Thursday, January 20, 2022
spot_img
Homeవినోదం2021 యొక్క 10 ఉత్తమ కొరియన్ హిప్-హాప్ మరియు R&B ఆల్బమ్‌లు

2021 యొక్క 10 ఉత్తమ కొరియన్ హిప్-హాప్ మరియు R&B ఆల్బమ్‌లు

టెక్నో నుండి ఫంక్, ఒంటరితనం, మానసిక ఆరోగ్యం మరియు ప్రేమ వరకు, దక్షిణ కొరియా యొక్క R&B మరియు హిప్-హాప్ కళాకారులు తమ గురించి మరియు మనం జీవిస్తున్న ప్రపంచం గురించి నిర్భయమైన ప్రతిబింబాలను అందించారు

10. 4 మాత్రమే – లీ హాయ్

ఆమె 2016 విడుదలైన సియోలైట్

తర్వాత గాయని-గేయరచయిత యొక్క మొదటి స్టూడియో ఆల్బమ్‌గా గుర్తుచేస్తూ, AOMG యొక్క లీ హాయ్ తన మూడవ కొరియన్-భాషా ఆల్బమ్‌తో శక్తివంతమైన రాబడిని పొందింది, 4 మాత్రమే. BI, Yoonmirae మరియు Wonstein వంటి కళాకారులతో కలిసి, 10-ట్రాక్ స్టూడియో ఆల్బమ్ ప్రేమ యొక్క విభిన్న రూపాలను మరియు వారు తీసుకువచ్చే భావోద్వేగాలను అనుభవించే కథానాయకుడి కథను వివరిస్తుంది. కోపం నుండి ఉత్సాహం, ఆనందం మరియు దుఃఖం వరకు, లీ హాయ్ ప్రేమ మన ఆత్మలపై చూపే ప్రభావాలకు లోతుగా మునిగిపోతుంది. కూర్పు సజీవంగా ఉంది, సింథ్-పాప్ మరియు నియో-జాజ్‌లలో దాని పునాదిని రూట్ చేస్తుంది. ఈ విధానం ఆమె మునుపటి R&B విడుదలలకు భిన్నంగా ఉంది, ఇది సంగీతం విషయానికి వస్తే ఆమె ఉదారవాద మరియు సృజనాత్మకంగా మెరుగుపరిచే విధానానికి సంకేతం. ట్రాక్‌లలో స్వర సారూప్యత ఉంది, కానీ ఆమె పిచ్ మరియు స్వర శ్రేణిలోని సారూప్యతలు రికార్డ్‌పై రెట్రో ప్రభావాల ద్వారా సంపూర్ణంగా మరియు సమతుల్యంగా ఉంటాయి, ఫలితంగా పరిసర శ్రవణ అనుభవం ఏర్పడుతుంది. –దివ్యాంశ డోంగ్రే

9. డెమాన్ యూత్ – పంచ్‌నెల్లో

2019లో హిప్-హాప్ రియాలిటీ షో షో మీ ద మనీ

గెలిచిన తర్వాత పంచ్‌నెల్లో యొక్క మొదటి స్టూడియో ఆల్బమ్ మరియు మొదటి ఆల్బమ్ విడుదల, డెమోన్ యూత్

