HomeENTERTAINMENTమామామూ వారి ప్రయాణాన్ని 'వేర్ ఆర్ వి నౌ' లో ప్రతిబింబిస్తుంది

మామామూ వారి ప్రయాణాన్ని 'వేర్ ఆర్ వి నౌ' లో ప్రతిబింబిస్తుంది

దక్షిణ కొరియా సమూహం MAMAMOO వారి ఏడు సంవత్సరాల కెరీర్‌ను వారి తాజా ట్రాక్ “వేర్ ఆర్ వి నౌ” లో ప్రతిబింబిస్తుంది. గిటార్లో మెలో పియానో ​​మరియు మృదువైన స్ట్రమ్మింగ్ యొక్క కనీస సమ్మేళనం ద్వారా వర్గీకరించబడిన, “వేర్ ఆర్ వి నౌ” శ్రోతలు స్వర వైవిధ్యం మరియు శ్రావ్యత గురించి క్వార్టెట్ యొక్క అసాధారణమైన అవగాహనపై దృష్టి పెట్టడానికి అనుమతిస్తుంది.

మ్యూజిక్ వీడియో సభ్యుడు హ్వాసా ఒక సొగసైన స్నానపు తొట్టెలో కూర్చుని, ఆమె ఆలోచనలతో పోగొట్టుకున్నట్లు అనిపిస్తుంది. గాయకుడి యొక్క గొప్ప మరియు మనోహరమైన స్వరం మానసిక స్థితిని సరిచేస్తుంది, ఆమె పాడుతున్నప్పుడు నెరవేర్చిన భావాన్ని తెలియజేస్తుంది, “ఇది అందంగా మరియు మిరుమిట్లు గొలిపేది / నేను అరిచాను మరియు ఉత్సాహంతో మరియు నొప్పితో నవ్వుకున్నాను / నేను కృతజ్ఞతతో ఉన్నాను, నేను వెళ్లనివ్వలేదు.” “ఇప్పుడు మనం ఎక్కడ ఉన్నాము” అనే ప్రశ్న అడగడానికి ఆమె ఫాల్సెట్‌తో శ్రోతలను సెరినేడ్ చేసే వీయిన్‌కు వెలుగు వెలుగుతుంది. కోరస్ బృందం యొక్క స్వర పరాక్రమాన్ని హైలైట్ చేస్తుంది, సోలార్ మరియు హ్వాసా నాయకత్వం వహిస్తూ, “అనేక సీజన్లు గడిచిన కొద్దీ నేను మిమ్మల్ని కలుసుకున్నాను / బహుశా నేను ఎక్కడో తిరుగుతున్నాను / మనం ఇప్పుడు ఎక్కడ ఉన్నాము (మనం ఇప్పుడు ఎక్కడ ఉన్నాము.)”

마마 무 (మామామూ) – మనం ఇప్పుడు ఎక్కడ ఉన్నాము “వెడల్పు=” 1140 “>

ప్రధానమైన బల్లాడ్ రాపర్ మూన్‌బ్యూల్ భవిష్యత్తును ప్రశ్నించడంతో మృదువైన-సింథ్‌లోని స్ట్రింగ్ సమిష్టి తాడుల వలె ధ్వని మారుతుంది; “మనం ఎక్కడికి-ఎక్కడికి వెళ్తాము ‘/ ఎక్కడో / మీరు నన్ను తీసుకువెళతారా / లేదా గాలి వీచేటప్పుడు / అది ప్రవహించనివ్వండి / ఎంత దూరం మీరు వచ్చారు, మీరు ఎక్కడ ఉన్నారు? ” సమూహం దట్టమైన అడవిలో ఫ్లాష్‌లైట్‌ల చుట్టూ నిలబడి వారు సమన్వయంతో వీడియో ముగుస్తుంది.

WAW సమూహం యొక్క మొట్టమొదటి ఆల్-బల్లాడ్ EP మరియు నాలుగు పాటలను కలిగి ఉంది, మూన్బ్యూల్ B- సైడ్ ట్రాక్, “ఎ మెమరీ ఫర్ లైఫ్” లో పాటల రచయితగా పేరు పొందారు. మిగిలిన రికార్డ్‌లో “మరో రోజు,” “డెస్టినీ పార్ట్ 2” మరియు లీడ్ సింగిల్ “వేర్ ఆర్ వి నౌ” ఉన్నాయి.

ఇంకా చదవండి

Previous articleబ్రిట్-ఇండియన్ బాంబే ది ఆర్టిస్ట్ డ్రాప్స్ విస్ట్ఫుల్ పంజాబీ ట్రాక్ 'రాహా'
Next articleDJ- నిర్మాత అలెక్స్ పార్కర్ యొక్క క్రిప్టోకరెన్సీ ప్రియమైన వీడియో 'నాకు డబ్బు కావాలి' చూడండి
RELATED ARTICLES

ధ్రువీకరించారు!

ధనుష్‌కు రస్సో బ్రదర్స్ చేసిన అద్భుత సందేశాలు ఇంటర్నెట్‌ను పేల్చివేస్తున్నాయి

బ్రేకింగ్!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

శౌర్య An ర్ అనోకి కి కహానీ జూన్ 18 వ్రాసిన నవీకరణ: అనోకి వినాశనానికి గురైంది

టిఎంసి ఎమ్మెల్యేకు బెంగాల్ ప్రభుత్వం జెడ్ + అందించిన తరువాత ముకుల్ రాయ్స్ సిఆర్పిఎఫ్ భద్రతను కేంద్రం ఉపసంహరించుకుంది

ఘజియాబాద్ సంఘటనకు మతతత్వ స్పిన్ ఇచ్చినందుకు సమాజ్ వాదీ పార్టీ నాయకుడు ఎఫ్ఐఆర్ తో చెంపదెబ్బ కొట్టారు

Recent Comments