HomeSPORTSAUS మహిళలు vs IND మహిళలు: మిథాలీ రాజ్ తమ పింక్-బాల్ టెస్ట్ vs ఆస్ట్రేలియాపై...

AUS మహిళలు vs IND మహిళలు: మిథాలీ రాజ్ తమ పింక్-బాల్ టెస్ట్ vs ఆస్ట్రేలియాపై విశ్వాసం కలిగి ఉంటారని భావిస్తున్నారు

AUS Women vs IND Women: Mithali Raj Feels India Will Be Confident In Their Pink-Ball Test vs Australia

ఇంగ్లండ్‌తో జరిగిన టెస్ట్ మ్యాచ్‌లో భారత మహిళల క్రికెట్. © ట్విట్టర్

ఈ ఏడాది చివర్లో పింక్ బాల్ టెస్టులో ఆస్ట్రేలియాపై కొమ్ములు కొట్టే ముందు ఇంగ్లండ్‌తో వన్-ఆఫ్ టెస్టులో ఆడిన అనుభవం జట్టుకు అవసరమైన విశ్వాసాన్ని ఇస్తుందని భారత కెప్టెన్ మిథాలీ రాజ్ అభిప్రాయపడ్డాడు. శనివారం బ్రిస్టల్‌లో జరిగిన నాల్గవ మరియు ఆఖరి రోజున ఇంగ్లండ్ లోయర్ ఆర్డర్‌ను కూల్చివేయలేకపోవడంతో స్నేహ రానా భారతదేశానికి వన్-ఆఫ్ టెస్టును కాపాడాడు. మహిళల డే-నైట్ టెస్ట్ మ్యాచ్‌లో ఆస్ట్రేలియాపై భారత్ కొమ్ముకాయనుంది. చారిత్రాత్మక టెస్ట్ మ్యాచ్ 15 సంవత్సరాలలో ఆస్ట్రేలియా మరియు భారత మహిళా జట్ల మధ్య మొదటిది, మరియు భారతదేశం యొక్క మొట్టమొదటి మహిళల పగటి-రాత్రి టెస్ట్.

“అతిపెద్ద అభ్యాసం ఏమిటంటే ఇతరవి ఉన్నాయి అవసరమైనప్పుడు జట్టుకు నిలబడటానికి మరియు బట్వాడా చేయగల ఆటగాళ్ళు. మొదటి ఇన్నింగ్స్ పతనమైన తరువాత మరియు స్నేహ రానా, శిఖా పాండే, తానియా భాటియా వంటి మిడిల్ ఆర్డర్ చాలా కీలక పాత్ర పోషించారు “అని మిథాలీ రాజ్ వర్చువల్ లో చెప్పారు విలేకరుల సమావేశం.

“భారతదేశం తరఫున రెండు ఇన్నింగ్స్‌లలోనూ దీప్తి శర్మ కూడా ఆమె షఫాలితో పాటు నిలబడింది. ఈ అమ్మాయిలు రెడ్ బాల్ మరియు పొడవైన ఫార్మాట్‌తో ప్రాక్టీస్ లేకపోవడంతో కూడా చూపించారు. ఆస్ట్రేలియాతో జరిగిన పింక్-బాల్ టెస్టులో మేము తీసుకువెళ్ళే విశ్వాసం ఇది.

“నేటి ప్రదర్శన తర్వాత ఈ యువతులు ఉన్న మానసిక స్థలం చాలా సానుకూల ప్రభావాన్ని కలిగి ఉంటుంది రాబోయే పింక్-బాల్ టెస్ట్ కోసం సుదీర్ఘ ఫార్మాట్‌లోకి, “ఆమె జోడించారు.

ఒక దశలో, భారత మహిళా జట్టు తమను తాము కనుగొంది 199/7 వద్ద, కానీ లోయర్-ఆర్డర్ చిరస్మరణీయమైన ఫైట్‌బ్యాక్‌ను స్క్రిప్ట్ చేసింది మరియు రానా ఆవేశానికి దారితీసింది మరియు ఆమె ఇరుకైన కొట్టుతో, భారత జట్టు శనివారం ఇంగ్లండ్‌పై డ్రాతో దూరంగా వెళ్ళిపోయింది.

” మేము టెస్ట్ మ్యాచ్ ఓటమిని అక్షరాలా చూస్తున్న పరిస్థితి నుండి మీకు తెలిసిన సిరీస్‌ను ప్రారంభించడానికి ఇది ఒక గొప్ప మార్గం అని నేను అనుకుంటున్నాను, మరియు అక్కడ నుండి మేము డ్రాకు వచ్చాము, ఇది బాలికలు వదులుకోవడానికి సిద్ధంగా లేదని స్పష్టంగా చూపిస్తుంది మరియు వారు పోరాడటానికి సిద్ధంగా ఉన్నారు “అని మిథాలీ అన్నారు.

పదోన్నతి

“ఇది మేము మా జట్టు వాతావరణంలో నిర్మించడానికి ప్రయత్నిస్తున్నాము మరియు అది మేము ఇక్కడ నుండి ముందుకు తీసుకువెళ్ళడానికి ప్రయత్నిస్తాము, తద్వారా జట్టు బలం నుండి బలానికి పెరుగుతుంది, కేవలం ఒక ఫార్మాట్‌లోనే కాదు, ప్రతిసారీ మేము ఫీల్డ్‌ను తీసుకుంటాము, “ఆమె జోడించారు.

మూడు మ్యాచ్‌ల వన్డే సిరీస్‌లో మొదటి మ్యాచ్ కోసం ఇంగ్లాండ్ మరియు ఇండియా జూన్ 27 న బ్రిస్టల్‌కు తిరిగి వస్తాయి.

ఈ వ్యాసంలో పేర్కొన్న విషయాలు

ఇంకా చదవండి

Previous articleఫాదర్స్ డే 2021: సచిన్ టెండూల్కర్ మెమరీ లేన్, హార్దిక్ పాండ్యా మరియు ఇతర క్రికెట్ స్టార్స్ ట్రిప్ డౌన్ తీసుకున్నారు.
Next articleవివో ప్యాడ్ యూరోపియన్ ఐపి ఆఫీస్‌తో ట్రేడ్‌మార్క్ చేయబడింది
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

వీక్లీ పోల్ ఫలితాలు: వన్‌ప్లస్ నార్డ్ CE మధ్య శ్రేణి యొక్క కొత్త రాజు కాదు, కానీ అసలు దాన్ని బయటకు తీయవచ్చు

రియల్‌మే వాచ్ 2 మరియు బడ్స్ ఎయిర్ 2 సమీక్ష కోసం

Recent Comments