అనేది టెక్నో మరియు ట్రాప్‌లో పాతుకుపోయిన ఒక భయంకరమైన మరియు దూకుడుగా ఉండే రికార్డ్. రాపర్ “ఎల్లో టేప్”తో దాడి చేసిన వెంటనే, బాస్-హెవీ టెక్నోలో భయంకరమైన డైవ్ చేస్తూ, ప్రమాదకరమైన ప్రాంతంలోకి విసిరివేయబడబోతున్న శ్రోతలను హెచ్చరించడం చూస్తాడు, ఇది LP యొక్క టోన్‌ను సెట్ చేస్తుంది. “9 నుండి 5 వరకు” అదే విధంగా క్షమించరానిది, ఇది వేగవంతమైన టెక్నోలోకి జారడం వలన మరింత ఉన్మాదంగా పెరుగుతుంది కానీ వివరించడానికి కష్టంగా ఉండే విధంగా వ్యసనపరుస్తుంది. “హూ నీడ్” వంటి రాపర్ కూగీ మరియు “ఫేడెడ్” వంటి ట్రాక్‌లు వాటి స్లో, బాస్-హెవీ బీట్‌లతో టెన్షన్‌ని బ్రేక్ చేయడంలో అద్భుతాలు చేస్తాయి — అదే విధంగా ఆల్బమ్ కూడా స్ట్రింగ్ అకౌస్టిక్స్ మరియు సింథ్‌లో హాంటింగ్ టేక్‌తో “డోంట్ లవ్ మి”ని దగ్గరగా చేస్తుంది — కానీ LP అంతటా విస్మరించలేని విచిత్రం ఉంది. డెమోన్ యూత్ని పంచ్‌నెల్లో తాగిన పొగమంచులో రాశారు మరియు దాని అశాంతికరమైన కానీ వ్యసనపరుడైన ఉత్పత్తిని రాపర్ యొక్క దీర్ఘకాల సహకారి KONSOLEకి ఆపాదించారు. ప్రత్యేకమైన ఉత్పత్తి (ది ప్రాడిజీ మరియు ది కెమికల్ బ్రదర్స్‌ను గుర్తుకు తెస్తుంది), పంచ్‌నెల్లో యొక్క వేగవంతమైన పద్య డెలివరీతో కలిపి, మిమ్మల్ని నేరుగా ముఖం మీద స్లామ్ చేసేలా రూపొందించబడ్డాయి, భారీ ఎలక్ట్రానిక్ మరియు (ఉద్దేశపూర్వకంగా) పునరావృత పద్యాలు కొన్ని పాయింట్ల వద్ద మైకము కలిగించేవి కానీ వింతగా ఆకట్టుకునేవి మరియు చాలా ఖచ్చితంగా ఉంటాయి. మేధావి. –రిద్ధి చక్రవర్తి

8.

బాంబి

– బేఖున్ EXO సభ్యుడు బేఖున్ అత్యుత్తమతను అందించడానికి కట్టుబడి ఉన్నాడు మరియు అతని మూడవ EP బాంబి మినహాయింపు కాదు. 2019లో EP సిటీ లైట్స్‌తో సోలో ఆర్టిస్ట్‌గా అరంగేట్రం చేసినప్పటి నుండి

, గాయకుడు K-పాప్‌లో తన వారసత్వంతో పాటు KR&Bలో శక్తివంతమైన పేరుగా తనను తాను స్థిరపరచుకున్నాడు. కళా ప్రక్రియపై అతని అవగాహన అసాధారణమైనది, మరియు బాంబితో అతను ప్రయోగాలలోకి అడుగుపెట్టాడు మరియు తొంభైల చివరి నుండి మరియు 2000ల ప్రారంభంలో శబ్దాలను పునరుద్ధరించాడు. ప్రధాన సింగిల్ “బాంబి” (నిర్మాత COLDEచే వ్రాయబడింది) సెక్సీగా, మృదువైనది, ముదురు వ్యామోహంతో ఉల్లాసభరితంగా ఉంటుంది మరియు అషర్, మాక్స్‌వెల్ మరియు డి’ఏంజెలో వంటి గొప్ప వ్యక్తులను గుర్తుకు తెచ్చే స్వచ్ఛమైన R&Bలోకి దూసుకెళ్లింది. “క్రై ఫర్ లవ్,” దాని వేదన ఉన్నప్పటికీ, చాలా మంది గాయకులు కలలుగన్న గమనికలను కొట్టగల బేఖ్యూన్ సామర్థ్యాన్ని విజయవంతమైన ప్రదర్శన. తొంభైల-ప్రభావిత “ఆల్ ఐ గాట్” (దక్షిణ కొరియా పాటల రచన పవర్‌హౌస్ కెంజీచే వ్రాయబడింది) అయితే ఆరు-ట్రాక్ EPలో పూర్తి కీర్తి కిరీటం, మరియు బేఖున్ తన స్వరం యొక్క పూర్తి శక్తిని మొదటి నోట్ నుండి విడుదల చేయడం చూస్తాడు. అతను అసాధ్యమైన స్వర పరుగులు, దోషరహిత ఫాల్సెట్‌లు మరియు శీఘ్ర కీలక మార్పుల ద్వారా అప్రయత్నంగా ప్రయాణించాడు. బాంబి

మరపురానిది, కేవలం దాని సాహిత్యం లేదా ఇతివృత్తం వల్ల మాత్రమే కాదు, ప్రతి ట్రాక్‌లో బేఖున్ యొక్క అత్యుత్తమ గాత్ర ప్రదర్శన కారణంగా. –RC

7. జీవితం ద్వి….-

BIBI ఆమె సంతకం డార్క్-R&B మరియు గ్రూవి పాప్ ప్రభావాలకు ప్రసిద్ధి చెందింది, దక్షిణ కొరియా గాయకుడు-గేయరచయిత BIBI ఆమె రెండవ సంవత్సరం EP లో జీవితంపై ఆత్మపరిశీలనను అందిస్తుంది.

స్టీవెన్‌సి4స్టిల్‌తో పాటు గాయకుడు సహ-రచయిత, రికార్డ్ జీవితాన్ని విభిన్న టాంజెంట్‌లపై ఉన్న విరుద్ధమైన భావోద్వేగాల అంతులేని లూప్‌గా ప్రదర్శిస్తుంది. విస్తృతమైన థీమ్ యొక్క గ్రావిటాస్ కలలు కనే సింథ్ మరియు R&B సౌండ్‌స్కేప్‌తో బ్యాలెన్స్ చేయబడింది, లూప్-ఆధారిత పాప్ యొక్క మందమైన జ్ఞాపకాలతో అండర్‌లైన్ చేయబడింది. లేడ్-బ్యాక్ బీట్‌లు మరియు డార్క్ సింథ్ మధ్య ఊగిసలాడుతూ, సెడక్టివ్ నంబర్ “బ్యాడ్ సాడ్ అండ్ మ్యాడ్” మరియు ఆహ్లాదకరమైన తాజా లో-ఫై ట్రాక్ “లైఫ్ ఈజ్ ఎ బి….”ని చేర్చడం ద్వారా రికార్డు BIBIగా ఉంది. ఆమె తాజా మరియు యవ్వన స్వరం రికార్డ్ యొక్క ఆకర్షణను మరింత పెంచుతుంది, ప్రశాంతమైన రంగుల స్ట్రోక్‌లతో దానికి రంగులు వేస్తుంది. ఆల్-ఇన్-ఆల్, లైఫ్ ఈజ్ ఎ బి….

అనేది మీ కాన్‌టెంలేషన్ జోన్ నుండి బయటికి రాకుండానే మీరు దయనీయంగా మరియు చిరాకుగా భావించి జీవితం గురించి ఆలోచించాలనుకునే రోజుల పాటు EPకి వెళ్లడం. –DD

6. పాయింట్ ఆఫ్ వ్యూ: U – యుగ్యోమ్

ఈ సంవత్సరం ప్రారంభంలో JYP ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ నుండి GOT7 నిష్క్రమణ తర్వాత, గాయకుడు-గేయరచయిత మరియు సమూహంలోని అతి పిన్న వయస్కుడు YUGYEOM దక్షిణ కొరియా యొక్క ప్రముఖ హిప్-హాప్ మరియు R&B లేబుల్ AOMGకి తరలించబడింది. గ్రే, జే పార్క్, చా చా మలోన్, హూడీ వంటి నిష్ణాతులైన సంగీత విద్వాంసులు ఉన్న లేబుల్‌కి అతని తరలింపు తక్షణమే యువ గాయకుడిని పని చేయడానికి మరియు అతని సోలో డెబ్యూ EP, వీక్షణ స్థానం: U. ఏడు ట్రాక్ రికార్డ్ అతనిలోని ప్రతిభావంతులైన కళాకారుడికి అంకితం చేసిన రసిక సోనిక్ ప్రేమలేఖ. నిజానికి, యుగ్యోమ్ – పాయింట్ ఆఫ్ వ్యూ: U

(EP మేకింగ్ ప్రాసెస్‌ను సంగ్రహించే చిన్న-డాక్యుమెంటరీ) మొదటి ఎపిసోడ్‌లో అతను ఆనందిస్తున్నట్లు ఒప్పుకున్నాడు అతను “చాలా మెరుగయ్యాడని” భావిస్తున్నారా అని అడిగినప్పుడు డ్యాన్స్ కంటే ఎక్కువగా పాడటం. ప్రాధాన్యతల మార్పు ఈ EPలో అతని పరిణతి చెందిన స్వర ప్రదర్శనలను ప్రతిబింబిస్తుంది. ఇతివృత్తాల క్యాస్కేడ్‌ను ప్రదర్శించడానికి విరుద్ధంగా, యుగ్యేమ్ అతని ప్రేమ, అభిరుచి మరియు హృదయ వేదనతో అతనిలోని రొమాంటిక్‌ను ఆవిష్కరించింది. ప్రాథమికంగా ఇంద్రియాలకు సంబంధించిన R&B రికార్డ్, పాయింట్ ఆఫ్ వ్యూ: U నిర్మాతలు డార్క్-సింథ్, డ్రీమీ రెట్రో ప్రభావాలను గ్రూవి క్యూస్ మరియు లాబ్యాక్‌లకు పరిచయం చేయడాన్ని చూస్తారు పాప్ బీట్‌లు, EPకి సోనిక్ డెప్త్‌ని అందిస్తాయి. సౌండ్‌స్కేప్ మరియు థీమ్‌ల ఎంపిక YUGYEOM మెలో నోట్స్ మధ్య ఊపిరి పీల్చుకునే, ఇంద్రియాలకు సంబంధించిన స్వింగ్‌ల మధ్య ఊగిసలాడుతుంది, అతని కళ పట్ల నిబద్ధతను ధృవీకరిస్తుంది (ముఖ్యంగా “వెన్ యు ఫాల్” మరియు “ఫాలింగ్ ఇన్ లవ్”లో అతని స్వర పనితీరు మెరుస్తుంది.) దీని ద్వారా రికార్డ్, కంపోజిషన్ మరియు రైటింగ్ కోసం YUGYEOM యొక్క పరాక్రమం యొక్క సంగ్రహావలోకనం కూడా అందించబడింది, గాయకుడు రెండు రంగాలలో చురుకుగా పాల్గొంటారు. నిస్సందేహంగా, యుగ్యోమ్ యొక్క పరిణామం ‘విగ్రహం’ యొక్క సరిహద్దుల నుండి అతని కళాత్మకత యొక్క పూర్తి సామర్థ్యాన్ని నొక్కడం కోసం ఒక కళాకారుడు నిలబడటం ఈ సంవత్సరం అతిపెద్ద హైలైట్‌లలో ఒకటి. –DD

5.

Epik హై ఇక్కడ ఉంది (పార్ట్ 1) – Epik High కొరియన్ హిప్-హాప్ యొక్క ఫ్రంట్‌రన్నర్స్ (మరియు ఇండస్ట్రీ లెజెండ్స్) స్టూడియో నుండి తాజాగా జనవరి 2021 విడుదల, ఎపిక్ హై ఇక్కడ ఉంది. 1 వ భాగము.

