HomeTECHNOLOGYOS- సంబంధిత ప్రశ్నలకు స్పందించవద్దని వన్‌ప్లస్ తన ఉద్యోగులను కోరినట్లు లీక్ చేసిన మెమో వెల్లడించింది

OS- సంబంధిత ప్రశ్నలకు స్పందించవద్దని వన్‌ప్లస్ తన ఉద్యోగులను కోరినట్లు లీక్ చేసిన మెమో వెల్లడించింది

కొద్ది రోజుల క్రితం, వన్‌ప్లస్ సీఈఓ మిస్టర్ పీట్ లా ప్రకటించారు ఒప్పోతో “మరింత సమగ్రపరచడానికి” కంపెనీ నిర్ణయం “మరింత సమర్థవంతంగా” మరియు “వేగంగా మరియు మరింత స్థిరంగా” తీసుకురావడానికి సాఫ్ట్‌వేర్ నవీకరణలు “దాని వినియోగదారుల కోసం. వన్‌ప్లస్ “స్వతంత్రంగా పనిచేయడం కొనసాగుతుంది” అని మిస్టర్ లా చెప్పినప్పటికీ, ఇంకా సమాధానం లేని కొన్ని ప్రశ్నలు ఉన్నాయి, వాటిలో ఒకటి కంపెనీ స్మార్ట్‌ఫోన్‌లలో కస్టమ్ ఆండ్రాయిడ్ స్కిన్ వాడకం చుట్టూ తిరుగుతుంది.

వన్‌ప్లస్ స్మార్ట్‌ఫోన్‌ల గ్లోబల్ వెర్షన్లు ఆక్సిజన్‌ఓఎస్‌ను నడుపుతుండగా, చైనీస్ మోడల్స్ హైడ్రోజెన్‌ఓఎస్‌ను భర్తీ చేయడానికి ముందే ఒప్పో యొక్క కలర్‌ఓఎస్ ద్వారా నడిపించాయి. అందువల్ల, ఒప్పోతో సంస్థ యొక్క లోతైన అనుసంధానం కారణంగా ఆక్సిజన్‌ఓఎస్ చివరికి కలర్‌ఓఎస్‌తో భర్తీ చేయబడుతుందా అని వన్‌ప్లస్ కస్టమర్లు ఆందోళన చెందారు.

Leaked memo reveals OnePlus asked its employees to not respond to any OS-related questions

మిస్టర్ లా ధృవీకరించినప్పుడు “ఆక్సిజన్‌ఓఎస్ వెలుపల గ్లోబల్ వన్‌ప్లస్ పరికరాల కోసం ఆపరేటింగ్ సిస్టమ్‌గా ఉంటుంది. చైనా మార్కెట్ “, కస్టమర్‌లు మరియు మీడియాతో సంభాషించడం ద్వారా గాలిని మరింత క్లియర్ చేయడానికి బదులుగా, ఇవాన్ బ్లాస్ వెల్లడించిన అంతర్గత మెమో, వన్‌ప్లస్ తన ఉద్యోగులను” ఏకీకరణ ప్రకటనను లక్ష్యంగా చేసుకునే ఏ OS లేదా కలర్‌ఓఎస్ ప్రశ్నలకు “సమాధానం ఇవ్వవద్దని కోరిందని వెల్లడించింది. ప్రశ్నలకు కింది ప్రతిస్పందన ఇవ్వడానికి అవి:

ఆపరేటింగ్ సిస్టమ్‌లకు సంబంధించి ప్రస్తుతం మాకు ఎటువంటి నవీకరణలు లేవు. దయచేసి మా అధికారిక ఛానెల్‌లకు అనుగుణంగా ఉండండి.

ఇది కనుబొమ్మలను పెంచుతుంది ఎందుకంటే ఆక్సిజన్‌ఓఎస్ ఎక్కడికీ వెళ్లకపోతే, వన్‌ప్లస్ తన ఉద్యోగులను బదులుగా అదే విధంగా కమ్యూనికేట్ చేయమని కోరింది OS- సంబంధిత ప్రశ్నలకు అస్పష్టమైన ప్రతిస్పందనలను అందించమని వారిని అడుగుతుంది. ఆక్సిజన్ ఓఎస్ ఇక్కడే ఉందని కంపెనీ సిఇఒ ఇప్పటికే ధృవీకరించినందున, ఇది అంతర్గత దుర్వినియోగానికి సంబంధించినది కావచ్చు.

అంటే, మెమోలో వన్‌ప్లస్‌తో ఉన్న సంబంధం గురించి ప్రశ్నలకు స్పందనలు కూడా ఉన్నాయి ఒప్పో, దాని ప్రస్తుత ఉత్పత్తి శ్రేణుల విధి, సంస్థలో మిస్టర్ లా పాత్ర, భవిష్యత్ ఉత్పత్తి వ్యూహం మరియు మరిన్ని. మీ పరికరంలో స్పష్టంగా కనిపించకపోతే మీరు క్రింద లీకైన మెమో చిత్రాన్ని చూడవచ్చు లేదా ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి .

Leaked OnePlus memo
లీకైన వన్‌ప్లస్ మెమో

మూలం

ఇంకా చదవండి

Previous articleశామ్సంగ్ గెలాక్సీ జెడ్ ఫ్లిప్ 3 భారీ ఉత్పత్తిలోకి ప్రవేశించినట్లు తెలిసింది
Next articleరియల్‌మే వాచ్ 2 మరియు బడ్స్ ఎయిర్ 2 సమీక్ష కోసం
RELATED ARTICLES

వీక్లీ పోల్ ఫలితాలు: వన్‌ప్లస్ నార్డ్ CE మధ్య శ్రేణి యొక్క కొత్త రాజు కాదు, కానీ అసలు దాన్ని బయటకు తీయవచ్చు

రియల్‌మే వాచ్ 2 మరియు బడ్స్ ఎయిర్ 2 సమీక్ష కోసం

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

వీక్లీ పోల్ ఫలితాలు: వన్‌ప్లస్ నార్డ్ CE మధ్య శ్రేణి యొక్క కొత్త రాజు కాదు, కానీ అసలు దాన్ని బయటకు తీయవచ్చు

రియల్‌మే వాచ్ 2 మరియు బడ్స్ ఎయిర్ 2 సమీక్ష కోసం

Recent Comments