HomeENTERTAINMENTDJ- నిర్మాత అలెక్స్ పార్కర్ యొక్క క్రిప్టోకరెన్సీ ప్రియమైన వీడియో 'నాకు డబ్బు కావాలి' చూడండి

DJ- నిర్మాత అలెక్స్ పార్కర్ యొక్క క్రిప్టోకరెన్సీ ప్రియమైన వీడియో 'నాకు డబ్బు కావాలి' చూడండి

రొమేనియన్ కళాకారుడి తాజా సింగిల్ ఎల్రాండ్ నెట్‌వర్క్ యొక్క వాలెట్ మైయర్

రొమేనియన్ DJ- నిర్మాత అలెక్స్ పార్కర్. ఫోటో: కళాకారుడి సౌజన్యంతో

DJ- నిర్మాత అలెక్స్ పార్కర్ తన తాజా సింగిల్ “ఐ వాంట్ క్రిప్టోకరెన్సీ ప్రపంచంలోని అనేక విజువల్స్ సూచనలను మనీ ”పోషిస్తుంది – టెస్లా సిఇఒ ఎలోన్ మస్క్‌ను పోలి ఉండే ఒక వ్యాపారవేత్త, సబ్-రెడ్డిట్ ఆర్ / వాల్‌స్ట్రీట్బెట్స్ మరియు ఒక కుక్క (ఇది డాగ్‌కోయిన్‌కు ఆమోదం) గురించి ప్రస్తావించింది. మసోకిస్టిక్ వీడియోలో మరింత ఉద్దేశపూర్వకంగా కనిపించే సంకేతాలు క్రిప్టో కంపెనీ ఎల్రాండ్ నెట్‌వర్క్‌కు చెందినవి.

పార్కర్ వారి కొత్త వాలెట్ మైయర్‌ను ప్రోత్సహించడానికి ఎల్రాండ్‌తో జతకట్టినట్లు చెప్పారు, ఇది “ ఐ వాంట్ ది మనీ ”“ క్రిప్టో గీతం ”గా ప్రచారం చేయబడి, ప్లాట్‌ఫారమ్‌లో నాన్-ఫంగబుల్ టోకెన్ (ఎన్‌ఎఫ్‌టి) గా విక్రయించబడింది. ఇంతకుముందు మాల్టాకు చెందిన ఎల్రాండ్ గురించి తాను విన్నానని అంగీకరించినప్పుడు, పార్కర్ తాను రెండు సంవత్సరాల క్రితం లాస్ ఏంజిల్స్‌లో ట్రాక్ రాశానని పేర్కొన్నాడు. “ఎల్రాండ్ వద్ద ఉన్న పెద్ద యజమానుల నుండి కేవలం ఒక ఫోన్ కాల్‌గా ఉండటం చాలా అదృష్టంగా ఉంది! అందువల్ల నేను వారికి ‘ఐ వాంట్ ది మనీ’ పంపించాను మరియు సృజనాత్మక దిశ గురించి మాట్లాడాను, “అని DJ చెప్పారు.

ఈ ట్రాక్‌లో అమెరికన్ ఆర్టిస్ట్ హెరా అకా అలిసియా ఎరిస్ నుండి గానం కూడా ఉంది. హబ్రిస్ డబ్బు మరియు భౌతిక సంపదను ఒక ప్రయోజనం లేకుండా సంపాదించడం మరియు ఇతరులకు ఎలా సహాయపడగలడు మరియు బదులుగా ప్రపంచాన్ని దానితో మంచి ప్రదేశంగా మార్చగలడు. మ్యూజిక్ వీడియో, అయితే, ఆల్-అవుట్ పార్టీ, ఇది పార్కర్ ఒక స్కేల్ మోడల్ సిటీలో తన డెక్స్ వెనుక ఉంది. ఇసాబెల్లా సాంటో దర్శకత్వం వహించిన ఈ వీడియోలో ఈ నగరం మొత్తాన్ని ఒక బ్యాంకు (మరియు దాని ఇంటీరియర్స్) మరియు సెట్‌లోని జైలుతో సహా నిర్మించారు. సాంటో ఇంతకు ముందు పార్కర్‌తో కలిసి తన మ్యూజిక్ వీడియోలలో పనిచేశాడు, కాబట్టి అన్ని క్రిప్టో సూచనలను ఆదర్శంగా చెప్పేది DJ. పార్కర్ జతచేస్తుంది, “ఇది ఒక బ్లేడ్ రన్నర్ x డఫ్ట్ పంక్ సౌందర్య ఓవర్ ఒక బాస్ హౌస్ బ్యాంగర్ మరియు చివరికి మీరు రియాలిటీ రిమైండర్ వరకు అందమైన మేల్కొలుపును పొందుతారు! అది ఎంత మధురమైనది? ”

రిమైండర్, మన తోటి జీవులకు సహాయం చేయాల్సి ఉండగా, ఎన్‌ఎఫ్‌టిలు మరియు క్రిప్టోకరెన్సీలు వాటి పర్యావరణ ప్రభావంతో పాటు ఇతర విషయాలతోపాటు విమర్శలకు గురయ్యాయి. 2016 లో ఎలక్ట్రానిక్ మ్యూజిక్‌లోకి ప్రవేశించిన కీబోర్డు వాద్యకారుడు పార్కర్, ఎన్‌ఎఫ్‌టిని సేకరించదగినదిగా భావించి ప్రజలకు యాజమాన్యాన్ని ఇస్తాడు. “కొంతమంది అర్థం చేసుకోలేక పోవడం ఏమిటంటే, కళ విలువకు సమానం మరియు ఎన్‌ఎఫ్‌టిలు విలువైన స్టోర్” అని పార్కర్ జతచేస్తాడు.

2019 లో విండ్ టర్బైన్ పైన ప్రదర్శన ఇచ్చిన వ్యక్తిగా (ఆకుపచ్చను ప్రోత్సహించడానికి శక్తితో నడిచే రొమేనియన్ సంగీత ఉత్సవం NEVERSEA), క్రిప్టోకరెన్సీలకు వ్యతిరేకంగా తీసిన పర్యావరణ ఛార్జీల గురించి పార్కర్‌కు తెలుసు. ఎల్రాండ్ “చాలా శక్తి సామర్థ్య సాంకేతికత” కలిగి ఉన్నాడని మరియు అది మస్క్ వంటివారి దృష్టిని ఆకర్షిస్తుందని ఆయన అభిప్రాయపడ్డారు. DJ కోసం వ్యక్తిగత ఎజెండా కూడా ఉంది. అతను ఇలా వివరించాడు, “టెస్లా ఎల్రాండ్‌ను ఆన్ చేస్తే, అది మిగతా అన్ని క్రిప్టోకరెన్సీల కోసం అధిక స్వీకరణ మరియు ఆటను సూచిస్తుంది. మరియు నేను, నేను న్యూరాలింక్‌లోకి రావాలనుకుంటున్నాను అభివృద్ధి బృందం మరియు టిన్నిటస్‌కు నివారణను కనుగొనడంలో సహాయపడండి, ఇది నన్ను మరియు గ్రహం జనాభాలో 15 శాతం మందిని ప్రభావితం చేస్తుంది. ”

“ నాకు డబ్బు కావాలి ”తో త్వరలో వేలానికి వెళ్తుంది NFT మార్కెట్, పార్కర్ అమ్మకాలతో విషయాలు సరిగ్గా జరిగితే ప్రపంచానికి “ఏదైనా తిరిగి ఇవ్వాలనుకుంటున్నాను” అని వాగ్దానం చేశాడు. అతను తొలి ఆల్బమ్ రాబోతున్నాడని మరియు లాస్ ఏంజిల్స్కు తిరిగి రావాలని యోచిస్తున్నాడు. “దీని తరువాత నేను వేసవిని నా మ్యూజిక్ కేటలాగ్‌లో ఇలాంటి పండుగ బాంగర్‌లతో నింపుతాను మరియు పర్యటనతో కూడా ప్రారంభిస్తాను” అని పార్కర్ చెప్పారు.

క్రింద “నాకు డబ్బు కావాలి” కోసం వీడియో చూడండి.

ఇంకా చదవండి

Previous articleమామామూ వారి ప్రయాణాన్ని 'వేర్ ఆర్ వి నౌ' లో ప్రతిబింబిస్తుంది
Next article'లాస్ట్ కాజ్' వీడియోలో బిల్లీ ఎలిష్ తన సొంత హైప్ హౌస్‌ను క్రియేట్ చేశాడు
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

పెట్టుబడిలో AI అనేది మానవ సాధికారత గురించి, స్థానభ్రంశం గురించి కాదు

కోవిడ్ మధ్య విదేశీ నిపుణులు లేనప్పుడు హెచ్‌హెచ్ పట్టాల వాణిజ్య ఉత్పత్తిని సెయిల్ వాయిదా వేసింది

देख लीजिए नीतीश का बाढ़, अपनी ही डाला?

Recent Comments