CL, HEIZE, G.Soul, ZICO, Changmo, Woo, Nucksal, Miso, BI మరియు Kim Sawol వంటి సహకరిస్తున్న కళాకారుల శ్రేణిని ప్రగల్భాలు పలుకుతూ, Epik High యొక్క 10వ స్టూడియో ఆల్బమ్ శ్రేష్టమైన సాహిత్యం మరియు సోనిక్ రీఇన్‌వెన్షన్‌కు తక్కువ ఏమీ లేదు. ఇది రెండు భాగాలుగా విభజించబడింది. మొదటి భాగం మానవ మనస్తత్వం మరియు మహమ్మారి యొక్క వాస్తవాల నుండి పుట్టుకొచ్చిన ఇతివృత్తాలతో ఆత్మపరిశీలన మరియు ఆత్మ-శోధన గురించి ఉంటుంది. రికార్డు యొక్క పరాకాష్ట దాని సాహిత్యంలో ఉంది (ఎపిక్ హై ప్రధానమైనది), సమాజంలో మనం ఎదుర్కొంటున్న సాధారణ దురదృష్టాలపై విభిన్న దృక్కోణాలను అందిస్తుంది. “నిజమైన కథ ఆధారంగా,” “సామాజిక దూరం 16,” “ఎండ్ ఆఫ్ ది వరల్డ్” మరియు “విష్ యు వర్ హియర్” వంటి ట్రాక్‌లతో ఆల్బమ్ దాని ప్రధాన భాగంలో టెక్టోనిక్ మరియు అపూర్వమైన సంవత్సరం యొక్క ప్రతికూలతలను వివరిస్తుంది. నిజమైన ఎపిక్ హై ఫ్యాషన్‌లో, ఈ ముగ్గురూ “పాఠం జీరో,” “అంగీకార ప్రసంగం” మరియు “లైకా”తో జాగ్రత్తగా లోతైన ఆలోచనా జోన్‌లోకి వెళతారు, గత అలవాట్లను నేర్చుకోకుండా ఉండటం, మీపై పని చేయడం మరియు క్షణాలను డిజిటల్‌గా క్యాప్చర్ చేయడంలో మా మూర్ఖమైన వ్యామోహం వంటివి వాటిని అనుభవించడానికి విరుద్ధంగా. ఈ ఆల్బమ్ “ట్రూ క్రైమ్” అనే రెవెర్బ్డ్ ఆల్ట్-ట్రాక్‌తో నిరాడంబరమైన విధానాన్ని తీసుకుంటుంది, ఇది ఏ విధమైన ప్రేమను ‘ఆమోదించదగినది’ అని ప్రభుత్వ చట్టసభలు నిర్దేశించడం వల్ల ప్రేమ యొక్క ఆలోచన ఎంత తప్పుగా భావించబడిందో పునరుద్ఘాటిస్తుంది: “మరియు ఏది చట్టాన్ని ఉల్లంఘించవచ్చు/ప్రేమ ప్రేమ.” నిస్సందేహంగా, “రోసారియో” మరియు “ఇన్ సెల్ఫ్-డిఫెన్స్” అనేవి ఎపిక్ హై యొక్క బాడాస్ హిప్-హాప్ నంబర్‌ల కిరీటానికి ఆభరణాలు జోడించబడ్డాయి, ప్రత్యేకించి పూర్వపు ట్రాక్‌తో ఇది కీర్తి యొక్క సంక్లిష్టతలను ఇంటికి నడిపిస్తుంది మరియు ద్వేషించేవారు సహకార జాబితాతో విజయాన్ని ఎలా కొనసాగిస్తున్నారు. సంఖ్యలో కళాకారులు. –DD

4. ఆల్ఫా – CL

అక్టోబర్ 20, 2021న విడుదలైంది, ఆల్ఫా

గా గుర్తించబడింది CL స్పాట్‌లైట్‌కి తిరిగి వెళ్లండి . శక్తివంతమైన ర్యాప్ గీతాలు, ఆత్మపరిశీలనాత్మక బల్లాడ్‌లు మరియు స్పంకీ హిప్-హాప్ నంబర్‌లతో పేర్చబడిన CL యొక్క 11-ట్రాక్ ఆల్బమ్ ఆమె గుర్తింపు మరియు కళాత్మకతకు సంబంధించిన వేడుక. బాడెస్ట్ ఫిమేల్ అనే బిరుదును సొంతం చేసుకున్న CL, శక్తి, గుర్తింపు, ధైర్యం, అభిరుచి మరియు గుండె నొప్పి వంటి అంశాలతో నిండిన ఆమె అభయారణ్యంలోకి శ్రోతలను స్వాగతించింది. ఇతివృత్తాల కలగలుపు మధ్య వ్యత్యాసం రాపర్-గేయరచయిత యొక్క మోనికర్ (CL) అలాగే స్పాట్‌లైట్ (లీ చైరిన్) వెనుక ఉన్న ఆమె వ్యక్తిత్వానికి పరిచయంగా పనిచేస్తుంది. ఆల్బమ్ “స్పైసీ”తో ప్రారంభించబడింది, ఆమె ఆసియా వారసత్వం యొక్క నిరాడంబరమైన వేడుక మరియు “5-స్టార్”తో ముగుస్తుంది, ఇది అభిరుచి యొక్క శ్రద్ధగల చిత్రణ. ఉపరితలంపై, “స్పైసీ” మరియు “5-స్టార్” విభిన్న మూలాంశాల నుండి ఉద్భవించాయి, అయితే, రెండు ట్రాక్‌లను ఏకం చేసే శక్తి దాగి ఉంది. “స్పైసీ” అనేది అధిక శక్తి కలిగిన రాప్-పాప్ సమిష్టి మరియు బోల్డ్ లిరిసిజంతో మీ సాంప్రదాయిక శక్తి గీతం అయితే, “5-స్టార్” దుర్బలత్వం నుండి ఉత్పన్నమయ్యే శక్తిని అందిస్తుంది. ఒక కళాకారుడు వారి గోడలను బద్దలు కొట్టాలంటే, అపారమైన ధైర్యం అవసరం – CL ఆల్ఫా

తో సజావుగా సాధించిన సవాలు. వాస్తవానికి, శక్తిపై ఈ మార్చబడిన దృక్పథం CL యొక్క సన్నిహిత, విడిపోయే గీతం (మరియు అభిమానుల అభిమానం) “లవర్ లైక్ మీ”లో అనుభవించబడింది. అనేక విధాలుగా, ఆల్ఫా CL యొక్క విభిన్న ఆలోచనలు, చెప్పని కథలు మరియు ప్రత్యామ్నాయ దృక్కోణాల ప్రపంచానికి తలుపును అన్‌లాక్ చేసింది, అదే సమయంలో ఆమె విశిష్టతకు మద్దతునిచ్చిన కళాత్మక రంగులను వెలికితీసింది. ఇప్పటివరకు కెరీర్. –DD

3. ద్వీపం – యాష్ ఐలాండ్

శక్తి, విశ్వాసం మరియు దుర్బలత్వం యొక్క టచ్, ద్వీపం 2021 యొక్క అత్యంత శక్తివంతమైన ఆల్బమ్‌లలో ఒకటి మరియు అది పొందే అన్ని గుర్తింపులకు అర్హమైనది. రాపర్-నిర్మాత యాష్ ఐలాండ్ తన రెండవ సంవత్సరపు LP ప్రారంభంలోనే “మెలోడీ”తో ఒక ట్రాప్-సింథ్ ఒడ్‌తో “ఓకే”పై తిరస్కరణ మరియు కోపంగా మారడానికి ముందు, కోల్పోయిన మరియు ఒంటరితనాన్ని ప్రేమిస్తాడు -రాప్ “ఓవర్.” అతను జానర్ నుండి జానర్‌కి దూకుతున్నప్పుడు అతను ఊసరవెల్లిగా ఉన్నాడు, కానీ మీరు రికార్డ్‌ను పరిశీలిస్తున్నప్పుడు విప్పే కథగా ట్రాక్‌లను అల్లాడు. యువ రాపర్ స్వీయ-గుర్తింపు, పరిపక్వత మరియు స్వాతంత్ర్యం యొక్క అద్భుతమైన చిత్రాన్ని సరైన మొత్తంలో యవ్వన బ్రాగాడోసియోతో (“చెక్‌లు,” “గ్రాండ్ ప్రిక్స్”) ప్రదర్శిస్తాడు. అతను మరింత దూకుడుగా ఉండే హిప్-హాప్ మరియు ట్రాప్ నంబర్‌లపై అద్భుతమైన పని చేస్తున్నప్పుడు, యాష్ ఐలాండ్ నిజంగా ఈ రికార్డ్‌లో హృదయాన్ని కదిలించే స్వర-భారీ పాప్ మరియు రాక్ ప్రభావిత సంఖ్యలపై మెరుస్తుంది. “అందమైన,” “గ్రహణం” మరియు “లోన్లీ” అటువంటి ఉదాహరణలు. బల్లాడ్ లాంటి “లోపం” నిస్సందేహంగా ద్వీపంలో

ప్రత్యేకంగా నిలుస్తుంది. 2020లో సింగిల్‌గా విడుదలైంది, ఈ ట్రాక్ సంబంధం ముగిసిన తర్వాత తీరని ఒంటరితనాన్ని వివరిస్తుంది మరియు యాష్ ఐలాండ్ తన స్వర సామర్థ్యాలను ఆవిష్కరించడాన్ని చూస్తుంది మరియు దానిని ఇమో రాక్-ప్రభావిత ఎలక్ట్రిక్ గిటార్, వయోలిన్ మరియు అకౌస్టిక్స్‌తో జత చేస్తుంది — ప్రత్యేకమైనది మరియు పూర్తిగా హృదయ విదారకమైనది. రికార్డ్‌లో ఉన్న అతని సాహిత్యం హెచ్చుతగ్గుల భావోద్వేగాలలో పాతుకుపోయింది మరియు ఈ గందరగోళం ప్రతి శ్రోత హృదయంలో పొందుపరిచే ఒక హైలైట్. ద్వీపం బీంజినో (“గ్రాండ్ ప్రిక్స్”), స్వింగ్స్ (“ఓకే”), జే పార్క్ మరియు ది వంటి హిప్-హాప్ సహకారుల యొక్క అద్భుతమైన జాబితాను కూడా కలిగి ఉంది. క్వైట్ (“చెక్‌లు”), లూపీ (“ఎర్రర్”) మరియు మరెన్నో; ఇది వద్ద ఉంది 22 ఏళ్ల రాపర్ యొక్క స్వచ్ఛమైన ప్రతిభపై వారి (మరియు మా) విశ్వాసానికి నిదర్శనం. –RC

2. గ్రేగ్రౌండ్ – గ్రే

ఈ సూపర్‌స్టార్ నిర్మాత తన మొదటి స్టూడియో ఆల్బమ్‌ను వదులుకోవాలని మేము చాలా కాలంగా ఎదురుచూస్తున్నాము మరియు అది విలువైనది. గ్రేగ్రౌండ్

, గ్రే

ఫంక్ (“క్లోజ్ 2 యు”), సోల్ (“స్వార్థం”), ప్రత్యామ్నాయం (“నేను చేయను” వంటి కళా ప్రక్రియలోని వివిధ శాఖల్లోకి ప్రవేశించి తనను తాను దక్షిణ కొరియా R&B చక్రవర్తిగా ప్రకటించుకున్నాడు. లవ్ యు”) మరియు ట్రాప్, డ్యాన్స్‌హాల్ (“బేబీ డోంట్ క్రై”), జాజ్ (“ఎటర్నల్ సన్‌షైన్”), పాప్ మరియు నైన్టీస్ హిప్-హాప్‌లను కూడా తన సొంత టేక్‌లను తీసుకువస్తున్నారు. ఇది గ్రే యొక్క స్వంత మధురమైన కానీ సంక్లిష్టమైన జీవితాన్ని తీయడం వలెనే – ఇది మంచి రేపటిని చూడటంలో దుఃఖం మరియు లోతు యొక్క స్పర్శలతో ప్రకాశవంతంగా మరియు మధురంగా ​​ఉంటుంది. ఓల్డ్-స్కూల్ హిప్-హాప్ మరియు R&B పట్ల నిర్మాతకు ఉన్న అనుబంధానికి ధన్యవాదాలు

Graygroundలో సౌకర్యం మరియు పరిచయం ఉంది, కానీ అతని బలమైన సామర్థ్యం కారణంగా రికార్డ్ తాజాగా ఉంది తన సొంత మనస్తత్వం ఆధారంగా కళా ప్రక్రియలను రూపొందించడానికి. “రెడీ టు లవ్” అనేది 2000ల ప్రారంభంలో పాప్ మరియు R&B శైలిని తీసుకొచ్చింది, అయితే దానిని స్ట్రింగ్స్ మరియు బ్రాస్‌తో మిళితం చేసి విలాసవంతంగా క్లిష్టమైనదిగా మార్చడం. గ్రేగ్రౌండ్ పూర్తి సహకారులతో నిండి ఉంది — ప్రతి ట్రాక్‌లో ఒకటి “U”ని దగ్గరగా సేవ్ చేస్తుంది— GRAY యొక్క ప్రసిద్ధ AOMG లేబుల్‌మేట్స్ హూడీ (“ప్రేమించడానికి సిద్ధంగా ఉంది”) , వూ (“స్వార్థం”), లోకో మరియు లీ హాయ్ (“పార్టీ ఫర్ ది నైట్”) మరియు Zion.T వంటి ఇతర పెద్ద పేర్లు (GRAY యొక్క ప్రొడ్యూసర్ ట్యాగ్‌ను కూడా రికార్డ్ చేసిన వారు, వస్తువులను పూర్తి వృత్తానికి తీసుకువస్తున్నారు), pH-1 మరియు మరిన్ని. – RC

