Thursday, January 20, 2022
spot_img
HomeసాధారణUK నుండి స్నిప్పెట్‌లు: న్యూ ఇయర్ బాష్‌ను రక్షించడానికి కోవిడ్ కౌంట్‌ను లండన్‌లోని ఇండియన్ బారోస్‌లో...

UK నుండి స్నిప్పెట్‌లు: న్యూ ఇయర్ బాష్‌ను రక్షించడానికి కోవిడ్ కౌంట్‌ను లండన్‌లోని ఇండియన్ బారోస్‌లో పాతిపెడుతున్నారా?

“>

ఇల్లు » వార్తలు » ప్రపంచం » UK నుండి స్నిప్పెట్‌లు: న్యూ ఇయర్ బాష్‌ను రక్షించడానికి కోవిడ్ కౌంట్ లండన్‌లోని ఇండియన్ బారోస్‌లో ఖననం చేయబడుతుందా?

2-నిమి చదవండి

A sign reading 'Stay safe' in Regent Street, in London, UK. (AP)A sign reading 'Stay safe' in Regent Street, in London, UK. (AP)

A sign reading 'Stay safe' in Regent Street, in London, UK. (AP)A sign reading 'Stay safe' in Regent Street, in London, UK. (AP)

‘భద్రంగా ఉండండి UKలోని లండన్‌లోని రీజెంట్ స్ట్రీట్‌లో. (AP)

టీకాను పెంచడానికి సాదిక్ ఖాన్ యొక్క ప్రణాళికను తక్కువగా నివేదించినప్పటికీ, పెరుగుతున్న కోవిడ్ కేసుల నుండి, ఈ సమయంలో వార్తలు చేస్తున్న వాటి యొక్క రౌండప్. News18.com లండన్

చివరిగా నవీకరించబడింది: డిసెంబర్ 29, 2021, 16:22 IST

మమ్మల్ని అనుసరించండి:

కాదు: ఆందోళనలు లండన్‌లోని అనేక భారతీయ-ఆధిపత్య బారోగ్‌లలో కోవిడ్ కేసులు గణనీయంగా తక్కువగా నివేదించబడ్డాయి. చాలా కేసులు ఇంట్లో నిర్వహించిన పరీక్షల ఆధారంగా నమోదు చేయబడతాయి, ఆ తర్వాత తప్పనిసరిగా ప్రభుత్వ సైట్‌లో నివేదించాలి. రిపోర్టింగ్ ఇప్పుడు ఆ వ్యవధిని ఏడు రోజులకు తగ్గించినప్పటికీ, ఐసోలేషన్ కోసం కాల్‌లకు దారి తీస్తుంది. ఇది చాలా కాలంగా ఎదురుచూస్తున్న పండుగ సీజన్‌లో పార్టీలకు మరియు సామాజిక జీవితాన్ని సమర్థవంతంగా ముగించగలదు. అనేక మంది ఆరోగ్య నిపుణులు ఈ ప్రాంతాలలో గణనీయమైన అండర్ రిపోర్టింగ్‌ను సూచించారు.

డబుల్ వామ్మీ:

తక్కువ రిపోర్టింగ్ ఉన్నప్పటికీ, వెంబ్లీ ప్రాంతంలో మంగళవారం నాడు 100,000 మందికి 1,752 కేసులు నమోదయ్యాయి, దాదాపు 6,000 కేసులు నమోదయ్యాయి. గత వారంలో కొత్త కేసులు నమోదయ్యాయి. కానీ ఇందులో మరియు అటువంటి ఇతర ప్రాంతాలలో వాస్తవ సంఖ్య గణనీయంగా ఎక్కువగా ఉంటుందని అంచనా వేయబడింది. సెలవు కాలంలో దేశవ్యాప్తంగా ఉన్న వైద్య కేంద్రాల్లో సిబ్బంది కొరత తక్కువగా ఉండటంతో తక్కువ నివేదికలు ఉన్నాయి. వీటన్నింటికీ అగ్రగామిగా, ఆంక్షలు సమీక్షించబడే నూతన సంవత్సరం వరకు ప్రజలు ముందుకు వెళ్లి పార్టీ చేసుకోవచ్చని ప్రభుత్వం పేర్కొంది. అప్పటికి కేసులు భారీగా పెరిగే అవకాశం ఉంది.

వ్యాక్స్ పాప్:

లండన్ మేయర్ సాదిక్ ఖాన్ బ్రిటన్ అంతటా మైనారిటీ కమ్యూనిటీలలో టీకాను ప్రోత్సహించే లక్ష్యంతో వర్చువల్ సమావేశాల యొక్క పెద్ద సంభాషణల శ్రేణిని ప్రారంభించారు. దక్షిణాసియాలోని అనేక కమ్యూనిటీలలో సగటు కంటే తక్కువ టీకా రేటును నివేదించిన తరువాత, సాదిక్ ఖాన్ ఇలా అన్నాడు: “వ్యాక్సిన్ రోల్‌అవుట్‌లో లండన్ వాసులు ఎవరూ వెనుకబడి ఉండకూడదనుకుంటున్నాను – ముఖ్యంగా మహమ్మారి కారణంగా తీవ్రంగా ప్రభావితమైన సంఘాలు. ప్రియమైనవారు మరియు జీవనోపాధి రెండింటి యొక్క అసమాన నష్టం.”

ఆందోళన కలిగించే సంకేతాలు:

బ్రిటన్‌లో ఆసుపత్రిలో చేరిన వారి సంఖ్య మరియు మరణాల సంఖ్య ఇప్పటికీ తక్కువగా ఉంది. మంగళవారం 129,471 కేసులు నమోదయ్యాయి, అయితే సాపేక్షంగా తక్కువ 18 కొత్త మరణాలు మరియు 213 కొత్త ఆసుపత్రిలో చేరాయి. కేసుల పెరుగుదల మరియు ఆసుపత్రిలో చేరే వారి సంఖ్య మరియు మరణాల సంఖ్య పెరుగుదల మధ్య సమయం ఆలస్యం అవుతుందని వైద్యులు చెబుతున్నారు, అయితే ఈ సమయం లాగ్‌ను అనుమతించడం వల్ల తీవ్రమైన కేసుల సంఖ్య తక్కువగా ఉంది. ప్రారంభ నివేదికలు సూచించిన విధంగా Omicron తేలికపాటిదిగా ఉంటుందని ఆశించడానికి కారణం ఉంది. కానీ పరీక్ష సమయం న్యూ ఇయర్ ప్రారంభంలో ఉంటుంది.

హసీబ్ కోసం బ్యాటింగ్:

యాషెస్‌లో ఇంగ్లాండ్ ఓపెనర్ హసీబ్ హమీద్ ఫామ్‌ను పొందుతాడని బ్రిటన్‌లోని చాలా మంది భారతీయులు ఆశిస్తున్నారు. ఆస్ట్రేలియాతో సిరీస్. అతని రికార్డు మొదటి మూడు టెస్ట్‌లలో దుర్భరంగా ఉంది, కానీ అందులో కెప్టెన్ జో రూట్ తప్ప మరే ఇతర ఇంగ్లండ్ ఆటగాడిలా అతను లేడు. అతని కుటుంబం భారతదేశం నుండి బ్రిటన్‌కు వలస వచ్చింది. అతని తండ్రి గుజరాత్‌లోని భరూచ్‌లోని ఉమ్రాజ్ గ్రామం. ఉత్తర ఇంగ్లండ్‌లోని బోల్టన్‌లో స్థిరపడిన పెద్ద సంఖ్యలో గుజరాతీ ముస్లింలలో ఇప్పుడు కుటుంబం కూడా ఉంది.

అన్నీ చదవండి తాజా వార్తలు, బ్రేకింగ్ న్యూస్ మరియు
కరోనావైరస్ వార్తలు
ఇక్కడ.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments