23.4 C
Andhra Pradesh
Monday, May 17, 2021
HomeHealthసేథ్ రోజెన్, ఇది నిజంగా మీరు? నటుడు గడ్డం లేకుండా గుర్తించలేనిదిగా కనిపిస్తాడు

సేథ్ రోజెన్, ఇది నిజంగా మీరు? నటుడు గడ్డం లేకుండా గుర్తించలేనిదిగా కనిపిస్తాడు

పమేలా ఆండర్సన్ మరియు ఆమె మాజీ భర్త టామీ లీ యొక్క అప్రసిద్ధ సెక్స్ టేప్ ఆధారంగా సిరీస్ అయిన పామ్ అండ్ టామీ యొక్క ప్రకటన ప్రేక్షకులకు మంచి ఆశ్చర్యం కలిగించింది. పరిమిత శ్రేణి యొక్క ప్రధాన పాత్రలుగా సెబాస్టియన్ స్టాన్ మరియు లిల్లీ జేమ్స్ యొక్క మొదటి రూపాన్ని వారు ఇంకా అభినందిస్తున్నప్పటికీ, కొత్త హులు మినిసిరీస్‌లో సేథ్ రోజెన్ ఎలా కనిపిస్తారో చూడటానికి వారు ఖచ్చితంగా సిద్ధంగా లేరు.

కూడా చదవండి: సెబాస్టియన్ స్టాన్‌ను టామీ లీగా మరియు లిల్లీ జేమ్స్ పమేలా ఆండర్సన్‌గా వారి రాబోయే సిరీస్

సేథ్ రోజెన్ జంటల సెక్స్ టేప్‌ను దొంగిలించి బహిరంగంగా విడుదల చేసిన ఎలక్ట్రీషియన్ రాండ్ గౌతీర్ పాత్రను రాయడం కనిపిస్తుంది. తన పాత్రలాగా కనిపించాలంటే, నటుడు ఇప్పుడు తన గడ్డం గుండు చేయించుకున్నాడు. గడ్డం మరియు అద్దాలతో రోజెన్‌ను అభిమానులు ఎప్పుడూ చూశారు, మరియు అతను ఫోటోను కొత్త రూపంలో పోస్ట్ చేసిన రోజు, వారందరూ భారీ ఆశ్చర్యం కోసం ఉన్నారు. అతను గుండు గడ్డం అవతారంలో చూడవచ్చు, అతను పాత్ర కోసం ఎదిగిన ముల్లెట్‌ను ఆడుతాడు.

వెరైటీ ప్రకారం, పరిమిత సిరీస్ చరిత్రలో మొట్టమొదటి వైరల్ వీడియో విడుదల వెనుక ఉన్న నిజమైన కథపై దృష్టి పెడుతుంది: పమేలా మరియు టామీ లీ యొక్క సెక్స్ టేప్. హాలీవుడ్‌లోని అత్యంత ప్రసిద్ధ సంబంధాలలో ఒకటిగా పరిగణించబడుతున్న బేవాచ్ స్టార్ మరియు మాట్లీ క్రీ డ్రమ్మర్ 1995 లో ఒకరినొకరు కలిసిన తరువాత ఒక వారంలోపు వివాహం చేసుకోవాలని నిర్ణయించుకున్నారు.

సేథ్ రోజెన్‌తో పాటు, ఈ చిత్రంలో నిక్ కూడా నటించారు ఆఫర్‌మాన్, టేలర్ షిల్లింగ్, ఆండ్రూ డైస్ క్లే, పెపి సోనుగా, స్పెన్సర్ గ్రానీస్, మరియు మొజాన్ మార్నే ముఖ్య పాత్రల్లో నటించారు. . ఆమె ఇంతకుముందు అప్రసిద్ధ టేప్‌ను “సెక్స్ టేప్ కాదు” అని వర్ణించింది, కానీ “మేము నగ్నంగా ఉన్న సెలవుల సంకలనం” వాట్ వాట్ హాపెన్స్ లైవ్ 2015 లో. ఆమె కొనసాగింది, “నేను ఎప్పుడూ చూడలేదు. నేను ఒక్క డాలర్ కూడా చేయలేదు. ఇది ఆస్తి దొంగిలించబడింది. షెనానిగన్లందరినీ ఆపడానికి మేము ఒక ఒప్పందం చేసాము. నేను డైలాన్‌తో ఏడు నెలల గర్భవతిగా ఉన్నాను మరియు అది ఒత్తిడితో గర్భధారణను ప్రభావితం చేస్తుందని భావించి, ‘నేను ఇకపై కోర్టుకు వెళ్ళడం లేదు. ఈ కొమ్ముగల, విచిత్రమైన న్యాయవాది పురుషులచే నేను ఇకపై పదవీచ్యుతుడిని కాదు. నేను ఇకపై నా యోని గురించి లేదా నా పబ్లిక్ సెక్స్ గురించి మాట్లాడటానికి ఇష్టపడను. ”

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

ఈ రోజు నిలబడండి, రేపు నక్షత్రం: అర్జాన్ నాగస్వాల్లా మీకు ఎంత బాగా తెలుసు?

సల్మాన్ ఖాన్ రాధే ZEE5 యొక్క సర్వర్లను క్రాష్ చేస్తుంది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

రెండు దశాబ్దాలు గడిచినా సచిన్ టెండూల్కర్ మరచిపోని హోటల్ సిబ్బందిని కలవండి

సచిన్ టెండూల్కర్ మానసిక ఆరోగ్యం గురించి తెరిచి, 'నా కెరీర్‌లో 10-12 సంవత్సరాలు ఆందోళనతో పోరాడారు'

పీసీ సచిన్ వారసత్వం గురించి కోహ్లీని అడిగినప్పుడు, జూనియర్ బచ్చన్ EPIC ప్రతిస్పందనతో వచ్చారు

Recent Comments