఒకరిగా ప్రజలు అతని గురించి మాట్లాడటం ప్రారంభించినప్పుడు నాకు కొన్ని సమస్యలు ఉన్నాయి. ఒకటి అశ్విన్‌తో నాకు ఉన్న ప్రాథమిక సమస్య ఏమిటంటే, మీరు సెనా దేశాలను చూసినప్పుడు, అశ్విన్‌కు అక్కడ ఐదు వికెట్లు కూడా లేవు ”అని ESPNCricinfo లో మాట్లాడుతున్న సంజయ్ మంజ్రేకర్ అన్నారు.

ఒక రకమైన బౌలింగ్ ఏమిటంటే, గత నాలుగు సంవత్సరాల్లో, జడేజా అతనితో వికెట్ తీసుకునే సామర్ధ్యాలతో సరిపోలింది.అప్పుడు, ఆసక్తికరంగా, ఇంగ్లాండ్‌తో జరిగిన చివరి సిరీస్‌లో, అక్సర్ పటేల్ ఇలాంటి పిచ్‌లపై అశ్విన్ కంటే ఎక్కువ వికెట్లు సాధించాడు.అందుకే అంగీకరించడంలో నా సమస్య అశ్విన్ నిజమైన ఆల్ టైమ్ గ్రేట్ గా, “ది క్రి cketer- మారిన-వ్యాఖ్యాత / విశ్లేషకుడు జోడించబడ్డారు.

‘ఆల్ టైమ్ గ్రేట్’ అనేది క్రికెటర్‌కు ఇచ్చిన అత్యధిక ప్రశంసలు మరియు గుర్తింపు. . డాన్ బ్రాడ్‌మాన్, సోబర్స్, గవాస్కర్, టెండూల్కర్, విరాట్ వంటి క్రికెటర్లు నా పుస్తకంలో ఆల్ టైమ్ గ్రేట్స్. తగిన గౌరవంతో, అశ్విన్ ఇంకా ఆల్ టైమ్ గ్రేట్ గా లేడు. 🙏 # AllTimeGreatExplained 😉

– సంజయ్ మంజ్రేకర్ (an సంజయ్మంజ్రేకర్) జూన్ 6, 2021

మొదట ప్రచురించబడింది:

ఇంకా చదవండి

Previous articleస్పెయిన్ కోవిడ్ సంక్షోభం: యూరో 2020 కి ముందు ఆటగాళ్లకు టీకాలు వేయాలని క్రీడా మంత్రి కోరుతున్నారు
Next articleజస్టిన్ బీబర్ తన తల్లిదండ్రుల నైపుణ్యాలను అందమైన క్లిప్‌లో చూపిస్తాడు, అభిమానులు 'బీబర్ బేబీ' కోసం డిమాండ్ చేస్తారు
RELATED ARTICLES

శౌర్య An ర్ అనోకి కి కహానీ జూన్ 18 వ్రాసిన నవీకరణ: అనోకి వినాశనానికి గురైంది

టిఎంసి ఎమ్మెల్యేకు బెంగాల్ ప్రభుత్వం జెడ్ + అందించిన తరువాత ముకుల్ రాయ్స్ సిఆర్పిఎఫ్ భద్రతను కేంద్రం ఉపసంహరించుకుంది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

శౌర్య An ర్ అనోకి కి కహానీ జూన్ 18 వ్రాసిన నవీకరణ: అనోకి వినాశనానికి గురైంది

టిఎంసి ఎమ్మెల్యేకు బెంగాల్ ప్రభుత్వం జెడ్ + అందించిన తరువాత ముకుల్ రాయ్స్ సిఆర్పిఎఫ్ భద్రతను కేంద్రం ఉపసంహరించుకుంది

ఘజియాబాద్ సంఘటనకు మతతత్వ స్పిన్ ఇచ్చినందుకు సమాజ్ వాదీ పార్టీ నాయకుడు ఎఫ్ఐఆర్ తో చెంపదెబ్బ కొట్టారు

Recent Comments