HomeGENERALలుకింగ్ యొక్క తాజా పాట 'వూంట్ డూ' ఆకట్టుకునే మరియు వూజీ RnB మరియు హిప్-హాప్...

లుకింగ్ యొక్క తాజా పాట 'వూంట్ డూ' ఆకట్టుకునే మరియు వూజీ RnB మరియు హిప్-హాప్ కాడెన్స్ మీద మొగ్గు చూపుతుంది

రాబోయే న్యూయార్క్ హిప్-హాప్ కళాకారుడు లుకింగ్ సౌండ్‌క్లౌడ్‌లో తన తాజా R & B- నానబెట్టిన ర్యాప్ పాట ‘వొంట్ డూ’ లో వూజీ బాస్‌లైన్ మరియు ట్రిప్పీ లిరికల్ మ్యాజిక్‌ను ప్రదర్శించారు.

న్యూయార్క్ నగరం, న్యూయార్క్ జూన్ 8, 2021 ( ఇష్యూవైర్.కామ్ )లుకింగ్ , కొత్త జనాదరణ పొందిన ఆర్ & బి, మరియు హిప్ హాప్ పెర్ఫార్మర్ అధిక సంగీత నైపుణ్యానికి ఉదాహరణ, అతను తన riv హించని ప్రత్యేకమైన పాటలకు ముఖ్యాంశాలు తయారుచేస్తున్నాడు . న్యూయార్క్ హిప్-హాప్ ఆర్టిస్ట్ ఇటీవల అనేక సౌండ్‌క్లౌడ్ సంగీత ప్రాజెక్టులను విడుదల చేసింది, ఇవన్నీ సానుకూల స్పందనను పొందాయి. అతని యవ్వనం ఉన్నప్పటికీ, అతని సంగీతానికి లోతు మరియు పదార్ధం ఉన్నాయి. అతను హిప్ హాప్, ఆర్ఎన్బి, సోల్ మరియు ర్యాప్ మ్యూజిక్ లలో రాణించే మల్టీ టాలెంటెడ్ పెర్ఫార్మర్. అతని జ్ఞానం చూసి మీరు కలవరపడతారు. అతని హిప్ హాప్ మరియు ఆర్ & బి సోల్ ట్యూన్లు ఆనందం కలిగిస్తాయి, ఎందుకంటే మీరు వాటిని విన్నప్పుడు అవి మిమ్మల్ని మరొక ప్రపంచానికి రవాణా చేస్తాయి. అతని పాటలు అతని జీవితాన్ని ఆకట్టుకున్న ముఖ్యమైన జీవిత పరిస్థితుల నుండి ప్రేరణ పొందాయి. ‘వొంట్ డూ’ చిరస్మరణీయమైన హుక్స్ మరియు తెలివిగల సాహిత్యాలతో రూపొందించబడింది, ఇది శ్రోతలను ఆప్యాయమైన భావోద్వేగాలతో మిళితమైన సమ్మోహన ప్రపంచానికి దారి తీస్తుంది. ఇది మృదువైన, చిక్కైన వివరణాత్మక సౌండ్‌స్కేప్, అలాగే ఆకర్షణీయమైన కొత్త శ్రావ్యత మరియు పాట యొక్క పెరుగుదలకు మరియు అనూహ్యతకు దోహదపడే తదుపరి ర్యాప్ వాయిస్‌ని కలిగి ఉన్న ఒక రంగురంగుల విడుదల. తిరుగుబాటు న్యూయార్కర్ చేత కొత్త హిప్ హాప్ మరియు R&B మ్యూజిక్ విడుదల, లుకింగ్ , చేయరు అనేది కళ యొక్క పని, ఇది పదునైన మరియు పునరావృతమయ్యే సామెతలు మరియు భారీ డ్రమ్ కిక్‌లతో నిండి ఉంటుంది. ఈ కొత్త పాట నిజ జీవిత అనుభవాలు మరియు అనుభూతుల గురించి. మన హృదయాలను ఆకర్షించే పాజిటివిజం యొక్క శక్తివంతమైన రంగుతో, అతను ఓడిపోయి, సంపాదించడం, నిస్సహాయత, సమ్మోహన, ప్రేమ మరియు ద్రోహం అనుభూతి చెందుతాడు. అతను చాలా ప్రత్యేకమైన ట్యూన్లను వ్రాస్తాడు, అది వివిధ కారణాల వల్ల నిలుస్తుంది. వాతావరణం, లయ, మరియు మొదటి స్వర రుచికరమైన మరియు శ్రావ్యత యొక్క సున్నితమైన తీవ్రత ఈ పాటను మెరుగుపరచిన రెగె లేదా ఆర్ అండ్ బి ట్యూన్ లాగా చేస్తుంది. ఇన్స్ట్రుమెంటేషన్ సంగీతం యొక్క ఈ unexpected హించని మరియు తక్కువ ప్రయోగాత్మక ప్రాంతంలోకి ప్రవేశిస్తుంది మరియు ఇది త్వరలో ట్రిప్-హాప్ లీడ్ ట్రాక్ అవుతుంది. అయితే, అది కనిపించిన తర్వాత, ప్రతిదీ బాగా పనిచేస్తుంది. నిజ జీవిత సమస్యలతో వ్యవహరించేప్పటి నుండి అతని పాటలు అన్నీ అసాధారణమైనవి మరియు ఒకదానికొకటి. అతని పాటల్లో బాధ, కష్టం, నిలకడ, అభద్రత మరియు జీవిత ఆశావాదం ఉన్నాయి. అతను సౌండ్‌క్లౌడ్‌లో ఉంచడానికి సిద్ధంగా ఉన్న అనేక ట్రాక్‌లపై ఇతర యువ సంగీతకారులతో కలిసి పనిచేయాలనుకుంటున్నాడు. అతను సంగీత రంగంలో ఆల్ రౌండర్, గొప్ప సంగీత చెవి. దాని వినూత్న హిప్ హాప్ మరియు ఆర్ & బి కంపోజిషన్లు మరియు ఆలోచించదగిన సాహిత్యంతో, అతని సంగీతం దృష్టిని ఆకర్షిస్తుంది. OoOo మరియు ‘ దీన్ని సెట్ చేయండి (ఉత్పత్తి. లూల్ చేత) నిజంగా ప్రేరేపించేవి మరియు జీవితంపై సానుకూల దృక్పథాన్ని ప్రోత్సహిస్తాయి. అతని సంగీతం ప్రస్తుతము, మరియు ముఖ్యంగా, అతను అధిక-నాణ్యత గల పాటలను నిర్మిస్తున్న ఒక అప్-అండ్-వస్తున్న సంగీతకారుడు. అతని సంగీతం ప్రపంచమంతా వినాలి. అతని ట్విట్టర్ మరియు Instagram పేజీ , సౌండ్‌క్లౌడ్ , స్పాటిఫై , మరియు YouTube కొనసాగించడానికి ఈ హిప్ హాప్, రాప్ మరియు r & b ఆత్మ సంగీతకారుడు. ఈ పాటను ఆస్వాదించడానికి ఇచ్చిన లింక్‌ను సందర్శించండి: https://soundcloud.com/tothetopluking12/wont-do మీడియా సంప్రదింపు

మ్యూజిక్ ప్రమోషన్ క్లబ్ https://musicpromotion.club

టాగ్లు: లుకింగ్ , హిప్ హాప్, రాప్ముసిక్ , rnb , ఆత్మ , సౌండ్‌క్లౌడ్ , న్యూయార్క్ హిప్-హాప్ ఆర్టిస్ట్
ఇంకా చదవండి

Previous articleభారతదేశంలో ఇంధన సామర్థ్య చర్యల అమలు దేశంలో గణనీయమైన మొత్తంలో CO2 ఉద్గారాలను ఆదా చేస్తుంది
Next articleకరెన్ నస్బామర్ కంట్రీ ట్రాక్‌లోని సోల్‌ఫుల్ వైబ్స్‌ను తొలగించారు 'మేము ఎప్పటికి దగ్గరగా ఉన్నాము'
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

సింబు యొక్క 'మనాదు' మొదటి సింగిల్ విడుదల తేదీ చివరకు ఇక్కడ ఉంది

శివకార్తికేయన్ భారీ జీతం కోసం మెగా 5 చిత్రాల ఒప్పందంపై సంతకం చేశారా?

Recent Comments