HomeGENERALస్పెయిన్ కోవిడ్ సంక్షోభం: యూరో 2020 కి ముందు ఆటగాళ్లకు టీకాలు వేయాలని క్రీడా మంత్రి...

స్పెయిన్ కోవిడ్ సంక్షోభం: యూరో 2020 కి ముందు ఆటగాళ్లకు టీకాలు వేయాలని క్రీడా మంత్రి కోరుతున్నారు

చివరిగా నవీకరించబడింది:

స్పెయిన్ యొక్క కోవిడ్ సంక్షోభం స్పెయిన్ జాతీయ ఫుట్‌బాల్ జట్టుకు యూరో 2020 కంటే ముందు స్పానిష్ ఆరోగ్య మంత్రిత్వ శాఖ నుండి అత్యవసర కోవిడ్ -19 టీకాలు తీసుకోవడానికి దారితీసింది.

Spain Covid crisis

స్పెయిన్ కోవిడ్ సంక్షోభం వారి రాబోయే యూరోపియన్ ఛాంపియన్‌షిప్‌కు ముందు స్పెయిన్ జాతీయ ఫుట్‌బాల్ జట్టు సన్నాహాలను ప్రభావితం చేసింది, కెప్టెన్ సెర్గియో బుస్కెట్స్ కోవిడ్ -19 కు సానుకూల పరీక్షలు చేశాడు. ఆర్‌ఎఫ్‌ఇఎఫ్ గత ఆదివారం తమ అధికారిక వెబ్‌సైట్‌లో సెర్గియో బుస్కెట్స్ కోవిడ్ వార్తలను వెల్లడించింది. యూరో 2020 కోసం ఆటగాళ్ల తయారీని పెంచే ప్రయత్నంలో, స్పానిష్ ఆరోగ్య మంత్రిత్వ శాఖ కోవిడ్ -19 టీకాలను జాతీయ ఫుట్‌బాల్ జట్టుకు ఇవ్వడానికి సిద్ధంగా ఉంది.

సెర్గియో బుస్కెట్స్ కోవిడ్ పరీక్ష తరువాత , వారి రాబోయే యూరో 2020 ప్రచారానికి ముందు నివారణ చర్యగా జట్టులోని సభ్యులందరూ ఒంటరిగా బలవంతం చేయబడ్డారు. అదృష్టవశాత్తూ స్పానిష్ జాతీయ జట్టులోని ఇతర సభ్యులు తమ తప్పనిసరి రోజువారీ పరీక్షల సమయంలో కోవిడ్ -19 కోసం ప్రతికూల పరీక్షలు చేశారు. ఏదేమైనా, లా రోజా సభ్యులతో ఒంటరిగా, స్పెయిన్ జాతీయ ఫుట్‌బాల్ జట్టు సాంప్రదాయ జట్టు సెషన్లకు బదులుగా ఆటగాళ్ళు వ్యక్తిగత శిక్షణను చూడటానికి సిద్ధంగా ఉంది.

ఒంటరిగా ఉన్నప్పుడు లిథువేనియాతో జరిగిన చివరి సన్నాహక ఆటను కోల్పోయే లూయిస్ ఎన్రిక్ యొక్క పురుషులు లూయిస్ డి లా ఫ్యుఎంటెను చూసి అతని స్పానిష్ అండర్ -21 జాతీయ జట్టుకు నాయకత్వం వహిస్తారు.

క్రీడాకారుల ఆరోగ్యంపై ప్రతికూల ప్రభావాన్ని చూపే సమస్యలను మరియు యూరోపియన్ ఛాంపియన్‌షిప్, స్పానిష్ కోసం వారి తయారీపై పేర్కొంటూ సీనియర్ జట్టును భర్తీ చేస్తుంది. స్పెయిన్ జాతీయ ఫుట్‌బాల్ జట్టు ఆటగాళ్లకు అత్యవసర కోవిడ్ -19 టీకాలు ఇవ్వడానికి ఆరోగ్య మంత్రిత్వ శాఖ సిద్ధమైంది. యూరో 2020 కోసం స్పెయిన్ స్క్వాడ్ ఒక వారం తరువాత వారి ప్రచారాన్ని కిక్ స్టార్ట్ చేయడానికి ముందు వారి టీకాలను అందుకుంటుంది.

వివిధ నివేదికల ప్రకారం, స్పెయిన్ జాతీయ ఫుట్‌బాల్ జట్టు టీకాల కోసం ఒక అభ్యర్థనను పెట్టింది ఏప్రిల్‌లో స్పానిష్ ఆరోగ్య మంత్రిత్వ శాఖ నుండి ఎటువంటి స్పందన రాలేదు. ఏదేమైనా, జూన్ 14 న ఎస్టాడియో డి లా కార్టుజాలో స్వీడన్‌తో జరిగిన టోర్నమెంట్ ఓపెనర్ కంటే ఆటగాళ్లందరికీ టీకాలు వేసేటట్లు చూసే జట్టుకు వేగంగా వ్యాక్సిన్ సరఫరా చేయాలని మంత్రిత్వ శాఖ నిర్ణయించింది.

స్పెయిన్ యూరో 2020 మ్యాచ్‌లు

సెవిల్లెలో జరిగే యూరోపియన్ ఛాంపియన్‌షిప్‌లో తమ తొలి లీగ్ మ్యాచ్‌లో లా రోజా స్వీడన్‌తో తలపడనుంది. జూన్ 19 న ఎస్టాడియో డి లా కార్టుజాలో పోలాండ్‌తో జరిగిన ఘర్షణ యూరో 2020 నాకౌట్ దశల ముందు జూన్ 23 న స్లోవేకియాతో వారి చివరి సమూహ దశ ఘర్షణ జరుగుతుంది.

యూరో 2020 భారతదేశంలో ప్రసారం: యూరో 2020 ఎక్కడ చూడాలి?

సోనీ స్పోర్ట్స్ నెట్‌వర్క్ భారతదేశంలో యుఇఎఫ్ఎ యూరో 2020 యొక్క అధికారిక ప్రసారకులుగా పేరుపొందింది. యూరో 2020 ప్రసారం సోనీ టెన్ 2 మరియు సోనీ టెన్ 3 (హిందీలో) ఛానెల్‌లలో లైవ్ స్ట్రీమ్‌తో సోనీ ఎల్ఐవి యాప్‌లో లభిస్తుంది.

మొదట ప్రచురించబడింది:

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

పెట్టుబడిలో AI అనేది మానవ సాధికారత గురించి, స్థానభ్రంశం గురించి కాదు

కోవిడ్ మధ్య విదేశీ నిపుణులు లేనప్పుడు హెచ్‌హెచ్ పట్టాల వాణిజ్య ఉత్పత్తిని సెయిల్ వాయిదా వేసింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

పెట్టుబడిలో AI అనేది మానవ సాధికారత గురించి, స్థానభ్రంశం గురించి కాదు

కోవిడ్ మధ్య విదేశీ నిపుణులు లేనప్పుడు హెచ్‌హెచ్ పట్టాల వాణిజ్య ఉత్పత్తిని సెయిల్ వాయిదా వేసింది

देख लीजिए नीतीश का बाढ़, अपनी ही डाला?

Recent Comments