HomeENTERTAINMENT'ది ఫ్యామిలీ మ్యాన్' ఎస్ 2 సౌండ్‌ట్రాక్ ఫీచర్స్ బ్రోదా వి, ఫిడిల్‌క్రాఫ్ట్, స్వరాత్మ మరియు...

'ది ఫ్యామిలీ మ్యాన్' ఎస్ 2 సౌండ్‌ట్రాక్ ఫీచర్స్ బ్రోదా వి, ఫిడిల్‌క్రాఫ్ట్, స్వరాత్మ మరియు మరిన్ని

. బ్లాక్ బస్టర్ క్రైమ్ సిరీస్ ది ఫ్యామిలీ మ్యాన్ జూన్ 4 న అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోలో విడుదలైంది ntic హించి. అల్ట్రా-హైప్డ్ స్పై థ్రిల్లర్ క్లాసిక్ హాలీవుడ్ క్రైమ్ డ్రామాల రుచిని భారతదేశానికి తీసుకువచ్చిందని పేర్కొంది మరియు దాని తదుపరి విడతతో కూడా దాని మైదానంలో నిలిచింది.

ప్రస్తుతం అనుచరుల నుండి మంచి ప్రశంసలు అందుకుంటున్నారు, ఫ్యామిలీ మ్యాన్ మరోసారి మన దృష్టిని ఆకర్షించింది మరియు మానసికంగా- నడిచే సౌండ్‌ట్రాక్. ఫ్రాంచైజ్ దాని శక్తివంతమైన మిషన్: ఇంపాజిబుల్ – ఎస్క్యూ సౌండ్‌ట్రాక్‌ను కొనసాగిస్తుంది, కానీ త్రిభాషా ఈ తొమ్మిది భాగాల వెబ్ డ్రామాలో ట్విస్ట్ చల్లింది. అన్నింటికంటే, సంగీతం లేదా బ్యాక్‌గ్రౌండ్ స్కోర్ లేని సస్పెన్స్ సన్నివేశం ఉల్లాసంగా అప్రమత్తమైన షఫుల్‌ను చేస్తుంది.

ఈ సిరీస్‌లోని అత్యంత ప్రజాదరణ పొందిన ట్రాక్‌లలో ఒకటి – సచిన్-జిగర్ మరియు మెలో డి అడుగుల శ్రేయా ఘోషల్ రాసిన థీమ్ సాంగ్ “డెగా జాన్” – ప్రదర్శన యొక్క సారాంశానికి పర్యాయపదంగా ఉంది. ఈ పాటకి ఆర్.రాజేష్ రాసిన ప్రత్యేక తమిళ రీమిక్స్ ఈసారి లభిస్తుంది. ఈ ప్రదర్శనలో దేశవ్యాప్తంగా రాక్, ర్యాప్, క్లాసికల్ మరియు జానపద కళాకారుల నుండి ఇంగ్లీష్, హిందీ మరియు తమిళ భాషలలో బహుళ-శైలి సంగీతం యొక్క సంపూర్ణ కలగలుపు ఉంది.

పూణేకు చెందిన ఇండీ బ్యాండ్ ఫిడిల్‌క్రాఫ్ట్ ప్రదర్శన అంతటా వరుస ట్రాక్‌లతో ప్రదర్శించబడుతుంది. “టూఫాన్,” అధిక శక్తితో కూడిన ర్యాప్, రెండవ ఎపిసోడ్ చివరిలో ఉత్సాహం మరియు రాబోయే మలుపులను కలిగిస్తుంది. మరోవైపు, జానపద-రాక్ బాప్స్ “చల్ ఘర్ వాపాస్ చాలే” మరియు “అంధేరీ” కథాంశానికి గ్లోవ్ లాగా సరిపోయే హార్డ్-హిట్టింగ్ సాహిత్యంతో ముడిపడి ఉన్నాయి, కానీ మా ప్లేజాబితాలో శాశ్వతంగా ఉండకపోవచ్చు.

ఫిడిల్‌క్రాఫ్ట్ యొక్క ‘ది ఫ్యామిలీ మ్యాన్’ OST ఇక్కడ వినండి

OST భాషా అడ్డంకులను విచ్ఛిన్నం చేస్తుంది ఇది ఆధునిక మరియు క్లాసిక్ తమిళ సంగీతంతో దేశవ్యాప్తంగా ప్రేక్షకులను పరిచయం చేస్తుంది. ఉదాహరణకు, నేషనల్ ఫిల్మ్ అవార్డు గ్రహీత బింధుమాలిని రాసిన “ఉన్నారా వైథై” ఒక ఉద్వేగభరితమైన శ్రావ్యత, ఇది ఉద్వేగభరితమైన సన్నివేశం తర్వాత మిమ్మల్ని ఓదార్చేది మరియు మా ఆదివారం ఉదయం ప్లేజాబితాకు సంపూర్ణ చేరికను చేస్తుంది. అదేవిధంగా, స్వరకర్త మహేష్ శంకర్ మరియు అనుభవజ్ఞుడైన శాస్త్రీయ గాయకుడు సుమిత్రా గుహా రూపొందించిన “మాయ” ప్రత్యేకమైన ఎలక్ట్రో-కర్ణాటక కలయిక మీకు మిగతా వాటికి భిన్నంగా అనుభవాన్ని తెస్తుంది. ఆశ్చర్యకరంగా, బెంగళూరు హిప్-హాప్ ఆర్టిస్ట్ బ్రోదా వి రూపొందించిన వైరల్ 2019 ఇంగ్లీష్ ర్యాప్ “వైంకో” కూడా సౌండ్‌ట్రాక్ జాబితాలో చోటు దక్కించుకుంది. జానపద-రాక్ ఫ్రంట్ రన్నర్స్ స్వరత్మా , హెలికాప్టర్ పేరెంటింగ్ లక్షణాల గురించి విచిత్రమైన ట్రాక్ “బీటా స్వెటర్ పెహ్నో”.

OST యొక్క అత్యంత ఆసక్తిగల మరియు అనుభూతి-మంచి పాటలలో ఒకటి సంగీతకారుడు హర్‌ప్రీత్ రాసిన “ఖో గయే హైన్ వో”, కవిత్వం మరియు లయను అద్భుతంగా తీర్చిదిద్దారు. 2020 సింగిల్‌లో అతని కాండెంట్ వాయిస్ మరియు ఎకౌస్టిక్ గిటార్ విపరీతమైన అదనంగా ఉంటుంది.

# ఫ్యామిలీమాన్ 2 ma అమాజోన్ ప్రైమ్ వీడియో ఇండియా “వెడల్పు=” 1140 “>

. 1975 RD బర్మన్ పాప్ హిట్ “మెహబూబా మెహబూబా” తో కథానాయకుడు శ్రీకాంత్ తివారీ యొక్క పార్ట్-కామెడిక్ సమాంతర మానసిక స్థితిని కూడా సెట్ చేస్తుంది.

మొత్తంమీద, ఫ్యామిలీ మ్యాన్ హిందీ మరియు ఇంగ్లీష్ ర్యాప్ మరియు ఎలక్ట్రానిక్ బీట్లతో తమిళ క్లాసికల్ మెలోడీలను విలీనం చేయడంలో విజయవంతమైంది, అన్నీ a చిన్న తొమ్మిది-భాగాల సిరీస్. సౌండ్‌ట్రాక్ కథను సముచితంగా ప్రతిబింబిస్తుంది మరియు ప్రదర్శన అంతటా భావోద్వేగాలు కళా ప్రక్రియల మిశ్రమంగా పరీక్షించబడతాయి.

‘ది ఫ్యామిలీ మ్యాన్ ఎస్ 2’ ఆన్ అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో .

ఇంకా చదవండి

Previous articleఈ అగ్ర కళాకారులు ముద్దు పెట్టుకోండి!
Next articleవాస్తవం తనిఖీ: రాత్రి కంటే పగటిపూట కోవిడ్ వ్యాక్సిన్ తీసుకోవడం మంచిదా? ఇక్కడ నిజం ఉంది
RELATED ARTICLES

ఈ అగ్ర కళాకారులు ముద్దు పెట్టుకోండి!

9.3 రేటింగ్‌తో, బ్రోకెన్ కానీ బ్యూటిఫుల్ 3 IMDb లో అత్యధిక-రేటెడ్ వెబ్ సిరీస్‌లో ఒకటిగా మారింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

కఠినమైన వాతావరణ పరిస్థితులు భారతదేశానికి వ్యతిరేకంగా మోహరించిన 90% సైనికులను తిప్పడానికి చైనాను బలవంతం చేస్తాయి

ఒకప్పుడు పులుల నివాసం, జార్ఖండ్ యొక్క పలాము టైగర్ రిజర్వ్ ఇప్పుడు 150 కి పైగా చిరుతపులిలకు నిలయం

Recent Comments