HomeENTERTAINMENTరాధే శ్యామ్: ప్రభాస్ స్టార్రర్ OTT జెయింట్ నుండి భారీ ఆఫర్ పొందాడు; మొత్తం...

రాధే శ్యామ్: ప్రభాస్ స్టార్రర్ OTT జెయింట్ నుండి భారీ ఆఫర్ పొందాడు; మొత్తం మీకు గూస్‌బంప్స్ ఇస్తుంది!

bredcrumb

bredcrumb

|

ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్న చిత్రాలలో ఒకటి రాధే శ్యామ్ ప్రస్తుతం చిత్రం యొక్క OTT విడుదల యొక్క పరిధిని అన్వేషిస్తున్నారు. మనం ఎందుకు అలా చెబుతున్నామని ఆలోచిస్తున్నారా? సరే, తాజా ద్రాక్షరసం ప్రకారం, ఈ చిత్ర నిర్మాతలలో ఒకరిని ఇటీవల ఒక ప్రముఖ OTT దిగ్గజం సంప్రదించింది. రాధే శ్యామ్ బృందానికి ఫాన్సీ ఇచ్చారని చెబుతారు అన్ని హక్కుల కోసం 400 కోట్ల రూపాయల ఒప్పందం. సమావేశం మరియు ఒప్పందం గురించి ఎటువంటి నిర్ధారణ లేనప్పటికీ, ఈ ఆఫర్ చిత్రం నిర్మాతలలో చర్చించబడుతోంది.

రాధే శ్యామ్ 350 కోట్ల రూపాయల బడ్జెట్‌తో తయారు చేయబడుతోంది మరియు COVID-19 యొక్క అనూహ్య పరిస్థితుల మధ్య చేసిన పెద్ద ఆఫర్‌ను పరిశీలిస్తే, ఈ చిత్రం థియేట్రికల్ రిలీజ్ గురించి బృందం మనసు మార్చుకోవచ్చు. ఇంత ఎక్కువ బడ్జెట్ ఉన్న సినిమా విడుదల ఆలస్యం సినిమాను ఆర్థికంగా కూడా ప్రభావితం చేస్తుందని గమనించాలి.

ప్రత్యక్ష OTT విడుదల పొందడానికి అదృష్టం సఖి? మేకర్స్ చెప్పేది ఇక్కడ ఉంది!

పవన్ కళ్యాణ్-హరీష్ శంకర్ చిత్రం ఈ నెల నుండి అంతస్తుల్లోకి వెళ్ళవచ్చు!

మరోవైపు, శృంగార నాటకం ఆడియో- ప్రేక్షకులకు విజువల్ ట్రీట్ మరియు అందువల్ల, ఏదైనా OTT ప్లాట్‌ఫారమ్‌లో విడుదల చేయడం వల్ల ప్రాజెక్ట్‌లో ఉంచిన చేతిపనికి న్యాయం జరగకపోవచ్చు. సోషల్ మీడియాలో తాజా సంచలనం ప్రభాస్ అభిమానులను అనిశ్చితిలో ఉంచడంతో, చాలామంది దీని గురించి అధికారిక స్పష్టతని మేకర్స్ నుండి ఆశిస్తున్నారు.

పూజా హెగ్డే, కృష్ణరాజు, సచిన్ ఖేడేకర్, ప్రియదర్శి, భాగ్యశ్రీ, మురళి శర్మ, కునాల్ రాయ్ కపూర్, సత్యం మరియు సాషా చెత్రి ఈ చిత్రాన్ని రాధా కృష్ణ కుమార్ రచన మరియు దర్శకత్వం వహించారు. మనోజ్ పరమహంస జస్టిన్ ప్రభాకరన్, మిథూన్ మరియు సినిమాటోగ్రఫీ సంగీతం అందించిన ఈ చిత్రం ప్రస్తుతం జూలై 30, 2021 న 5 భాషలలో తెలుగు, హిందీ, తమిళం, కన్నడ మరియు మలయాళంలో థియేటర్లలోకి రానుంది. .

ఇంకా చదవండి

Previous articleకొత్తగా పెళ్లి చేసుకున్న యామి గౌతమ్ యొక్క మొదటి చిత్రం పోస్ట్ వివాహం మీ దృష్టికి విలువైనదే!
Next articleరాకేశ్ రోషన్ 'షారుఖ్ ఖాన్ కు ఒకే ఒక చెడు అలవాటు ఉంది' అని చెప్పినప్పుడు, అది ధూమపానం కాదు
RELATED ARTICLES

EXO 'ఫీలింగ్‌తో పోరాడవద్దు' తో వారి అత్యంత -హించిన రాబడిని ఇవ్వండి

ఫెమ్మే ఫాటలే స్టీరియోటైప్ గ్లిట్జీగా అనిపిస్తుందా?

అగా ఖాన్ మ్యూజియం మరియు అమరాస్ రికార్డ్స్ కొత్త పత్రాలను 'బ్లూస్ కోసం శోధిస్తున్నాయి'

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఐపిఎల్: ఈ మాజీ ముంబై ఇండియన్స్ ఓపెనర్ ప్రతీకారం తీర్చుకోవడానికి తన మాజీ ప్రియురాలి సెక్స్ టేప్ లీక్ చేసినప్పుడు

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: న్యూజిలాండ్ కెప్టెన్ కేన్ విలియమ్సన్ ఈ రకమైన పిచ్‌ను భారత్‌తో మ్యాచ్ కోసం కోరుకున్నాడు

ఐపిఎల్ 2021: ఈ తేదీన తిరిగి ప్రారంభమయ్యే సీజన్, అక్టోబర్ 15 న ఫైనల్

Recent Comments