HomeSPORTSమిథాలీ రాజ్ 2018 నుండి పోవర్‌తో ఉమ్మి వేస్తాడు

మిథాలీ రాజ్ 2018 నుండి పోవర్‌తో ఉమ్మి వేస్తాడు

వార్తలు

‘భారతదేశం తరపున ఆడేటప్పుడు, ఇది మీ దేశానికి సేవ చేయడం లాంటిది, కాబట్టి వ్యక్తిగత సమస్యలు, నేను నిజంగా ఎటువంటి వెయిటేజీని ఇవ్వను’

భారత మహిళా టెస్ట్, వన్డే కెప్టెన్ మిథాలీ రాజ్ ప్రధాన కోచ్ రమేష్ పోవర్ మరియు వారు భారత సెమీ తరువాత పబ్లిక్ ఫాల్అవుట్ నుండి “ముందుకు సాగారు” 2018 లో కరేబియన్‌లో జరిగిన టి 20 ప్రపంచ కప్ నుండి ఫైనల్ నిష్క్రమణ.

” మాకు సమావేశాలు, చర్చలు క్రమం తప్పకుండా చాలా స్పష్టంగా ఉన్నాయి. మనం గతంలో జీవించలేము. నేను చాలా సంవత్సరాలు ఆడాను, నాకు అహం లేదు, లేదా నా వ్యక్తిగత విషయాలకు నేను శ్రద్ధ చూపను ఇష్టాలు మరియు అయిష్టాలు. నేను ఎప్పుడూ అలా చేయలేదు, “అని ముంబై నుండి రాజ్ పిటిఐ చెప్పారు. జూన్ 3 న వారు UK కి బయలుదేరే ముందు మిగిలిన జట్టుతో పాటు.

“మరియు 21 సంవత్సరాలు నాకు చాలా సవాళ్లను ఎదుర్కొంటున్నాయి, మీకు తెలుసా, చాలా సవాళ్లను ఎదుర్కోవాలి. భారతదేశం తరపున ఆడేటప్పుడు, ఇది మీ దేశానికి సేవ చేయడం లాంటిది, కాబట్టి వ్యక్తిగత సమస్యలు, నేను నిజంగా ఇవ్వను ఏదైనా వెయిటేజ్. “

ఎనిమిది నెలల బిజీగా సాగే విషయంలో రాజ్ మరియు పోవర్ కలిసి పనిచేయవలసి ఉంటుంది ఫిబ్రవరి-మార్చిలో న్యూజిలాండ్‌లో వచ్చే ఏడాది 50 ఓవర్ల ప్రపంచ కప్‌కు. భారతదేశం యొక్క తక్షణ నియామకం ఇంగ్లాండ్ పర్యటన, అక్కడ వారు వన్-ఆఫ్ టెస్టులో పాల్గొంటారు, తరువాత మూడు టి 20 మరియు అనేక వన్డేలు. సెప్టెంబరులో, వారు ఆస్ట్రేలియాలో పర్యటిస్తారు వారి మొట్టమొదటి పగటి-రాత్రి టెస్ట్ .

“మీరు పెద్ద చిత్రం గురించి ఆలోచించాలి. నేను ఎలా ఉన్నాను” అని రాజ్ అన్నారు ముందుకు వెళ్లే పోవర్‌తో వారి పని సంబంధాన్ని అడిగారు. “గతంలో చాలా విషయాలు జరిగాయి, కాని నేను ఆ సామానును నా ప్రస్తుతానికి లేదా భవిష్యత్తులో తీసుకువెళ్ళను.

“అతను కోచ్, మరియు అతను తన ప్రణాళికలను కలిగి ఉన్నాడు, జట్టును ముందుకు తీసుకెళ్లడానికి మా ఇద్దరూ ఒకే పేజీలో సమలేఖనం కావడం ముఖ్యం. ఎందుకంటే అతని లక్ష్యం కూడా ఒకటే: ప్రపంచ కప్‌లో జట్టు బాగా రాణిస్తుంది. ఇది జట్టులో ప్రతి ఒక్కరి లక్ష్యం. “

ఆటగాడు మరియు కోచ్ మధ్య ఉద్రిక్తతలు వచ్చాయి రాజ్ ను బ్యాటింగ్ ఆర్డర్ కి క్రిందికి తరలించమని అడిగినప్పుడు 2018 టి 20 ప్రపంచ కప్ లీగ్ దశలో ఒక మరుగు. ఇంగ్లండ్‌తో జరిగిన భారత సెమీ-ఫైనల్‌లో రాజ్ నిష్క్రమించాడు, ఒకటి టోర్నమెంట్ నుండి బయటపడటానికి వారు ఓడిపోయారు.ఆ స్టాండ్‌ఆఫ్ మరియు రాజ్ 39 సంవత్సరాలు తాకి, రెండు దశాబ్దాల కెరీర్ యొక్క చివరి ల్యాప్ , ఆమె మనస్సులో పెద్ద విషయాలు ఉన్నాయి.

“మేము చేదుగా ఉండలేము మరియు చేదును మోయలేము,” ఆమె చెప్పింది. “నేను ఎప్పుడూ ఘర్షణ వ్యక్తి కాదు, గతాన్ని వర్తమానంలోకి తీసుకువెళ్ళే వ్యక్తిని కూడా కాదు . లేకపోతే, నేను క్రీడలో ఇంతకాలం బతికేవాడిని కాదు, దీనికి అన్ని సమయాలలో తిరిగి ఆవిష్కరణలు మరియు పునర్విమర్శలు అవసరం. మేము ఒకే పేజీలో ఉండటం మరియు జట్టును వెంట తీసుకెళ్లడం చాలా ముఖ్యం, ఎందుకంటే మేము ప్రపంచ కప్ కోసం మా తయారీలో చాలా కీలకమైన దశలో ఉన్నాము. “

భారతదేశం తమ ఇంగ్లాండ్ పర్యటనను టౌంటన్‌లో వన్-ఆఫ్ టెస్టుతో ప్రారంభించింది, ఇది ఏడు సంవత్సరాలలో వారి మొదటిది. రాజ్ మరియు జట్టు వారి 2014 పర్యటన నుండి మంచి జ్ఞాపకాలు కలిగి ఉంటారు, ఎక్కడ వారు ఎనిమిది మంది తొలి ఆటగాళ్లను నిలబెట్టిన ఆటలో వార్మ్స్లీలో జరిగిన టెస్టులో ఇంగ్లాండ్ ను ఓడించారు.ఆ జట్టులో ప్రధానమైనది స్మృతి మంధనా, హర్మన్‌ప్రీత్ కౌర్, ula ులాన్ గోస్వామి మరియు శిఖా పాండే వంటి సీనియర్ ఆటగాళ్ళు ఒకే విధంగా ఉన్నారు, జట్టు “ఆశించిన సామాను” తీసుకువెళ్లాలని రాజ్ కోరుకోలేదు.

“అంచనాల సామానుతో ఆటలోకి రాకపోవటం కొన్నిసార్లు మంచిదని నేను భావిస్తున్నాను, వారిలో చాలా మంది తమ అరంగేట్రం మరియు కొన్ని మాలో చాలా కాలం తర్వాత ఆడుతున్నాం “అని ఆమె అన్నారు.” బిసిసిఐ టెస్ట్ మ్యాచ్లను ద్వైపాక్షిక సిరీస్‌లో నిర్వహించడానికి ప్రయత్నిస్తున్నందుకు చాలా బాగుంది, ఎందుకంటే ప్రతి పి ప్రపంచవ్యాప్తంగా పొర మరిన్ని ఆటలను ఆడాలనుకుంటుంది. ఏదో ఒక సమయంలో శ్వేతజాతీయులను ధరించడం ప్రతి క్రీడాకారుడి కల, ఎందుకంటే ఇది క్రీడ యొక్క పురాతన ఆకృతి.

“మాకు కూడా కొనసాగింపు ఉంది, మేము ఆస్ట్రేలియాలో మరో టెస్ట్ ఆడతాము, మరియు ఇది భారత జట్టుకు చారిత్రాత్మకమైనది కానుంది ఎందుకంటే మీరు పగటిపూట టెస్ట్ ఆడటం ఇదే మొదటిసారి , అది కూడా WACA (పెర్త్) వద్ద. దానికి ముందు పింక్ బంతితో మనకు తగినంత ప్రాక్టీస్ లభిస్తుందని నేను ఖచ్చితంగా అనుకుంటున్నాను. “

ఇంకా చదవండి

Previous articleవిధాన రూపకర్తలకు 'చెవులు ఆన్ మైదానం' ఉండాలి, టీకా విధానంపై ఎస్సీ కేంద్రానికి చెబుతుంది
Next articleస్మిట్ పటేల్ అమెరికాలో 'రెండవ రకాన్ని రూపొందించడానికి' బిసిసిఐ వ్యవస్థను విడిచిపెట్టాడు
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

నటి అత్యాచారం, గర్భస్రావం, బ్లాక్ మెయిల్ ఆరోపణలకు సంబంధించి మాజీ మంత్రిని అరెస్టు చేశారు

బలమైన 'మాస్టర్' కనెక్షన్‌తో సంతానం కొత్త ప్రాజెక్ట్?

Recent Comments