23.4 C
Andhra Pradesh
Monday, May 17, 2021
HomeHealthభారతదేశంలో ఫ్రెండ్స్ రీయూనియన్ స్పెషల్ 27 ను మీరు ఎక్కడ చూడవచ్చు

భారతదేశంలో ఫ్రెండ్స్ రీయూనియన్ స్పెషల్ 27 ను మీరు ఎక్కడ చూడవచ్చు

నిన్న (మే 13) ఫ్రెండ్స్ రీయూనియన్ స్పెషల్ ఎపిసోడ్ యొక్క టీజర్‌ను పంచుకోవడం ద్వారా HBO మాక్స్ అందరినీ ఆశ్చర్యపరిచింది. నేపథ్యంలో ప్లే అవుతున్న థీమ్ సాంగ్‌తో టీజర్ ప్రధాన తారాగణం దూరం వైపు నడుస్తున్నట్లు చూపించింది. ఎపిసోడ్ పేరు పెట్టబడింది ” వారు తిరిగి కలిసే ప్రదేశం “. జెన్నిఫర్ అనిస్టన్, కోర్టెనీ కాక్స్, లిసా కుడ్రో, మాట్ లెబ్లాంక్, మాథ్యూ పెర్రీ మరియు డేవిడ్ ష్విమ్మర్‌లను మరోసారి కలిపిన మేకర్స్ కూడా ప్రత్యేక ఎపిసోడ్ మే 27 న ముగిస్తుందని ప్రకటించారు.

ఇది కూడా చదవండి: స్నేహితుల పున un కలయిక: అసలు ఫౌంటెన్ మరియు సెట్‌ను ఉపయోగించడానికి మేకర్స్

ప్రపంచం నలుమూలల నుండి వచ్చిన అభిమానులు ఈ టీజర్‌ను సోషల్ మీడియాలో పంచుకున్నారు మరియు పున un కలయిక ఎపిసోడ్ గురించి తమ ఉత్సాహాన్ని వ్యక్తం చేశారు. ఫ్రెండ్స్ రీయూనియన్ స్పెషల్ హెచ్‌బిఓ మాక్స్‌లో ప్రీమియర్ కానుంది, ఇది సిట్‌కామ్ యొక్క భారతీయ అభిమానులు ఎపిసోడ్‌ను ఎలా చూడగలుగుతారు అనే ప్రశ్న తలెత్తుతుంది. HBO మాక్స్ భారతదేశంలో అందుబాటులో లేనందున, అది త్వరలో దేశానికి వచ్చే వరకు వేచి ఉండాల్సి ఉంటుంది మరియు పాపం భారత అభిమానులు మే 27 న ఎపిసోడ్ చూడలేరు.

ఫ్రెండ్స్ రీయూనియన్ స్పెషల్ అనేక లక్షణాలను కలిగి ఉంటుందని HBO మాక్స్ వెల్లడించింది ప్రత్యేక అతిథులు డేవిడ్ బెక్హాం, జస్టిన్ బీబర్, బిటిఎస్, జేమ్స్ కోర్డెన్, సిండి క్రాఫోర్డ్, కారా డెలివింగ్న్, లేడీ గాగా, ఇలియట్ గౌల్డ్, కిట్ హారింగ్టన్, లారీ హాంకిన్, మిండీ కాలింగ్, థామస్ లెన్నాన్, క్రిస్టినా పికిల్స్, టామ్ సెల్లెక్, జేమ్స్ మైఖేల్ టైలర్ , మాగీ వీలర్, రీస్ విథర్‌స్పూన్, మరియు మలాలా యూసఫ్‌జాయ్. ఈ ఎపిసోడ్ కోసం వారు ఫ్రెండ్స్ సృష్టికర్తలు మార్తా కౌఫ్ఫ్మన్ మరియు డేవిడ్ క్రేన్, ఎగ్జిక్యూటివ్ నిర్మాత కెవిన్ బ్రైట్ మరియు దర్శకుడు బెన్ విన్స్టన్లతో తిరిగి కలుస్తారు.

ఉన్నప్పటికీ రాబోయే ఫ్రెండ్స్ పున un కలయిక ప్రత్యేక, సహ-సృష్టికర్త మార్తా కౌఫ్ఫ్మన్ పై సాధారణ ఉత్సాహం మొదట రీబూట్ ఆలోచన యొక్క అభిమాని కాదు. ఆమె 2016 ఆస్టిన్ ఫిల్మ్ ఫెస్టివల్‌లో తన ప్రియమైన సిట్‌కామ్‌కు అంకితమైన ప్యానెల్‌లో మాట్లాడింది, ప్రదర్శన యొక్క స్వభావం అంటే పున un కలయిక లేదా రీబూట్ చేయడం ప్లాట్‌కు అర్ధవంతం కాదని వివరించింది. “మీ స్నేహితులు మీ కుటుంబంగా ఉన్నప్పుడు ఈ ప్రదర్శన మీ జీవితంలో ఉంటుంది” అని ఆమె చెప్పింది.

ఇంకా చదవండి

Previous articleసేథ్ రోజెన్, ఇది నిజంగా మీరు? నటుడు గడ్డం లేకుండా గుర్తించలేనిదిగా కనిపిస్తాడు
Next articleసల్మాన్ ఖాన్ రాధే ZEE5 యొక్క సర్వర్లను క్రాష్ చేస్తుంది
RELATED ARTICLES

ఈ రోజు నిలబడండి, రేపు నక్షత్రం: అర్జాన్ నాగస్వాల్లా మీకు ఎంత బాగా తెలుసు?

సల్మాన్ ఖాన్ రాధే ZEE5 యొక్క సర్వర్లను క్రాష్ చేస్తుంది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

రెండు దశాబ్దాలు గడిచినా సచిన్ టెండూల్కర్ మరచిపోని హోటల్ సిబ్బందిని కలవండి

సచిన్ టెండూల్కర్ మానసిక ఆరోగ్యం గురించి తెరిచి, 'నా కెరీర్‌లో 10-12 సంవత్సరాలు ఆందోళనతో పోరాడారు'

పీసీ సచిన్ వారసత్వం గురించి కోహ్లీని అడిగినప్పుడు, జూనియర్ బచ్చన్ EPIC ప్రతిస్పందనతో వచ్చారు

Recent Comments