1. బ్లూ ఇన్ వండర్ల్యాండ్ 2 – బ్లూ

బ్లూ కంటే మెలాంకోలీని మరియు దానిలోని అన్ని చిక్కులను బాగా అర్థం చేసుకున్న వారు ఎవరూ లేరు మరియు అతని మొదటి పూర్తి-నిడివి ఆల్బమ్ బ్లూ ఇన్ వండర్‌ల్యాండ్ 2

దీనికి నిదర్శనం. ఆల్ట్-R&B (“డ్రామా”), అకౌస్టిక్ పాప్-ట్రాప్ (“కమ్ అండ్ కిస్ మి”), అతని దూకుడు బ్రాండ్ హిప్-హాప్ (“రాప్”), రాక్-రాప్ (“రాప్”)తో సహా 13-ట్రాక్ LP వివిధ శైలుల ద్వారా సాగుతుంది. “గెట్ మనీ ఐ లవ్ ఇట్”), జాజ్ మరియు బ్లూస్ (“బ్లూ స్టోరీ”) మరియు డ్రీమ్ పాప్ (“వాట్ ఇఫ్.”) రాపర్, నిర్మాత మరియు పాటల రచయిత తనలోని వివిధ కోణాలను పరిశీలిస్తూ, స్వీయ-ఆవిష్కరణ, ప్రేమ, నష్టం, కళాత్మక పరిణామం మరియు అతని మానసిక ఆరోగ్యం. తత్ఫలితంగా, రికార్డ్ అతని ఆలోచనా ప్రక్రియకు డైరీగా ఉపయోగపడుతుంది – ఫీచర్ చేసిన కళాకారులు ఎవరూ లేకపోవడంతో తీవ్రమైంది. ప్రతి ఒక్క ట్రాక్ ఒక ముద్రను వదిలివేసినప్పటికీ, బ్లూ కాన్‌ప్లేటివ్ పాప్ నంబర్ “వాట్ ఇఫ్,” మబ్బుగా, మనోహరమైన పియానోతో నిండిన “ఆందోళన రుగ్మత” మరియు అతని జీవితంలోని ఉల్లాసభరితమైన జాజ్ సమ్మషన్ “బ్లూ స్టోరీ”పై సంపూర్ణ శ్రేష్ఠతను మరియు నిజాయితీని అందిస్తుంది. “బ్లూ స్టోరీ”తో, అతను USలో కొరియన్ వలసదారుడిగా తన గతం యొక్క వేదనను ప్రస్తావించాడు: “నాకు సాదా హాట్ డాగ్‌లు తినడం గుర్తుంది ఎందుకంటే నేను ‘కెచప్’ అని ఉచ్చరించలేను/ బాస్కెట్‌బాల్ కోర్ట్‌లో అందరితో స్నేహం చేశాను / వేగంగా స్వీకరించడం అనేది నాకు పుట్టుకతో వచ్చిన ఏకైక నైపుణ్యం/ దానితో పాటు, నా గురించి చెప్పుకోదగినది ఏమీ లేదు. అతను నొప్పి మరియు స్వీయ-నిరాశల నుండి దూరంగా ఉండడు, అతను ఈ రోజు ఉన్న ప్రత్యామ్నాయ పవర్‌హౌస్‌లో తనను సృష్టించిన సాధనాలుగా వాటిని స్వీకరించాడు: “నేను గ్రైండింగ్ చేస్తూనే ఉన్నాను మరియు అవన్నీ పని చేస్తాయి/ నన్ను చూస్తూనే ఉన్నాను ఎందుకంటే నేను ఇప్పటికీ ఉన్నాను రాబోయేది/ ఈ గేమ్‌ని గెలవడానికి ఒకే ఒక్క మార్గం లేదు/ నా కథ కూడా రాస్తూనే ఉంటుంది. బ్లూ ఇన్ వండర్‌ల్యాండ్ 2 అనేది ఊహించని వాటిని ఆశ్చర్యపరిచే శక్తివంతమైన, ఉద్వేగభరితమైన సమర్పణ, కానీ బట్వాడా చేయాలనే లక్ష్యంతో బ్లూ యొక్క ప్రత్యేకమైన బ్రాండ్ సంగీతంలో స్థిరంగా ఉంది

“ది ఫీలింగ్ ఆఫ్ ఫీలింగ్.” – RC
ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments