HomeGENERALఅసెంబ్లీ నష్టానికి వెనుకబడి, బెంగాల్ పౌర ఎన్నికలకు బిజెపి ప్రణాళికలు వేసింది

అసెంబ్లీ నష్టానికి వెనుకబడి, బెంగాల్ పౌర ఎన్నికలకు బిజెపి ప్రణాళికలు వేసింది

పశ్చిమ బెంగాల్‌లోని 107 మునిసిపల్ బాడీలకు ఎన్నికల సన్నాహాలను భారతీయ జనతా పార్టీ ప్రారంభించింది. ఈ సంవత్సరం. అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు ముందు ఎన్నికలు జరగాల్సి ఉంది.

“అసెంబ్లీ ఎన్నికలను విశ్లేషించడానికి మేము ప్రస్తుతం బూత్ స్థాయి సర్వేలను నిర్వహిస్తున్నాము. మేము అనేక సన్నాహక కమిటీలను ఏర్పాటు చేసాము మరియు జిల్లా స్థాయి నెట్‌వర్క్‌ల ద్వారా మొత్తం సంసిద్ధతను పర్యవేక్షిస్తున్నాము. మున్సిపాలిటీలను జిల్లా కోణం నుండి పర్యవేక్షించడానికి మేము ప్రయత్నిస్తున్నాము, ” బిజెపి రాష్ట్ర అధ్యక్షుడు దిలీప్ ఘోష్ ఇటికి చెప్పారు.

ఇటీవల జరిగిన అధిక డెసిబెల్ అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో భారీ విజయం సాధించిన తృణమూల్ కాంగ్రెస్ ఘోష్ పేర్కొన్నారు. పౌర ఎన్నికలు నిర్వహించడానికి ఇష్టపడలేదు ఎందుకంటే ముఖ్యమంత్రి మమతా బెనర్జీ ‘తన పార్టీ ఓటమిని ఎదుర్కొంటుందని తెలుసు’. ప్రధానమంత్రి నరేంద్ర మోడీ నేతృత్వంలోని ప్రచార బ్లిట్జ్‌క్రెగ్ ఉన్నప్పటికీ, అధికారాన్ని కైవసం చేసుకోవాలని భావించిన బిజెపి 77 సీట్లను మాత్రమే గెలుచుకోగలదు. అయితే, ఇది మొదటిసారిగా బెంగాల్‌లో ప్రధాన ప్రతిపక్షంగా అవతరించింది.

“మేము ప్రతి రోజు మారథాన్ వర్చువల్ సమావేశాలలో పాల్గొంటున్నాము మరియు జిల్లాలతో కనెక్ట్ అవుతున్నాము. బెంగాల్‌లో మంచి మద్దతు స్థావరం ఉన్నందున, ఈ ఏడాది 100 కి పైగా పౌర సంస్థలలో జరగాల్సిన పౌర ఎన్నికలకు మేము సన్నాహాలు చేస్తున్నాం ”అని దిలీప్ ఘోష్ అన్నారు. ఇతర విషయాలతోపాటు, ఏప్రిల్-మే నెలల్లో కోవిడ్ -19 కేసులు భారీగా పెరగడానికి ఎన్నికల ప్రచారాలు కారణమయ్యాయి మరియు పొరుగున ఉన్న బీహార్ ఇటీవల స్థానిక సంస్థల ఎన్నికలను నిలిపివేసింది.

అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో 292 సీట్లలో తృణమూల్ 213 స్థానాలు గెలుచుకుంది. 2019 లోక్‌సభ ఎన్నికల్లో బిజెపి తన ఓటు వాటాను 40 శాతానికి పైగా మెరుగుపరిచింది. “ఇది అసెంబ్లీ ఎన్నికలలో ముంచెత్తింది, కాని పౌర ఎన్నికల గురించి మేము ఆశాజనకంగా ఉన్నాము” అని ఘోష్ అన్నారు. మొత్తం 107 మునిసిపాలిటీల్లో మాస్ programs ట్రీచ్ కార్యక్రమాలను పెంచాలని బిజెపి నాయకత్వం పార్టీ కార్యకర్తలను కోరింది. పార్టీ ముఖ్యంగా కోల్‌కతా మునిసిపల్ కార్పొరేషన్ పై దృష్టి సారించింది.

పౌర ఎన్నికలకు ముందే పెద్ద సంఖ్యలో బిజెపి నాయకులు తృణమూల్‌కు మారే అవకాశం ఉన్నందున, ఘోష్ “అనేక గ్రామ పంచాయతీ స్థానాలను గెలుచుకున్నప్పటికీ, మా నాయకులు పంచాయతీలు నడపకుండా నిరోధించారు. మా గెలిచిన అభ్యర్థులపై దాడి చేసి హత్య చేశారు. పంచాయతీ ఎన్నికల సమయంలో తృణమూల్ నాయకులు మమ్మల్ని నామినేషన్లు దాఖలు చేయడానికి అనుమతించలేదు. పౌర ఎన్నికలలో కూడా మేము అనేక ఇతర సవాళ్లను ఎదుర్కొంటాము. ”

ఇంకా చదవండి

Previous articleటీకా కొరత యూపీలోని Delhi ిల్లీ ప్రజలను చూస్తుంది
Next articleरेप केस की दौरान सुप्रीम टिप्पणी, जब लड़का-लड़की होते तो …
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోలో కుటుంబ మనిషిలో మనోజ్ బాజ్‌పేయి మరో సీజన్ బాణసంచా కోసం తిరిగి వచ్చారు

జెన్నిఫర్ లోపెజ్ మరియు బెన్ అఫ్లెక్ వర్కింగ్ టువార్డ్స్ ఎ ఫ్యూచర్ టుగెదర్

Recent Comments