Thursday, January 20, 2022
spot_img
Homeవినోదం#ICYMI: SkyPunch, Fleshcrave, Ayush Kumar Project మరియు మరిన్నింటి నుండి కొత్త మెటల్

#ICYMI: SkyPunch, Fleshcrave, Ayush Kumar Project మరియు మరిన్నింటి నుండి కొత్త మెటల్

ఫిలడెల్ఫియాకు చెందిన భారతీయ గిటారిస్ట్-కంపోజర్ అమేయాక్సోక్సో. ఫోటో: ట్రెవర్ ఆడమ్స్

ఈథర్ ద్వారా “కోబ్”

సిలిగురి ఎలక్ట్రో-రాక్ మరియు మెటల్ యాక్ట్ ఈథర్ వారి పవర్-ప్యాక్డ్ బెంగాలీ మరియు ఇంగ్లీష్ సింగిల్ “కోబ్”ను అక్టోబర్‌లో విడుదల చేసింది. లింకిన్ పార్క్

వంటి బ్యాండ్‌ల గురించి మనం ఇష్టపడే అన్ని విషయాలను ప్రసారం చేయడం గాయకుడు ప్రీతమ్ గోస్వామి అధికారి బెంగాలీలో తన క్లీన్స్‌లో మెలాంచోలిక్ మరియు అతని అరుపులలో వేదనతో ఉన్నాడు, అయితే పుష్పల్ సాహా మైక్ షినోడా యొక్క స్వరం ద్వారా ఎక్కువగా తెలియజేయబడిన ఇంగ్లీష్ ర్యాప్ భాగాన్ని జోడించాడు. డ్రమ్మర్ సయన్ అధికారి కిట్ వెనుక గ్యాలపింగ్ వర్క్‌తో అన్నింటినీ కలిపి పగులగొట్టాడు. ఫ్లెష్‌క్రేవ్ రచించిన “నల్ల ఖడ్గవీరుడు”

క్రావెన్ స్ట్రాట్‌ఫైల్ – “ఆర్ట్స్ ముక్కలు చేయడానికి అన్ని కారణాలు”

ఉపేక్ష ఆయుష్ కుమార్ ప్రాజెక్ట్ ద్వారా

SkyPunch ద్వారా “సంసారం”

బెంగళూరుకు చెందిన djent ద్వయం

– గాయకుడు-కంపోజర్ ఐజాక్ జేమ్స్ మరియు గిటారిస్ట్- నిర్మాత కృష్ణ దాస్ – “సంసారం” అనే గొప్ప కొత్త పాట కోసం ప్రకాశవంతమైన సింథ్‌లను జోడించండి, కానీ ఆటలాడే గందరగోళం, వైరుధ్యంలో కూడా ఆనందించండి. నాలుగు నిమిషాల ట్రాక్ – ఇది అక్టోబర్‌లో విడుదలైంది – ఎలక్ట్రో-మెటల్ మరియు డ్జెంట్ నుండి యాంబియంట్ మరియు ఆంథమ్ లాంటి బృందగానాల వరకు అనేక కదలికలను ముక్కలు చేసింది.

“మామిడి మందార” అమేయాక్సోక్సో

)

పూణే ఆధారిత ఇన్‌స్ట్రుమెంటల్ యాక్ట్‌లో భాగం

“తుఫాను” ఫ్లయింగ్ మన్మథుడు ద్వారా

అకా అభిరుక్ పటోవారీ “తుఫాను” పాట కోసం మురికి, గగుర్పాటు కలిగించే కొత్త దృశ్యాన్ని పరిచయం చేశాడు. .” గాయకుడు ఫిలిప్ చార్నీ, బాసిస్ట్ అభిషేక్ పిళ్లే మరియు డ్రమ్మర్ నాథన్ బుల్లాతో కలిసి, “స్టార్మ్” అనేది అన్ని సిలిండర్‌లపై కాల్చే ఆల్-అవుట్ డిజెంట్ ఫీస్ట్. “సెల్లార్ బ్లడ్‌లైన్ ” బై బ్రూటల్ సొసైటీ ft Sailu Rasaily

నవంబర్‌లో విడుదలైంది, బ్రూటల్ సొసైటీ వారి టాప్-నాచ్ తొలి పాట “స్లాటర్ హౌస్”ని “సెల్లార్‌లో మరింత స్లామ్ ప్యాక్డ్ డెత్ మెటల్‌తో ఫాలోఅప్ చేసింది. రక్తరేఖ.” కోల్‌కతాకు చెందిన గిటారిస్ట్ ఆకాష్ సింఘా (డెత్‌లోర్ నుండి) మరియు పూణే గాయకుడు విశాల్ దల్వానీ ( భాగం) కిల్‌కౌంట్), “సెల్లార్ బ్లడ్‌లైన్” పిచ్చిగా మారడానికి సమయాన్ని వృథా చేస్తుంది, టెక్-డెత్ నుండి సాయిలు రసైలీ నుండి వెన్నెముక-జలగడం సోలో సహాయం చేస్తుంది మెటలర్లు

. సెప్టిక్ సాలివేషన్

“మహిళలను ప్రలోభపెట్టడానికి నాన్ జెనరిక్ లవ్ బల్లాడ్”

సెప్టిక్ లాలాజలం – స్త్రీలను ప్రలోభపెట్టడానికి నాన్ జెనరిక్ లవ్ బల్లాడ్” width=”1140″>

పాట శీర్షిక (మరియు కళాకారుడి పేరు) మీరు ఊహించినట్లయితే, నిజానికి ఉంది , అరుణాచల్ ద్వయం సెప్టిక్ సాలివేషన్ యొక్క కొత్త పాట “లేడీస్‌ని ప్రలోభపెట్టడానికి నాన్ జెనరిక్ లవ్ బల్లాడ్”పై సుబు నోమో నేతృత్వంలోని చాలా ఆత్మీయమైన సోలో. ఒకే ఒక్క తేడా ఏమిటంటే, డెత్ మెటల్ గిటార్ సోలోకి ఇది ఇప్పటికీ మనోహరంగా ఉంటుంది. గాయకుడు తానా డోని ( వంటి మెటల్ బ్యాండ్‌ల నుండి సేక్రెడ్ సీక్రెసీ మరియు ఏలియన్ గాడ్స్) నిరాడంబరమైన కేకలను అందిస్తుంది, ఇది ఒక సృజనాత్మక భాగస్వామ్యాన్ని పరీక్షగా నిలబెట్టింది. వారు 2015లో కలిసి వచ్చినప్పటి నుండి.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments