HomeGENERALఈ ప్రాంతంలో లేరు, మెహుల్ చోక్సీ అపహరణపై బార్బరా జరాబికా చెప్పారు

ఈ ప్రాంతంలో లేరు, మెహుల్ చోక్సీ అపహరణపై బార్బరా జరాబికా చెప్పారు

మెహూల్ చోక్సీ కేసులో బార్బరా జరాబికా పేరును అపహరించిన సమయంలో ఆమె ఆ ప్రాంతంలో లేరని పేర్కొంది.

బహుళ కోట్ల పిఎన్‌బి కుంభకోణానికి పాల్పడిన చోక్సీ మే నెలలో ఆంటిగ్వా నుండి అదృశ్యమయ్యాడు 23 పొరుగున ఉన్న డొమినికాలో మాత్రమే ఉపరితలం.

WION తో మాట్లాడుతూ, బార్బరా, “మే 23, ఆదివారం, మేము కార్లిస్లే బేలో అల్పాహారం తీసుకోవడానికి వెళ్ళాము, ఇది దక్షిణాన హోటల్ రిసార్ట్ ఆంటిగ్వా మరియు అతను నన్ను జాలీ హార్బర్‌లో తీసుకున్నాడు, “మాకు అల్పాహారం మరియు సంభాషణ, కాఫీ” మరియు “మేము 11:30 లేదా 12 గంటలకు తిరిగి జాలీ నౌకాశ్రయానికి వచ్చాము, ఇది నేను చివరిసారిగా చూశాను . “

తన సంభాషణను గుర్తుచేసుకుంటూ, బార్బరా ఇలా అన్నాడు,” అతను నిజంగా నిరాశకు గురయ్యాడని, నేను ఆంటిగ్వాను విడిచిపెడుతున్నానని నమ్మలేకపోతున్నాను మరియు అతను నన్ను ఒప్పించటానికి ప్రయత్నిస్తున్నాడు కాని నేను నేను మధ్యాహ్నం విమానాశ్రయానికి వెళ్తాను, డొమినికా కి వెళ్లి తిరిగి యూరప్ వెళ్తాను అని అతనికి చెప్పాడు. “

మెహుల్ చోక్సీ, 62, ఆంటిగ్వా మరియు బార్బుడా పోలీసు కమిషనర్‌కు ఇచ్చిన ఫిర్యాదులో బార్బరా జబారికతో పాటు ఇతరులతో పాటు అతని “అపహరణ” కు పాల్పడినట్లు జాబితా చేయబడింది, ఇది ఇంకా రుజువు కాలేదు. జూన్ 2 నాటి ఐదు పేజీల ఫిర్యాదులో, “8-10 భారీ కండరాల పురుషులు” తన ఇంటి నుండి స్థానిక సమయం సాయంత్రం 5.15 గంటలకు తీసుకువెళ్లారని ఆయన అన్నారు.

బార్బరా, WION ప్రశ్నకు సమాధానంగా , “సుమారు 3 గంటల గడియారం, నేను బయలుదేరి విమానాశ్రయానికి వెళ్ళాను. అతను మధ్యాహ్నం కిడ్నాప్ అని చెప్తున్నాడు..ఇది బిజీ సమయం, పగటిపూట మరియు బిజీగా ఉన్న ప్రాంతం మరియు వద్ద ఆ సమయంలో నేను విమానాశ్రయానికి వెళుతున్నాను “.

ముప్పై నిమిషాల సంభాషణలో, బార్బరా గత ఆగస్టు 2020 నుండి చోక్సీతో తనకున్న పరిచయం గురించి వివరాలు ఇచ్చాడు మరియు అతన్ని “రాజ్” అని తనకు తెలుసు అని చెప్పాడు. సంవత్సరపు పరిచయంలో, చోక్సీ ఆమెతో చాలాసార్లు మాట్లాడాడు మరియు ఆమెకు డైమండ్ రింగ్ బహుమతిగా ఇచ్చాడు, అది నకిలీదని తేలింది.

అతని గతం గురించి ఆమెకు తెలుసా అని అడిగినప్పుడు, “ఇప్పుడు నేను కనుగొన్నాను, అతను చాలా అబద్దం చెప్పాడు” మరియు “తనను తాను రాజ్ అని పరిచయం చేసుకున్నాడు” మరియు “మేము ఎక్కడికి వెళ్ళినా అందరూ అతన్ని” రాజ్ “అని పిలిచారు. , “అతని నిజమైన నేపథ్యం నాకు తెలిస్తే, నేను అతనితో ఎప్పుడూ సమావేశమయ్యేది కాదు” అని ఎత్తిచూపారు.

ఆమె ఏ దేశానికి చెందినది కాదని కూడా ఆమె స్పష్టం చేసింది కరేబియన్ దేశం మరియు యూరోపియన్.

ఇంకా చదవండి

Previous articleజమ్మూ: మాతా వైష్ణో దేవి ఆలయంలో నగదు లెక్కింపు గదిలో మంటలు చెలరేగాయి
Next article“ఎ కప్పా టీ, మై థాట్స్ అండ్ ఎ వ్యూ ఆఫ్ ది 22 యార్డ్స్”: మిథాలీ రాజ్ పోస్టుల చిత్రం సౌతాంప్టన్ నుండి
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

భారతదేశంలో ఇంధన సామర్థ్య చర్యల అమలు దేశంలో గణనీయమైన మొత్తంలో CO2 ఉద్గారాలను ఆదా చేస్తుంది

2021-22లో 2 లక్షలకు పైగా గ్రామాలకు ఎస్‌ఎల్‌డబ్ల్యుఎం మద్దతు కోసం స్వచ్ఛ భారత్ మిషన్ (గ్రామీన్) కింద రూ .40,700 కోట్లు కేటాయించారు.

Recent Comments