HomeGENERALవాల్ట్ డిస్నీ కాలిఫోర్నియాలో మార్వెల్-నేపథ్య 'ఎవెంజర్స్' క్యాంపస్‌ను తెరిచింది

వాల్ట్ డిస్నీ కాలిఫోర్నియాలో మార్వెల్-నేపథ్య 'ఎవెంజర్స్' క్యాంపస్‌ను తెరిచింది

ఎప్పుడు వాల్ట్ డిస్నీ కో. 2012 లో దాని కాలిఫోర్నియా అడ్వెంచర్ పార్క్ వద్ద కార్స్ ల్యాండ్ నేపథ్య ప్రాంతాన్ని ప్రారంభించింది, ప్రముఖులు మరియు టీవీ సిబ్బంది రిసార్ట్కు దారితీసే రెడ్ కార్పెట్ వెంట బ్లాకుల కోసం విస్తరించారు. పార్క్ యొక్క సరికొత్త ఆకర్షణ, మార్వెల్-సూపర్ హీరో-నేపథ్య ఎవెంజర్స్ క్యాంపస్, ఈ వారాంతంలో ఆ స్థాయి అభిమానులు లేకుండా ప్రారంభమవుతుంది. ఈ సంస్థ బుధవారం సాయంత్రం సాపేక్షంగా ప్రారంభోత్సవ కార్యక్రమాన్ని నిర్వహించింది. ఇది కొంతమంది ప్రముఖులతో మరియు బాణసంచాతో ప్రత్యక్ష ప్రసారం చేయబడింది, కాని సాధారణ హూప్లా లేకుండా. “ప్రపంచం కొంత సాధారణ స్థితికి రావడం చూసి నేను సంతోషిస్తున్నాను” అని వినోద దిగ్గజం పార్కుల విభాగం అధిపతి జోష్ డి అమారో ఈ సందర్భంగా చెప్పారు. కాలిఫోర్నియా లోని థీమ్ పార్కులు ఇప్పటికీ 35 శాతం సామర్థ్య పరిమితిలో పనిచేస్తున్నాయి – కనీసం జూన్ 15 వరకు, క్యాప్స్ రాష్ట్రవ్యాప్తంగా ఎత్తివేసేటప్పుడు మరియు కాలిఫోర్నియా నివాసితులు హాజరుకావచ్చు. అప్పుడు కూడా డిస్నీ తన సొంత సామాజిక-దూర లక్ష్యాలను అమలు చేయాలని చూస్తున్నందున సమూహాలను పరిమితం చేస్తుంది. ప్రపంచంలోని అతిపెద్ద థీమ్-పార్క్ ఆపరేటర్ తన రిసార్ట్స్‌లోకి ప్రవేశించడానికి రిజర్వేషన్లు అవసరం. కాలిఫోర్నియాలోని అనాహైమ్‌లో ఉన్న డిస్నీల్యాండ్ మరియు ప్రక్కనే ఉన్న కాలిఫోర్నియా అడ్వెంచర్ రెండూ ఇప్పటికే జూన్‌లో చాలా వరకు అమ్ముడయ్యాయి. తత్ఫలితంగా, అభిమానులను నిరాశపరుస్తారనే భయంతో డిస్నీ దాని ప్రమోషన్లు, బిల్‌బోర్డ్‌లు మరియు టీవీ వాణిజ్య ప్రకటనలను వెనక్కి తీసుకోవచ్చు. “వారు ప్రోమో చేయాల్సిన అవసరం లేదు – వారు అలా చేస్తే, వారు ప్రజలకు ‘నో’ అని చెప్పాలి” అని థీమ్-పార్క్ కన్సల్టెంట్ డేవిడ్ ప్రైస్ అన్నారు, అతని తండ్రి అసలు డిస్నీల్యాండ్‌లో పనిచేశారు. “అది వారి నెమ్మదిగా తెరవడంలో భాగం కావచ్చు.”

ప్రియమైన రీడర్,

బిజినెస్ స్టాండర్డ్ మీకు ఆసక్తి కలిగించే మరియు దేశం మరియు ప్రపంచానికి విస్తృతమైన రాజకీయ మరియు ఆర్ధిక చిక్కులను కలిగి ఉన్న పరిణామాలపై నవీనమైన సమాచారం మరియు వ్యాఖ్యానాన్ని అందించడానికి ఎల్లప్పుడూ కృషి చేస్తుంది. మా సమర్పణను ఎలా మెరుగుపరచాలనే దానిపై మీ ప్రోత్సాహం మరియు స్థిరమైన అభిప్రాయం ఈ ఆదర్శాలకు మా సంకల్పం మరియు నిబద్ధతను మరింత బలోపేతం చేశాయి. కోవిడ్ -19 నుండి ఉత్పన్నమయ్యే ఈ క్లిష్ట సమయాల్లో కూడా, విశ్వసనీయమైన వార్తలు, అధికారిక అభిప్రాయాలు మరియు of చిత్యం యొక్క సమయోచిత సమస్యలపై కోపంతో కూడిన వ్యాఖ్యానాలతో మీకు సమాచారం ఇవ్వడానికి మరియు నవీకరించడానికి మేము కట్టుబడి ఉన్నాము.
అయితే, మాకు ఒక అభ్యర్థన ఉంది. మహమ్మారి యొక్క ఆర్ధిక ప్రభావంతో మేము పోరాడుతున్నప్పుడు, మీ మద్దతు మాకు మరింత అవసరం, తద్వారా మేము మీకు మరింత నాణ్యమైన కంటెంట్‌ను అందించడం కొనసాగించవచ్చు. మా ఆన్‌లైన్ కంటెంట్‌కు చందా పొందిన మీలో చాలా మంది నుండి మా చందా మోడల్ ప్రోత్సాహకరమైన ప్రతిస్పందనను చూసింది. మా ఆన్‌లైన్ కంటెంట్‌కు మరింత చందా మీకు మరింత మెరుగైన మరియు మరింత సంబంధిత కంటెంట్‌ను అందించే లక్ష్యాలను సాధించడంలో మాకు సహాయపడుతుంది. మేము ఉచిత, సరసమైన మరియు నమ్మదగిన జర్నలిజాన్ని నమ్ముతున్నాము. మరిన్ని సభ్యత్వాల ద్వారా మీ మద్దతు మేము కట్టుబడి ఉన్న జర్నలిజాన్ని అభ్యసించడంలో మాకు సహాయపడుతుంది. నాణ్యమైన జర్నలిజానికి మద్దతు ఇవ్వండి మరియు బిజినెస్ స్టాండర్డ్ కు సభ్యత్వాన్ని పొందండి. డిజిటల్ ఎడిటర్

ఇంకా చదవండి

Previous articleఇండియన్ న్యూస్‌పేపర్ సొసైటీ కొత్త ఐటి నిబంధనల నుండి మినహాయించాలని కోరుకుంటుంది
Next articleయుఎస్-ఇండియా కౌంటర్ నార్కోటిక్స్ వర్కింగ్ గ్రూప్ అక్రమ మాదకద్రవ్యాల ముప్పుపై చర్చించింది
RELATED ARTICLES

శౌర్య An ర్ అనోకి కి కహానీ జూన్ 18 వ్రాసిన నవీకరణ: అనోకి వినాశనానికి గురైంది

టిఎంసి ఎమ్మెల్యేకు బెంగాల్ ప్రభుత్వం జెడ్ + అందించిన తరువాత ముకుల్ రాయ్స్ సిఆర్పిఎఫ్ భద్రతను కేంద్రం ఉపసంహరించుకుంది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

శౌర్య An ర్ అనోకి కి కహానీ జూన్ 18 వ్రాసిన నవీకరణ: అనోకి వినాశనానికి గురైంది

టిఎంసి ఎమ్మెల్యేకు బెంగాల్ ప్రభుత్వం జెడ్ + అందించిన తరువాత ముకుల్ రాయ్స్ సిఆర్పిఎఫ్ భద్రతను కేంద్రం ఉపసంహరించుకుంది

ఘజియాబాద్ సంఘటనకు మతతత్వ స్పిన్ ఇచ్చినందుకు సమాజ్ వాదీ పార్టీ నాయకుడు ఎఫ్ఐఆర్ తో చెంపదెబ్బ కొట్టారు

Recent Comments