Thursday, January 20, 2022
spot_img
Homeవినోదంస్కూప్: SS రాజమౌళి రామ్ చరణ్ మరియు జూనియర్ ఎన్టీఆర్ యొక్క RRR విడుదలను వాయిదా...

స్కూప్: SS రాజమౌళి రామ్ చరణ్ మరియు జూనియర్ ఎన్టీఆర్ యొక్క RRR విడుదలను వాయిదా వేయకపోవడానికి అసలు కారణం

జెర్సీ నిర్మాతలు ఈ చిత్రాన్ని డిసెంబర్ 31న విడుదల చేయబోమని ప్రకటించినప్పటి నుండి, విడుదలలో జాప్యం గురించి బలమైన బజ్ ఉంది. )RRR కూడా దాని ప్రకటించిన తేదీ జనవరి 7 నుండి. అయితే, మేము బాలీవుడ్ హంగామా వద్ద ఈ సినిమా ఆలస్యం కావడం లేదని ప్రత్యేకంగా నిర్ధారించగలము. పాయింట్ ఆఫ్ టైమ్.

SCOOP: The REAL reason why SS Rajamouli is NOT postponing the release of Ram Charan and Jr. NTR's RRR

“SS రాజమౌళి మరియు RRR బృందం పలు చిత్ర నిర్మాతలను అభ్యర్థించారు – భీమ్లా నాయక్ నుండి నుండి F3 మరియు సర్కారు వారి పాటRRRకి దారితీసేలా వాటి విడుదలను ఆలస్యం చేయడానికి ) RRR అంత భారీ బడ్జెట్‌తో తీసిన సినిమా పొంగల్ మరియు సంక్రాంతి పండుగల సీజన్‌లో అత్యధిక వసూళ్లు సాధించాలని చిత్రబృందం విశ్వసిస్తోంది.నిర్మాతలు అందరు ఆదరించారు. RRRకి దారితీసేలా సినిమాని ఆలస్యం చేయడానికి అన్ని చిత్రాల నిర్మాతలు తమ కొత్త విడుదల తేదీలను కూడా ప్రకటించారు మరియు కొత్త తేదీ ప్రకారం వారి షెడ్యూల్‌లను ప్లాన్ చేసుకున్నారు. es. ఆర్‌ఆర్‌ఆర్ జనవరి 7న ఏపీ, తెలంగాణల్లో విడుదల కానున్న ఏకైక చిత్రం” అని హైదరాబాద్‌కు చెందిన ట్రేడ్ సోర్స్ బాలీవుడ్ హంగామాకు తెలియజేసింది.

మూలం ఇప్పుడు, RRR బృందం ఆలస్యం చేయాలని నిర్ణయించుకుంటే విడుదల, ఇది మళ్లీ సొంత రాష్ట్రంలో సోలో విడుదల చేయని భారీ అవకాశం ఉంది. “RRR ఇప్పుడు ఆలస్యం చేస్తే ఇతర చిత్రాల నిర్మాతలకు అన్యాయం జరుగుతుంది. ఆంధ్రప్రదేశ్ – తెలంగాణ మార్కెట్ పూర్తిగా పని చేస్తుంది. అక్కడి ప్రభుత్వం కూడా జనవరి 7న గ్రాండ్ రిలీజ్ అయ్యేలా RRR కోసం కొనసాగుతున్న టిక్కెట్ రేట్ సమస్యలను పరిష్కరించింది. ఇప్పుడు, హిందీ మార్కెట్‌ను దృష్టిలో ఉంచుకుని సినిమాను ఆలస్యం చేస్తే, అన్ని AP మరియు TGలలో RRRని అత్యంత సాఫీగా విడుదల చేసేందుకు ప్రయత్నాలు జరుగుతున్నందున స్థానిక బెల్ట్‌లోని వాటాదారులు నిరాశ చెందుతారు. అన్నది పక్కన పెడితే తమిళనాడు, కర్ణాటక, కేరళ రాష్ట్రాలు కూడా పెద్దగా పట్టించుకోకుండా పనిచేస్తున్నాయి. ప్రస్తుతం విడుదల సమస్య హిందీలో మాత్రమే ఉంది మరియు ఆ మార్కెట్ తేదీని మార్చడం అన్ని ఇతర ప్రాంతాలలోని ప్రజలను కలవరపెడుతుంది” అని మూలం వివరించింది.

ఇది క్యాచ్ 22 దృష్టాంతం మరియు మేకర్స్ చూపిన ప్రయత్నాలను మరియు ఐక్యతను గౌరవించాల్సిన నైతిక మైదానంలో ఉన్నప్పటికీ, తదుపరి ఏమి చేయాలనే దానిపై అయోమయంలో ఉన్నారు. దక్షిణ భారత పరిశ్రమ, వారు హిందీ మార్కెట్‌లను కూడా వదులుకోవడానికి మొగ్గు చూపుతున్నారు. “వ్యాపార సంభావ్యత ఆధారంగా వారు హిందీలో ధరలను తిరిగి చర్చించవచ్చు. RRR అనేది ఒక భావోద్వేగం మరియు వారు హిందీ బెల్ట్‌లో కోట్లాది రూపాయల నష్టం కలిగించినప్పటికీ, ఆర్థిక విషయాలపై అన్ని భావోద్వేగ ఆసక్తిని మరియు శక్తులను ఉంచుతున్నారు. కోవిడ్ అనిశ్చితి కారణంగా ఇతర ప్రదేశాలలో కూడా ఆదాయం తగ్గే అవకాశం ఉంది, అయితే, ఈ సమయంలో, రాజమౌళి మరియు అతని బృందం వారి కంటెంట్‌పై చాలా నమ్మకంగా ఉన్నారు మరియు ప్రేక్షకులు చూడటానికి రావడం చాలా ఉత్తేజకరమైనదని ఖచ్చితంగా అనుకుంటున్నారు. దక్షిణాది రాష్ట్రాల్లో సినిమా ఏ విధంగా వస్తుంది” అని ట్రేడ్ వర్గాలు తెలిపాయి.

ఇంకో క్యాచ్ కూడా ఉంది RRR ఇప్పటికే ఓవర్సీస్ బెల్ట్‌లో $3 మిలియన్ల విలువైన టిక్కెట్‌లను విక్రయించింది మరియు ఇది గంట గంటకు పెరుగుతోంది. విదేశాలలో పిచ్చి క్రేజ్ ఉంది మరియు ఇది టిక్కెట్లు హాట్ కేకుల్లా అమ్ముడవుతున్నందున అడ్వాన్స్‌లు జోరందుకున్నందున చివరి నిమిషంలో టిక్కెట్‌లను రీఫండ్ చేయడం కూడా కష్టం. పైగా, టీమ్ అంతా అయిపోయింది వారి ఆస్తులన్నింటినీ బయటపెట్టడం ద్వారా మార్కెటింగ్ ముందు, ఇప్పటి వరకు అతిపెద్ద భారతీయ చలనచిత్రం గురించి అవగాహన కల్పించడానికి బాంబును కూడా వెచ్చించారు. ఆలస్యమైతే ఖర్చు అంతా విపరీతంగా సాగుతుంది. మొత్తం మీద, RRR జట్టు కొంత అనుభవించడానికి సిద్ధంగా ఉంది ఆదాయాన్ని కోల్పోవడం మరియు ఇప్పటి వరకు అతిపెద్ద భారతీయ చలనచిత్రం ఇదే కావడం చాలా విచారకరం.

ఇంకా చదవండి: RRR సహనటుడు జూనియర్ ఎన్టీఆర్‌తో తన బంధంపై రామ్ చరణ్ – “నేను అందరికీ కృతజ్ఞతలు తెలుపుతాను కానీ తారక్‌కి కాదు”

మరిన్ని పేజీలు: RRR బాక్స్ ఆఫీస్ కలెక్షన్

, , ,

, , , , ,
సర్కారు వారి పాట
,
SS. రాజమౌళి

బాలీవుడ్ వార్తలు – లైవ్ అప్‌డేట్‌లు

తాజా కోసం మమ్మల్ని సంప్రదించండి బాలీవుడ్ వార్తలు, కొత్త బాలీవుడ్ సినిమాలు నవీకరణ, బాక్సాఫీస్ కలెక్షన్ ), కొత్త సినిమాల విడుదల , బాలీవుడ్ వార్తలు హిందీ, వినోద వార్తలు, బాలీవుడ్ లైవ్ న్యూస్ టుడే & రాబోయే సినిమాలు 2021 మరియు బాలీవుడ్ హంగామాలో మాత్రమే తాజా హిందీ చిత్రాలతో అప్‌డేట్ అవ్వండి.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments