HomeGENERALకరెన్ నస్బామర్ కంట్రీ ట్రాక్‌లోని సోల్‌ఫుల్ వైబ్స్‌ను తొలగించారు 'మేము ఎప్పటికి దగ్గరగా ఉన్నాము'

కరెన్ నస్బామర్ కంట్రీ ట్రాక్‌లోని సోల్‌ఫుల్ వైబ్స్‌ను తొలగించారు 'మేము ఎప్పటికి దగ్గరగా ఉన్నాము'

.

లూయిస్బోరో, న్యూయార్క్ జూన్ 8, 2021 ( ఇష్యూవైర్.కామ్ ) – అద్భుతమైన కళాకారిణి, కరెన్ నస్బామర్ తన తాజా ఆకర్షణీయమైన ట్రాక్‌తో దేశీయ సంగీత శ్రోతల మనోభావాలను ఉద్ధరించారు. ఆమె ట్రాక్‌లో దీర్ఘ-రూప శ్రావ్యాలను రూపొందించారు మేము ఎప్పటికి దగ్గరగా ఉన్నాము . ట్రాక్ యొక్క సున్నితమైన పద్యాలు న్యూయార్క్ కంట్రీ ఆర్టిస్ట్ యొక్క మనోహరమైన కళాత్మకతతో కొత్త అర్థాన్ని కనుగొన్నాయి. . తెలివైన సంగీత విద్వాంసుడు ప్రసిద్ధ సంగీత నిర్మాత మరియు పాటల రచయితగా ఆమె పరిశీలనాత్మక పాత్రలకు ప్రసిద్ది చెందారు. అన్ని ఆధునిక సౌకర్యాలను పొందిన అగ్రశ్రేణి ప్రొడక్షన్ హౌస్ ‘సోరెల్లా ఎంటర్టైన్మెంట్’ యొక్క గర్వించదగిన యజమాని కూడా ఆమె. ఆమె హోలీ మెక్‌క్రీరీతో కలిసి పనిచేసింది మరియు ఇది 20 సంవత్సరాలకు పైగా గొప్ప అనుబంధంగా ఉంది. ప్రొడక్షన్ హౌస్ 2012 లో స్థాపించబడింది మరియు ఇటాలియన్ భాషలో అర్థం ‘సోదరీమణులు’. ఆమె అద్భుతమైన పాటలు చాలా ఉన్నాయి సౌండ్‌క్లౌడ్ . ‘క్లోజర్ దాన్ వివ్ ఎవర్ బీన్’ పాట ఒక ఉత్కంఠభరితమైన దేశీయ ట్యూన్‌ను పొందింది. అద్భుతమైన సంగీత విద్వాంసుడు, కరెన్ నస్బామర్ తన అభిమానులను ఆకర్షణీయమైన శ్రావ్యతతో చంపారు. ఆమె చాలా ప్రారంభంలో సంగీతం కోసం ఒక నేర్పును అభివృద్ధి చేసింది మరియు పియానో ​​మరియు వుర్లిట్జర్‌ను గొప్ప అభిరుచితో వాయించేది. ఆమె తండ్రి ఆమెకు 11 ఏళ్ళ వయసులో సింథసైజర్‌తో బహుకరించారు మరియు సంగీతంపై ఆమెకున్న ప్రేమకు పెద్ద మలుపు తిరిగింది. ఆమె Instagram హ్యాండిల్ నిండి ఉంది కళాకారుడు క్రమం తప్పకుండా పంచుకునే ఆమె రాబోయే ప్రాజెక్టుల గురించి నవీకరణలు. అద్భుతమైన ట్రాక్ ఒక చిరస్మరణీయ అంచుని పొందింది మరియు ప్రతిభావంతులైన కళాకారిణి ఆమె లొంగని సామర్థ్యం మరియు తెలివిగల స్పర్శలను చూపించింది. ఆమె చిన్ననాటి నుండే, మరియా, విట్నీ, బెట్టే, చెర్, ఎట్టా, మరియు క్వీన్ లాటిఫా వంటి ఇతిహాసాలచే ఆమె పెద్ద సమయాన్ని ఆకర్షించింది మరియు వారు శ్రోతల మనస్సులలో చెరగని ముద్ర వేశారు. ఆమె రాబోయే ట్రాక్ ‘యూనివర్స్’తో దాదాపుగా పూర్తయింది మరియు ఇది త్వరలో విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది. ఆమె ఫేస్‌బుక్

లో తగినంత పోస్ట్‌లను చూడటానికి ప్రేక్షకులు ఆమె తాజా వెంచర్‌ల గురించి తెలుసుకోవటానికి ఆసక్తిగా ఉన్నారు. ప్రొఫైల్. కరెన్ నస్బామర్ యొక్క ‘మేము ఇంతకు మునుపు దగ్గరగా ఉన్నాము’ ఇప్పుడు సౌండ్‌క్లౌడ్‌లో ఉంది:
https://soundcloud.com/karen-nussbaumer/closer-than-weve-ever-been
మీడియా సంప్రదింపు

మ్యూజిక్ ప్రమోషన్ క్లబ్ https: // musicpromotion .క్లబ్

టాగ్లు: కరెన్ నస్బామర్ , మనం ఇంతకుముందు దగ్గరగా ఉన్నాము , దేశీయ సంగీత, న్యూయార్క్ కంట్రీ ఆర్టిస్ట్ , సౌండ్‌క్లౌడ్ , మ్యూజిక్‌ప్రొమోషన్క్లబ్
ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

టీకా విధ్వంసం చేసినందుకు మాజీ ఫార్మసిస్ట్ జైలుకు పంపబడ్డాడు; భారతదేశ ఉప్పెన చివరకు తేలికవుతుంది: లైవ్ COVID-19 నవీకరణలు

భారతదేశపు పెట్రోనెట్ 5 సంవత్సరాలలో స్థానిక విస్తరణ కోసం 2.6 బిలియన్ డాలర్లు పెట్టుబడి పెట్టనుంది

Recent Comments