HomeENTERTAINMENTతనపై పుకార్లు వ్యాప్తి చేసినందుకు నటి సారా శర్మ మరియు మరో ముగ్గురిపై మోహిత్ రైనా...

తనపై పుకార్లు వ్యాప్తి చేసినందుకు నటి సారా శర్మ మరియు మరో ముగ్గురిపై మోహిత్ రైనా ఫైల్స్ కేసు

bredcrumb

bredcrumb

|

డెవాన్ కే దేవ్ మహాదేవ్ కీర్తి మోహిత్ రైనా సారా శర్మ అనే నటి మరియు ఆమె ముగ్గురు సహచరులపై దోపిడీ కేసు పెట్టారు. సోషల్ మీడియాలో సారా ‘మోహిత్ బచావో (సేవ్ మోహిత్)’ ప్రచారాన్ని ప్రారంభించిన తరువాత నటుడు తన ఫిర్యాదును దాఖలు చేశాడు. విముఖత లేనివారికి, సారా ఒక చిన్న-కాల నటి, మోహిత్ జీవితం ప్రమాదంలో ఉందని మరియు ఆమె అతన్ని రక్షించడానికి ప్రయత్నిస్తోందని పేర్కొంది.

నటుడి నుండి డబ్బు వసూలు చేసినందుకు శర్మతో సహా నలుగురు నిందితులపై గోరేగావ్ పోలీసులు కేసు నమోదు చేశారు. క్రిమినల్ కుట్ర, పోలీసులకు తప్పుడు సమాచారం ఇవ్వడం, విమోచన క్రయధనం కేసు ముంబైలోని బోరివాలి కోర్టు ఆదేశాల మేరకు జూన్ 6 న 384 ఐపిసి సెక్షన్ల కింద నమోదు చేయబడింది.

డిసిపి చైతన్య TOI తో ఇదే విషయాన్ని ధృవీకరించింది మరియు “సెక్షన్ 156 (3) సిఆర్పిసి కింద కోర్టు ఆదేశాల మేరకు జూన్ 6 న గోరేగోవన్ పోలీసులలో నలుగురు నిందితులపై ఐపిసి సెక్షన్ 384 కింద నేరం నమోదు చేయబడింది.”

మోవిత్ రైనా COVID-19 తో పోరాడి, ఆసుపత్రి నుండి డిశ్చార్జ్ అయిన తరువాత హృదయపూర్వక పోస్ట్‌ను పంచుకుంటుంది

ఇంతలో మోహిత్ కూడా దాని గురించి మాట్లాడి, ” నేను ప్రస్తుతం న్యాయ పోరాటంలో చిక్కుకున్నాను. నేను చెప్పిన విషయంలో సూట్‌తో పాటు ఎఫ్‌ఐఆర్‌కు ప్రాధాన్యత ఇచ్చాను. ఏదేమైనా, ఈ విషయం బొంబాయి గౌరవ హైకోర్టు ముందు సబ్-జ్యుడిస్ అయినందున, నేను చెప్పిన కేసు వివరాలపై వ్యాఖ్యానించలేను. మీ సహనానికి మరియు మద్దతుకు ధన్యవాదాలు. “

కరోనావైరస్ కోసం పాజిటివ్ పరీక్షించిన తరువాత మోహిత్ రైనా ఆసుపత్రిలో చేరారు; అభిమానులు & సెలబ్రిటీలు ఆయనను కోరుకుంటారు రికవరీ

ఏప్రిల్‌లో, 38 ఏళ్ల నటుడు వెబ్ సిరీస్ షూటింగ్ సందర్భంగా COVID-19 కోసం పాజిటివ్ పరీక్షించారు మరియు దాని నుండి కోలుకోవడానికి కొంత సమయం తీసుకున్నారు. కీర్తికి కాల్పులు జరిపిన మోహిత్ టీవీలో డెవాన్ కే దేవ్ మహాదేవ్ , బాలీవుడ్ చిత్రాలలో కూడా పనిచేశారు ఉరి: ది సర్జికల్ స్ట్రైక్ మరియు నెట్‌ఫ్లిక్స్ డ్రామా మిసెస్ సీరియల్ కిల్లర్ .

ఇంకా చదవండి

Previous articleఆత్మీయ దృశ్యాలతో ఆమె ఎప్పుడైనా తీసుకువెళ్ళబడితే పరిణీతి చోప్రా వెల్లడించింది!
Next articleకొత్తగా పెళ్లి చేసుకున్న యామి గౌతమ్ యొక్క మొదటి చిత్రం పోస్ట్ వివాహం మీ దృష్టికి విలువైనదే!
RELATED ARTICLES

EXO 'ఫీలింగ్‌తో పోరాడవద్దు' తో వారి అత్యంత -హించిన రాబడిని ఇవ్వండి

ఫెమ్మే ఫాటలే స్టీరియోటైప్ గ్లిట్జీగా అనిపిస్తుందా?

అగా ఖాన్ మ్యూజియం మరియు అమరాస్ రికార్డ్స్ కొత్త పత్రాలను 'బ్లూస్ కోసం శోధిస్తున్నాయి'

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఐపిఎల్: ఈ మాజీ ముంబై ఇండియన్స్ ఓపెనర్ ప్రతీకారం తీర్చుకోవడానికి తన మాజీ ప్రియురాలి సెక్స్ టేప్ లీక్ చేసినప్పుడు

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: న్యూజిలాండ్ కెప్టెన్ కేన్ విలియమ్సన్ ఈ రకమైన పిచ్‌ను భారత్‌తో మ్యాచ్ కోసం కోరుకున్నాడు

ఐపిఎల్ 2021: ఈ తేదీన తిరిగి ప్రారంభమయ్యే సీజన్, అక్టోబర్ 15 న ఫైనల్

Recent Comments