HomeENTERTAINMENTరోహన్‌ప్రీత్ సింగ్ తన పుట్టినరోజున రొమాంటిక్ నోట్‌తో శుభాకాంక్షలు తెలిపారు; అర్ధరాత్రి వేడుక ఫోటోను...

రోహన్‌ప్రీత్ సింగ్ తన పుట్టినరోజున రొమాంటిక్ నోట్‌తో శుభాకాంక్షలు తెలిపారు; అర్ధరాత్రి వేడుక ఫోటోను పంచుకుంటుంది

bredcrumb

bredcrumb

|

సింగర్ మరియు ఇండియన్ ఐడల్ న్యాయమూర్తి నేహా కక్కర్ తన 33 rd ఈ రోజు జూన్ 6 న పుట్టినరోజు. ప్రత్యేక సందర్భంగా నేహా భర్త రోహన్‌ప్రీత్ సింగ్ సోషల్ మీడియాలోకి తీసుకెళ్లి ఆమె కోసం రొమాంటిక్ నోట్ రాశారు. అతను దానితో నేహాతో కలిసి ఒక తీపి చిత్రంతో ఆమెను తన ‘రాణి’ అని పిలిచాడు. పుట్టినరోజు నోట్లో వారి జీవితంలోని ప్రతి క్షణం ఆమెను ప్రేమిస్తానని సింగ్ తన భార్యకు వాగ్దానం చేశాడు.

నేహా మరియు రోహన్‌ప్రీత్ ఫోటోలో తమ అందమైన చిరునవ్వులను మెరుస్తూ కనిపిస్తున్నారు, ఎందుకంటే వారు ఫ్రేమ్‌లో ఒకరితో ఒకరు సంతోషంగా పోజులిచ్చారు. ప్రేమను నానబెట్టిన చిత్రాన్ని పంచుకుంటూ, రోహన్‌ప్రీత్ ఇలా వ్రాశాడు, “హే మై లవ్ మై క్వీన్ & ది hanehakakkar. ఈ రోజు మీ పుట్టినరోజు ముజే కెహ్నా హై కే జిట్ని కేర్ మైనే ఆప్కి అబ్ తక్ కి హై, ఆనే వాలే హర్ ఏక్ దిన్, మెయిన్ ఇస్ సే జ్యదా కేర్ కరుంగా ఆప్ ముజే హర్ ఇక్ వే మెయిన్ భ్ట్ ప్యారే లాగ్తే హో.

నేహా కక్కర్ మరియు రోహన్‌ప్రీత్ సింగ్ ఒక పూల్ పార్టీతో హోలీ వేడుకలను ప్రారంభించినప్పుడు ‘తేరా సూట్’ పాటకు డాన్స్ చేశారు

అతను జోడించాడు, “నేను మీరు దీన్ని చదివినప్పుడు, మీరు నవ్వుతారని ఆశిస్తున్నాను !! మీరు నా పక్కన ఉన్నప్పుడు నేను ఎల్లప్పుడూ ఆశీర్వదించాను. మీరు ఫరెవర్ మైన్ !!!! 👸🏻❤️ గాడ్ బ్లెస్ యు నేహు మై క్వీన్ (sic). ” దిగువ పోస్ట్‌ను చూడండి:

ఇది మాత్రమే కాదు, రోహన్ తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ కథలపై ఇంట్లో వారి అర్ధరాత్రి వేడుకల ఫోటోను కూడా పంచుకున్నారు. ఫోటోలో పుష్పగుచ్ఛాలు మరియు అలంకార బెలూన్లతో పాటు అందమైన పుట్టినరోజు కేక్ ఉంది.

నేహా కక్కర్ భర్త రోహన్‌ప్రీత్ సింగ్ ‘నెహూస్ మ్యాన్’ టాటూ వేసుకున్నాడు అతని చేతిలో ప్రేమికుల రోజు

వివాదాస్పదమైనవారికి, ఈ సంవత్సరం భర్త రోహన్‌ప్రీత్ సింగ్ వారి వివాహాన్ని పోస్ట్ చేయడంతో నేహా యొక్క మొదటి పుట్టినరోజు. ఈ జంట గత ఏడాది అక్టోబర్ 24 న ముడి కట్టారు మరియు అప్పటి నుండి ఆన్‌లైన్‌లో ఈ అందమైన క్షణాల సంగ్రహావలోకనాలను పంచుకుంటూ వారి ప్రత్యేక ప్రథమాలను ఆస్వాదిస్తున్నారు. ప్రొఫెషనల్ రంగంలో, వీరిద్దరూ ఇటీవల వారి మూడవ పాటతో కలిసి ‘ఖాద్ తైను మెయిన్ దాస్సా.’

కథ మొదట ప్రచురించబడింది: జూన్ 6, 2021, 13:42 ఆదివారం

ఇంకా చదవండి

Previous article9.3 రేటింగ్‌తో, బ్రోకెన్ కానీ బ్యూటిఫుల్ 3 IMDb లో అత్యధిక-రేటెడ్ వెబ్ సిరీస్‌లో ఒకటిగా మారింది
Next articleఈ అగ్ర కళాకారులు ముద్దు పెట్టుకోండి!
RELATED ARTICLES

ఈ అగ్ర కళాకారులు ముద్దు పెట్టుకోండి!

9.3 రేటింగ్‌తో, బ్రోకెన్ కానీ బ్యూటిఫుల్ 3 IMDb లో అత్యధిక-రేటెడ్ వెబ్ సిరీస్‌లో ఒకటిగా మారింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

కఠినమైన వాతావరణ పరిస్థితులు భారతదేశానికి వ్యతిరేకంగా మోహరించిన 90% సైనికులను తిప్పడానికి చైనాను బలవంతం చేస్తాయి

ఒకప్పుడు పులుల నివాసం, జార్ఖండ్ యొక్క పలాము టైగర్ రిజర్వ్ ఇప్పుడు 150 కి పైగా చిరుతపులిలకు నిలయం

Recent Comments