HomeENTERTAINMENTకొత్తగా పెళ్లి చేసుకున్న యామి గౌతమ్ యొక్క మొదటి చిత్రం పోస్ట్ వివాహం మీ దృష్టికి...

కొత్తగా పెళ్లి చేసుకున్న యామి గౌతమ్ యొక్క మొదటి చిత్రం పోస్ట్ వివాహం మీ దృష్టికి విలువైనదే!

bredcrumb

bredcrumb

|

జూన్ 4, 2021 న, నటి యామి గౌతమ్ దర్శకుడు ఆదిత్య ధార్‌తో ముడిపెట్టిన వివాహ వేడుకలో మరియు ఆమె సరళతపై దేశాన్ని వదిలివేసింది. వారి కుటుంబాల సమక్షంలో జరిగిన తక్కువ కీ వివాహ వేడుకతో యామి మరియు ఆదిత్య హృదయాలను గెలుచుకుంటున్నారు. అప్పటి నుండి, వారి చిత్రాలు పట్టణం యొక్క చర్చగా మారాయి. కొందరు తమ చిత్రాలపై విరుచుకుపడుతుండగా, మరికొందరు పెద్ద కొవ్వు పెళ్లి చేసుకున్నందుకు ఇతర ప్రముఖులను ట్రోల్ చేస్తున్నారు మరియు ప్రముఖులను యామి మరియు ఆదిత్య నుండి నేర్చుకోమని అడుగుతున్నారు.

ఇప్పుడు, యామి గౌతమ్ యొక్క మొదటి చిత్రం శ్రీమతి ధార్ ఇంటర్నెట్లో వైరల్ అవుతోంది, అందులో ఆమె ఆకుపచ్చ రంగు చీరలో కనిపిస్తుంది. విక్కీ దాత నటి మంగళసూత్రం, వెర్మిలియన్ (సింధూర్) మరియు ఎరుపు గాజులతో అందంగా కనిపిస్తుంది.

యామి గౌతమ్ 2020 ఆందోళనతో ఆమెను ఎలా విడిచిపెట్టిందో గుర్తుచేసుకున్నాడు!

కొన్ని గంటలు క్రితం, యామి కూడా తన చిత్రాన్ని ఎరుపు చీరలో పంచుకుని, “రిండ్ పోష్ మాల్ గిందనే డ్రాయే లో లో వసంత season తువును స్వాగతిద్దాం” అని శీర్షిక పెట్టారు.

ప్రకటించేటప్పుడు ప్రపంచానికి వారి వివాహం, యామి మరియు ఆదిత్య ఇద్దరూ రూమి యొక్క ఉల్లేఖనాన్ని పంచుకున్నారు మరియు వారి ఇన్‌స్టాగ్రామ్ పేజీలలో ఇలా వ్రాశారు, “మీ వెలుగులో, నేను ప్రేమించడం నేర్చుకుంటాను- రూమి. మా కుటుంబం యొక్క ఆశీర్వాదంతో, మేము ఒక ఆత్మీయ వివాహంలో ముడి వేసుకున్నాము ఈ రోజు వేడుక. చాలా ప్రైవేటు వ్యక్తులు కావడంతో, మేము ఈ సంతోషకరమైన సందర్భాన్ని మా తక్షణ కుటుంబంతో జరుపుకున్నాము. మేము ప్రేమ మరియు స్నేహ ప్రయాణాన్ని ప్రారంభించినప్పుడు, మేము మీ ఆశీర్వాదాలన్నింటినీ కోరుకుంటాము d శుభాకాంక్షలు. ప్రేమ, యామి మరియు ఆదిత్య. “

యామి గౌతమ్ వెడ్స్ ఆదిత్య ధార్: వారి పెళ్లి నుండి కనిపించని చిత్రాలు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతాయి

చాలా మంది ప్రముఖులు కార్తీక్ ఆర్యన్, విక్రాంత్ మాస్సే, వరుణ్ ధావన్, డియా మీర్జా, వాని కపూర్, జాక్వెలిన్ ఫెర్నాండెజ్, మృనాల్ ఠాకూర్, భూమి పెడ్నేకర్, ఇషా గుప్తా మరియు ఇతరులు ఈ జంటకు సంతోషకరమైన వివాహ జీవితాన్ని కోరుకున్నారు మరియు వారికి ప్రేమను పంపారు.

కథ మొదట ప్రచురించబడింది: జూన్ 7, 2021, 18:12 సోమవారం

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

EXO 'ఫీలింగ్‌తో పోరాడవద్దు' తో వారి అత్యంత -హించిన రాబడిని ఇవ్వండి

ఫెమ్మే ఫాటలే స్టీరియోటైప్ గ్లిట్జీగా అనిపిస్తుందా?

అగా ఖాన్ మ్యూజియం మరియు అమరాస్ రికార్డ్స్ కొత్త పత్రాలను 'బ్లూస్ కోసం శోధిస్తున్నాయి'

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఐపిఎల్: ఈ మాజీ ముంబై ఇండియన్స్ ఓపెనర్ ప్రతీకారం తీర్చుకోవడానికి తన మాజీ ప్రియురాలి సెక్స్ టేప్ లీక్ చేసినప్పుడు

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: న్యూజిలాండ్ కెప్టెన్ కేన్ విలియమ్సన్ ఈ రకమైన పిచ్‌ను భారత్‌తో మ్యాచ్ కోసం కోరుకున్నాడు

ఐపిఎల్ 2021: ఈ తేదీన తిరిగి ప్రారంభమయ్యే సీజన్, అక్టోబర్ 15 న ఫైనల్

Recent Comments