HomeHEALTHFifa Vs PES: ఏది మంచి ఫుట్‌బాల్ వీడియో గేమ్?

Fifa Vs PES: ఏది మంచి ఫుట్‌బాల్ వీడియో గేమ్?

ఫిఫా (ఫెడరేషన్ ఇంటర్నేషనల్ డి ఫుట్‌బాల్ అసోసియేషన్) మరియు పిఇఎస్ (ప్రో-ఎవాల్యూషన్ సాకర్) ఇప్పటివరకు ప్రపంచంలో అభివృద్ధి చెందిన రెండు ఉత్తమ సాకర్ వీడియో గేమ్‌లు. వారు ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉత్తమ మరియు విస్తృతంగా ప్రసిద్ధి చెందిన ఆటగా పోరాడటానికి మరియు పోటీ పడుతున్నారు. రెండు ఆటలకు ఉమ్మడిగా కొన్ని విషయాలు ఉన్నాయి మరియు వారి వినియోగదారులకు అందించే కొన్ని ప్రత్యేకమైన విషయాలు ఉన్నాయి. ఈ రోజు, మేము రెండు ఆటలను పోల్చడానికి ప్రయత్నిస్తాము మరియు రెండు ఆటలు అందించే వాటి కోసం ఎదురుచూస్తున్నాము.

కూడా చదవండి: ఇవి ఫుట్‌బాల్ క్రీడాకారులకు ఐదు అత్యధిక బదిలీ ఫీజులు

ఫిఫాకు అన్ని క్లబ్‌లు, ఆటగాళ్ళు, స్టేడియంల యొక్క లైసెన్స్‌లు ఉన్నాయి, ఇది ఒక వినియోగదారు వాస్తవిక ఆట ఆడాలని కోరుకుంటున్నందున భారీ పాత్ర. అసలు ఆట ముఖాన్ని కలిగి ఉండటం వినియోగదారు ఆటగాడితో మరియు ఆటతో సంబంధం కలిగి ఉంటుంది. ప్రపంచవ్యాప్తంగా వివిధ జట్లు పిఇఎస్‌కు మారడం మరియు వారి హక్కులు మరియు లైసెన్స్‌లను వారికి ఇస్తుండగా, చాలా లీగ్‌లు మరియు క్లబ్‌లు ఇప్పటికీ ఫిఫా వద్ద ఉన్నాయి. పిఇఎస్‌కు తమ లైసెన్స్‌లు ఇచ్చిన ముఖ్యమైన క్లబ్‌లు జువెంటస్, ఎఎస్ రోమా మరియు అట్లాంటా. ఇది పిఇఎస్‌కు గణనీయమైన ప్రయోజనం, మరియు ఇతర క్లబ్‌లు కూడా ఫిఫాను వదిలి వారితో చేరడానికి మొగ్గుచూపుతుంటే, అది వారి పెరుగుదలకు ఒక ప్రారంభ స్థానం.

PES నిస్సందేహంగా మంచి గ్రాఫిక్స్ కలిగి ఉంది, ఇది ఏ ఆటగాళ్ళు ఎవరో గుర్తించడానికి వినియోగదారులకు చాలా సహాయపడుతుంది. రెండు ఆటలలో ఒక నిర్దిష్ట ఆటగాడి మధ్య పోలిక చేసినప్పుడు ఇది చాలా స్పష్టంగా కనిపిస్తుంది. ఆటగాడు తన ముఖం, శరీరం మరియు గుర్తింపు యొక్క మంచి రిజల్యూషన్‌ను PES పై కలిగి ఉంటాడు మరియు ఫిఫాలో కాదు. EA స్పోర్ట్స్ ఫిఫా తయారీదారు మరియు ఇతర ఆటలలో తక్కువ గ్రాఫిక్ రిజల్యూషన్‌కు ప్రసిద్ది చెందింది. మరోవైపు, పిఇఎస్‌ను ఉత్పత్తి చేసే కోనామి, దాని వినియోగదారులకు ఆనందించడానికి గొప్ప గ్రాఫిక్‌లను అందిస్తుంది. ఏదైనా వినియోగదారు మంచి గ్రాఫిక్స్ ఆధారంగా ఆటను కొనాలనుకుంటే, PES సరైన ఎంపిక.

PES మరియు FIFA రెండూ అద్భుతమైన గేమ్ మోడ్‌లను కలిగి ఉన్నాయి, మరియు ఆటగాళ్లకు వివిధ రకాల ఎంపికలను అందిస్తుంది. ఫిఫా PES కంటే ఎక్కువ గేమ్ మోడ్‌లను కలిగి ఉంది మరియు వోల్టా (స్ట్రీట్ ఫుట్‌బాల్) మరియు అల్టిమేట్ టీం వంటి వాటిని కలిగి ఉంది. ఈ ఆట మోడ్‌లు చాలా బాగున్నాయి మరియు జోడించిన ఆన్‌లైన్ లక్షణాల కారణంగా ఒక వ్యక్తి విసుగు చెందకుండా ఆడటం కొనసాగించవచ్చు. PES తో పోల్చినప్పుడు ఈ గేమ్ మోడ్‌లు ఖచ్చితంగా ఫిఫా యొక్క ప్లేస్టైల్‌ను మంచిగా మరియు మరింత విస్తృతంగా చేస్తాయి.

రెండు ఆటలూ మార్కెట్లో బాగానే ఉన్నాయి మరియు రాబోయే రెండు సంవత్సరాలు రెండు జట్లకు కీలకం. వారు దాని వినియోగదారుల పట్టీని పట్టుకోవటానికి మరియు ఎక్కువ కాలం బ్రాండ్ విధేయతను కొనసాగించాలని చూస్తున్నారు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleఆఫ్ఘనిస్తాన్, పాకిస్తాన్, బంగ్లాదేశ్ నుండి ముస్లిమేతర శరణార్థుల నుండి పౌరసత్వ దరఖాస్తులను ప్రభుత్వం ఆహ్వానిస్తుంది
Next articleయుకె పిఎం బోరిస్ జాన్సన్ కాబోయే భార్యను రహస్య వేడుకలో వివాహం చేసుకున్నట్లు మీడియా నివేదికలు చెబుతున్నాయి
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

శౌర్య An ర్ అనోకి కి కహానీ జూన్ 18 వ్రాసిన నవీకరణ: అనోకి వినాశనానికి గురైంది

టిఎంసి ఎమ్మెల్యేకు బెంగాల్ ప్రభుత్వం జెడ్ + అందించిన తరువాత ముకుల్ రాయ్స్ సిఆర్పిఎఫ్ భద్రతను కేంద్రం ఉపసంహరించుకుంది

ఘజియాబాద్ సంఘటనకు మతతత్వ స్పిన్ ఇచ్చినందుకు సమాజ్ వాదీ పార్టీ నాయకుడు ఎఫ్ఐఆర్ తో చెంపదెబ్బ కొట్టారు

Recent Comments